Lịch khai giảng các lớp học OFFLINE tháng 6/2017

www.OnThiTOEIC.vn - Website Ôn thi TOEIC miễn phí

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PHÍ

Top 15 Stats
Latest Posts Loading...
Loading...
Loading...

Trang 3 / 193 Đầu tiênĐầu tiên 1234561353103 ... CuốiCuối
Hiện kết quả 21 đến 30 trong tổng số 1921

Đề tài: Đề nghị nhân vật giao lưu tháng tới

wellfrog vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Tổng phụ trách chuyên mục "Thảo luận chung" và "TA khối THPT "
    Cám ơn
    4,766
    Được cám ơn 14,247 lần

Trích Nguyên văn bởi ngườitôithuơng Xem bài viết
    NTT cũng vote cho co Maroon một phiếu, nhưng các bạn cứ đề nghị tiếp nhé từ bây giờ đến cuối tuần (cũng là cuối tháng 9), sau đó NTT sẽ công bố kết quả.

Bạn có thể đề nghị người nào bạn muốn giao lưu, nhưng c̣n tùy số người đề nghị (càng đông càng được ưu tiên, v́ chứng tỏ nhiều người muốn giao lưu với người đó), và cũng có ư kiến của ban lănh đạo nữa chứ, và cũng có ư kiến của nhân vật chính nữa, thí dụ (thí dụ thôi nhé) đúng lúc "nhân vật" c̣n có vài ngày nữa là lên xe hoa th́ làm sao mà giao lưu ? Rồi bạn có thể đặt câu hỏi với nhân vật của tháng đó, (bạn xem phần nội quy cách đặt câu hỏi, và xem mục giao lưu tháng 9 để "rút kinh nghiệm"nhé)"nhân vật" sẽ trả lời và bạn có thể hiểu hơn về người đó...
    Các bạn ơi, nếu các bạn có ư kiến ǵ về mục này xin cứ đóng góp nhé.
    NTT mong nhận được thêm nhiều ư kiến cho mục giao lưu của chúng ta phong phú hơn, giúp mọi người hiểu nhau hơn, thân thiết hơn...
    Wellfrog đề nghị thế này : rút kinh nghiệm tháng vừa qua ḿnh nên giao lưu đặt câu hỏi với nhân vật trong thời gian 15 ngày thôi th́ đũ rồi ,v́ thời gian cuối t́nh h́nh sẽ bị loăng do số câu hỏi càng ít đi ,nên không cần thiết phải kéo dài đến 1 tháng .Từ 15 đến 20 tây là tổng kết ,phát thửong ǵ đấy ( câu hỏi hay nhất ...) 10 ngày c̣n lại chúng ta chuẩn bị cho việc đề cử nhân vật tháng tiếp theo.

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PHÍ

2. Thành viên sau cám ơn wellfrog v́ bài viết hữu ích

ngườitôithuơng (26-09-2007)

Nơi cư ngụ
    lặn lôi khắp nơi
    Cám ơn
    7
    Được cám ơn 35 lần

hehe.Em cũng đồng ý cho cô maroon lên thớt.

Lich khai giang TOEIC Academy

4. Thành viên sau cám ơn snowfight v́ bài viết hữu ích

ngườitôithuơng (26-09-2007)

Cám ơn
    13,423
    Được cám ơn 16,447 lần

Talking

Wellfrog đề nghị thế này : rút kinh nghiệm tháng vừa qua ḿnh nên giao lưu đặt câu hỏi với nhân vật trong thời gian 15 ngày thôi th́ đũ rồi ,v́ thời gian cuối t́nh h́nh sẽ bị loăng do số câu hỏi càng ít đi ,nên không cần thiết phải kéo dài đến 1 tháng .Từ 15 đến 20 tây là tổng kết ,phát thửong ǵ đấy ( câu hỏi hay nhất ...) 10 ngày c̣n lại chúng ta chuẩn bị cho việc đề cử nhân vật tháng tiếp theo.
    NTT cũng thích như vậy, nhưng c̣n các bạn khác nghĩ sao, cho NTT biết ư kiến nhé!

Thi thử TOEIC MIỄN PHÍ

Thi thử TOEIC tại TOEIC Academy

Thi thử như thi thật, đề thi sát đề thật

Ôn thi TOEIC miễn phí

www.OnThiTOEIC.vn

Ôn thi TOEIC trực tuyến miễn phí với TOEIC Academy

Nơi cư ngụ
    Hà Nội
    Cám ơn
    392
    Được cám ơn 169 lần

em cũng đồng ý với ý kiến của bác wellfrog, nhưng mừ tháng 9 ng` có câu hỏi hay nhất là ai hả chj NTT

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ pháp, Ngữ âm, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

English to Vietnamese translation

Cám ơn
    13,423
    Được cám ơn 16,447 lần

Talking

Câu nào hay nhất là do conan quyết định mit ạ, nghĩa là "nhân vật" thấy thú vị với câu nào nhất ấy chứ ḿnh đâu có biết được hôm nay thứ 5 rồi, chắc anh ấy sắp trở lại thôi.
    Các bạn khác nghĩ sao về đề nghị của wellfrog? Giao lưu với một "nhân vật" mỗi nửa tháng? Và tiếp tục "đề cử" cho NTT nhé!
    Cô Maroon có ư kiến ǵ không ạ nếu như được chọn làm nhân vật tháng 10?

Nơi cư ngụ
    Hanoi
    Cám ơn
    793
    Được cám ơn 2,695 lần

Trích Nguyên văn bởi wellfrog
    Wellfrog xin đề nghị cô Maroon phụ trách lớp nghe ! Bởi v́ tháng 10 cũng là tháng quan trọng kỹ niệm đúng một năm ngày cô gia nhập diễn đàn và cũng là ngày khai giăng lớp nghe !(16/10) không nhân dịp này mà cho cô giáo chúng ḿnh lên bục ,th́ c̣n chờ dịp nào nữa hởi các bạn ! nhở có hỏi ǵ hơi quá th́ cũng có lư do ,không bị "trù dập " ,các bạn nào là thành viên lớp nghe hăy cùng ḿnh vote cho cô Maroon nhé !
    Hoàn toàn đồng ư,

Conan chúc mừng khách mời giao lưu tháng mười! Cô Maroon dễ thương của Dethi.com.

Thân,
    Conan

Nơi cư ngụ
    USA
    Cám ơn
    172
    Được cám ơn 1,029 lần

Trích Nguyên văn bởi gemy Xem bài viết
    ho` ḥ Gem ủng hộ nhân vật là cô MAroon... rồi tháng sau là chị girlxinh ( ḿn lo xa quó )
    @ Gem: Em ơi, cám ơn em đă đề cử chị nha.
    Được ở trong "tầm ngắm" của mọi người, girlxinh cảm thấy vinh dự lắm. Nhưng mà đợt này tớ đang bận lắm ư. Mong cả nhà thông cảm, thư thư cho tớ vài bữa (vài tháng v́ tháng 12 này tớ mới tốt nghiệp, mới có thời gian online nhiều mà. Nếu có thể th́ xin làm ứng cử viên của tháng 1/2008 nhé.

(ặc ặc, hóa ra là ḿnh cũng thích bị mang ra "mổ xẻ" đấy chứ nhi? )

10. Thành viên sau cám ơn girlxinh v́ bài viết hữu ích

*o.Gemy.o* (27-09-2007)

Nơi cư ngụ
    Hanoi
    Cám ơn
    793
    Được cám ơn 2,695 lần

Conan có ư kiến là để Girlxinh và Tuanlong vào một dịp khác, Khách mời tháng mười là Chị Trà My! một con người âm thầm cống hiến rất nhiều cho Dethi chúng ta.

Thân,
    Conan

Nơi cư ngụ
    dethi.com Hanoi
    Cám ơn
    110
    Được cám ơn 470 lần

Câu hỏi đầu tiên em muốn hỏi chị Maroon là chị ơi tại sao chị lại có cái nick dễ xương dzậy!!^^

Nơi cư ngụ
    mars !^^
    Cám ơn
    90
    Được cám ơn 48 lần

ui ! xếp kìa !!!! giờ mới thấy xếp đó ! nhớ xếp quá à !!!^^ xếp vô diễn dàn mà hem chịu vô box11 nha ! xếp sợ tụi em đòi quà à??^^ xếp ơi , iu xếp nhìu !!!^^

Trang 3 / 193 Đầu tiênĐầu tiên 1234561353103 ... CuốiCuối

Đề tài tương tự

1. Đề cử nhân vật giao lưu tuần
    By Listening English in forum Lớp luyện nghe online
    Trả lời: 93
    Bài cuối: 06-03-2012, 11:23 PM
  2. Nhờ chỉ giáo vấn đề dịch thuật
    By thảođan in forum Góc dịch thuật
    Trả lời: 3
    Bài cuối: 28-07-2010, 07:18 PM
  3. Trả lời: 1168
    Bài cuối: 06-01-2009, 03:16 PM