Lịch khai giảng các lớp học OFFLINE 2018

Học tiếng Anh online mọi lúc mọi nơi chỉ với 149k

www.OnThiTOEIC.vn - Website Ôn thi TOEIC miễn phí

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PHÍ

Top 15 Stats
Latest Posts Loading...
Loading...
Loading...

Hiện kết quả 1 đến 9 trong tổng số 9

Đề tài: Sư phụ nào chỉ em trang học tiếng Anh online OK được không ạ?

Nơi cư ngụ
    Vĩnh Phúc
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 2 lần

Mặc định Sư phụ nào chỉ em trang học tiếng Anh online OK được không ạ?

Em chào cả nhà ạ! Hiện tại công việc của em cần dùng đến Tiếng Anh khá nhiều, nên em cần t́m trang web học tiếng Anh giao tiếp online OK chút ạ. Các sư phụ soi sáng giúp em với ạ! Em xin cảm ơn cả nhà!!! <3 <3 <3

Lich khai giang TOEIC Academy

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần

Có nhiều cách để học tiếng anh giao tiếp lắm
    Thứ nhất bạn nên học phát âm để nói chuẩn Tiếng Anh. Việc phát âm chuẩn cũng giúp bạn nghe chuẩn hơn đấy. Mình học từ Pronunciation Workshop của Paul Gruber, rất hiệu quả. Có thêm mấy channel học phát âm trên youtube nữa. Bạn lên mạng search. Nhớ tìm người dạy là người Mỹ, người Anh nhé, đừng tìm thầy cô giáo Việt
    Thứ 2 bạn nên nghe tiếng anh, cụ thể là xem phim Anh Mỹ để hiểu được văn phong giao tiếp của họ, cũng như rèn luyện nghe, phản xạ. Nghe được rồi thì nhại lại sẽ rất mau tiến bộ
    Thứ 3 bạn tìm cách để có thể giao tiếp với người nước ngoài. Rèn luyện giao tiếp thì không gì bằng thực chiến đâu bạn ạ.
    Như phim Friends nè, Phim How I Met Your Mother

Học từ vựng

3. Thành viên sau cám ơn nghienphimmy v́ bài viết hữu ích

Trang Bông (05-06-2018)

Nơi cư ngụ
    Vĩnh Phúc
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 2 lần

Cảm ơn bạn. Lời khuyên hữu ích quá <3 Dạo này công việc của ḿnh hay phải gặp khách người nước ngoài, mỗi lần như thế là ḿnh lại đơ, buần sầu lắm lắm. Ngoài cách trên cũng rất hay rồi và ḿnh sẽ dùng để luyện Tiếng Anh dài hơi, bạn c̣n có gợi ư nào ngắn hạn hơn cho ḿnh k? Kiểu học cấp tốc những câu giao tiếp trong văn pḥng ấy. Ḿnh ăn xổi quá nhỉ ^^ cơ mà gấp lắm rồi b ạ, sếp vừa báo mai tiếp đối tác Anh, bà thư kư mù tiếng lại đơ cho mà xem :'(

Thi thử TOEIC MIỄN PHÍ

Thi thử TOEIC tại TOEIC Academy

Thi thử như thi thật, đề thi sát đề thật

Ôn thi TOEIC miễn phí

www.OnThiTOEIC.vn

Ôn thi TOEIC trực tuyến miễn phí với TOEIC Academy

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 2 lần trong 1 bài viết

Trích Nguyên văn bởi Trang Bông Xem bài viết
    Em chào cả nhà ạ! Hiện tại công việc của em cần dùng đến Tiếng Anh khá nhiều, nên em cần t́m trang web học tiếng Anh giao tiếp online OK chút ạ. Các sư phụ soi sáng giúp em với ạ! Em xin cảm ơn cả nhà!!! <3 <3 <3

Chắc bạn không có thời gian nên chủ ư học online à? Nếu học để giao tiếp th́ vừa hay ḿnh đang theo học English360 thấy rất hay. Có dạy giao tiếp Văn pḥng, và một số ngành nghề nữa

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PHÍ

Nơi cư ngụ
    Vĩnh Phúc
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 2 lần

Trích Nguyên văn bởi Phương Miu Xem bài viết

Chắc bạn không có thời gian nên chủ ư học online à? Nếu học để giao tiếp th́ vừa hay ḿnh đang theo học English360 thấy rất hay. Có dạy giao tiếp Văn pḥng, và một số ngành nghề nữa
    English360.com.vn phải không bạn? Ḿnh vào thấy trang rất nhiều nội dung, ḿnh thấy chỗ khóa học rồi, đang học thử bài 1 mà hay quá... Cảm ơn bạn đă gợi ư nhé. Trang web rất hay (y)

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ pháp, Ngữ âm, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

English to Vietnamese translation

7. Thành viên sau cám ơn Trang Bông v́ bài viết hữu ích

Lan Miz (11-06-2018)

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 0 lần

English360.com.vn phải không bạn? Ḿnh vào thấy trang rất nhiều nội dung, ḿnh thấy chỗ khóa học rồi, đang học thử bài 1 mà hay quá... Cảm ơn bạn đă gợi ư nhé. Trang web rất hay (y)
    Bạn đăng kư chưa? Ḿnh cũng đang t́m trang web để học, may quá có các bạn cùng chí hướng

Lich khai giang TOEIC Academy

Nơi cư ngụ
    Vĩnh Phúc
    Cám ơn
    2
    Được cám ơn 2 lần

Trích Nguyên văn bởi Lan Miz Xem bài viết
    Bạn đăng kư chưa? Ḿnh cũng đang t́m trang web để học, may quá có các bạn cùng chí hướng
    Ḿnh mua khóa học r. Bạn học đi. Chúng ḿnh cùng học. Có ǵ trao đổi cùng nhau nha!

10. Thành viên sau cám ơn Trang Bông v́ bài viết hữu ích

Lan Miz (12-06-2018)

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 2 lần trong 1 bài viết

^^ Không có ǵ đâu, ḿnh rất vui khi được giúp. Trang web chuyên về giao tiếp ḿnh thấy rất đầy đủ, giao tiếp hàng ngày, giao tiếp cho các ngành nghề... Ngoài ra th́ có cả một kho các bài học, ngữ pháp, ngữ âm, video tiếng Anh theo các chủ đề kinh tế, chính trị, phim, bài hát,... được biên tập rất rơ ràng, dễ học. Bạn cứ chăm chỉ lên th́ chắc chắn sẽ lên level, học xong giao tiếp th́ bạn học luyện các phần c̣n lại, ḿnh tập trung học ở đây không mất công t́m ṭi tài liệu. Cố lên nha!

12. 2 thành viên cám ơn Phương Miu v́ bài viết hữu ích

Lan Miz (12-06-2018),Trang Bông (12-06-2018)

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 0 lần

Ḿnh mua khóa học r. Bạn học đi. Chúng ḿnh cùng học. Có ǵ trao đổi cùng nhau nha!
    https://english360.com.vn/giao-tiep-...515745437.html
    Tớ đang học thử bài giao tiếp phỏng vấn xin việc nè. Tuyệt vời.

Đề tài tương tự

1. Sư phụ nào chỉ em trang học tiếng Anh online OK được không ạ?
    By Trang Bông in forum Nội quy- Thắc mắc- Hỏi đáp
    Trả lời: 0
    Bài cuối: 01-06-2018, 11:21 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài cuối: 20-10-2012, 05:22 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài cuối: 08-10-2012, 08:48 AM
  4. Ứng dụng học từ vựng Tiếng anh online kết hợp viết (gơ), nghe (phát âm)
    By minhtuan04 in forum Kỹ năng đọc và từ vựng tiếng Anh
    Trả lời: 1
    Bài cuối: 09-04-2012, 11:49 PM