Lịch khai giảng các lớp học OFFLINE tháng 11/2014

Học tiếng Anh Giao Tiếp online: TiengAnhGiaoTiep.com

www.OnThiTOEIC.vn - Website Ôn thi TOEIC miễn phí

Top 15 Stats
Latest Posts Loading...
Loading...
Loading...

Trang 1 / 7 1234 ... CuốiCuối
Hiện kết quả 1 đến 10 trong tổng số 64

Đề tài: Tìm địa điểm học IELTS ở tpHCM

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 3 lần

Mặc định Tìm địa điểm học IELTS ở tpHCM

Hiện tại mình có nhu cầu cần tìm 1 chỗ học tiếng anh vs gv ng VN, khu vực Q10 or các vùng lân cận , gần gần thui nhé, bạn nào biết chỗ nào tốt th́ chỉ giúp ḿnh vs (kèm học phí, thời gian nếu bạn biết luôn ha). Hoặc là có bạn nào lập nhóm tầm 5 ng học kèm th́ cho ḿnh tham gia với. Hiện tại th́ ḿnh đă học xong 2 khóa ở ILA, tŕnh độ khoảng 6.0 và ḿnh muốn lấy IE 7.0 vào dịp hè này! Thánk mọi ng

2. 2 thành viên cám ơn rok_kiz v́ bài viết hữu ích

faithfulfriend101122 (23-10-2014),holahalo321 (27-10-2014)

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 1 lần

Trích Nguyên văn bởi rok_kiz Xem bài viết
    Hiện tại mình có nhu cầu cần tìm 1 chỗ học tiếng anh vs gv ng VN, khu vực Q10 or các vùng lân cận , gần gần thui nhé, bạn nào biết chỗ nào tốt th́ chỉ giúp ḿnh vs (kèm học phí, thời gian nếu bạn biết luôn ha). Hoặc là có bạn nào lập nhóm tầm 5 ng học kèm th́ cho ḿnh tham gia với. Hiện tại th́ ḿnh đă học xong 2 khóa ở ILA, tŕnh độ khoảng 6.0 và ḿnh muốn lấy IE 7.0 vào dịp hè này! Thánk mọi ng

Các bạn có nhu cầu luyện thi IELTS có thể học cô Yến, cô dạy rất tốt, nhiệt t́nh và có kiến thức sư phạm. Trong lớp đă có bạn đạt 7.0 và 8.0 đấy. Các bạn ḿnh đang học cô đều thấy rất ok và có kết quả nên muốn giới thiệu với bạn nào quan tâm, bạn ḿnh có đứa học 2 tháng từ 5.5 writing và 4.5 speaking đă lên được 6.5 hai kĩ năng đó. Học phí không cao như ACET hay BC nhưng bảo đảm là chất lượng, các bạn cứ học thử 1 buổi sẽ thấy.

Địa chỉ: 280/3/5 Huỳnh Văn Bánh, p11, Phú Nhuận (nhà rất dễ kiếm). Điện thoại: 0909762626.

Bạn nào không tin tưởng ḿnh nói lắm có thể tham khảo chuyenluyenielts.com.vn Cô Yến làm web có post official IELTS certificates của những học viên đạt điểm cao, các bạn có thể tham khảo qua hihihi (:

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ pháp, Ngữ âm, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

Bạn muốn chat tiếng anh

www.ChatTiengAnh.com

Chat bằng tiếng Anh, luyện tiếng Anh

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 lần

Trích Nguyên văn bởi tuyetnhung12189 Xem bài viết
    lúc trước ḿnh cũng phân vân chọn trường nhiều lắm nhưng rùi ḿnh nghe bạn bè giới thiệu tới ILI mà học giờ th́ ḿnh luyện được vài khóa ở đó rụi Mà ḿnh thấy cũng lạ nếu mún luyện thi ielts th́ phải luyện với gv bản ngữ chứ sao lại t́m luyện với gv việt hả ban????????
    trong thi ielts th́ theo kinh nghiệm xương máu của ḿnh th́ ḿnh nghe nói phần nghe và đối đáp(nói) là khó nhất nhất là tài hùng biện hơn nữa nếu bạn muốn học tốt một ngoại ngữ nào th́ phải hcọ với ng thông thạo tiếng ấy chứ? sao lại mún học với người ko thạo ngôn ngữ đó? bạn cân nhắc thật kĩ bạn nha,
    có j th́ tham khảo thêm web này ili.edu ấy hoặc gọi tới trường ngta tư vấn cho 08.3977.1808
    Ơ đây nè có bác học ILI này??? Bác thấy học ok ko chỉ cho em tí kinh nghiệm với nha, thanks bác ḿnh nhiều lắm..

Thi thử TOEIC miễn phí tại TiengAnh.com.vn

Thi thử TOEIC của TiengAnh.com.vn

Thi thử như thi thật, đề thi sát đề thật

Trắc nghiệm tiếng Anh

www.LuyenTiengAnh.com

Tổng hợp 1000+ bài trắc nghiệm tiếng Anh

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần

Cho ḿnh hỏi học phí lớp cô Yến hiện giờ là bao nhiêu vậy bạn?

Học Tiếng Anh Giao tiếp

www.TiengAnhGiaoTiep.com

Học Tiếng Anh Giao tiếp miễn phí

Ôn thi TOEIC miễn phí

www.OnThiTOEIC.vn

Ôn thi TOEIC trực tuyến miễn phí

Cám ơn
    232
    Được cám ơn 36 lần

Nghe người bạn nói ở chung cư Trần Quang Diệu trên đường Trần Quang Diệu có giáo viên (thầy và cô dạy luôn) dạy thêm ielts, toeic ở nhà, học viên học đó cũng nhiều lắm, ḿnh đang bận học ở ĐHSP, định xong tự ôn 1 thời gian rồi cuốn gói qua đó học thử.
    Bạn ḿnh đang học TOEIC ở đó, nói học ok lắm, giá tương đối mềm, khoảng 800-900/ khóa/ 2 tháng, tuần 2 buổi, 1 buổi là 2.5h.
    Nghe nói bạn cứ tới chung cư hỏi, ở đó ai cũng biết thầy cô đó hết.

Học tiếng Anh online thu phí

www.TruongNgoaiNgu.com.vn

Học tiếng Anh online hiệu quả

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần

Tham khảo các lớp luyện IELTS tại KTDC Group thử đi bạn. Các thầy ở đây dễ thương, nhiệt t́nh và có chuyên môn lắm. các chị tư vấn cũng dễ thương và nhiệt t́nh nửa. Thông tin có trên website: www.ktdcgroup.com.

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 2 lần trong 1 bài viết

Mấy bác sales bên ili cứ vào tâng bốc nhau không thế? Thật là chướng mắt. Để yên cho người ta t́m hiểu và chọn chỗ học.

Riêng bác chủ thớt thấy đă học ở ILA rồi sao không học tiếp Testmasters ấy, luyện kỹ thuật khi vào pḥng thi.

9. 2 thành viên cám ơn sirolatiato v́ bài viết hữu ích

maiquyen91 (24-06-2013),superbaby (30-03-2013)

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần

Chào các bạn!! Ḿnh giới thiệu cho bạn 1 trung tâm anh ngữ chuyên luyện ielts/ toiec rất có chất lượng avf uy tín tại tphcm nè:
    Trung tâm anh ngữ ILI 22C Trường Sơn, phường 15, quận 10
    Điện thoại:08.66.83.83.75
    Đây là trung tâm anh ngữ vs 100% giáo viên bản xứ có kinh nghiệm giảng dạy avf có khả năng truyền đạt rất tốt, các học viên theo học ở trung tâm này điều đạt đc kết quả rất cao trong các kỳ thi ielts/ toiec.
    Giáo viên ở đây rất hiểu tâm lư và những điểm yếu của học viên người việt, nên họ biết cách truyền đạt và chỉ dẫn rất hiệu quả.
    Giáo tŕnh ôn thi rất sát với chương tŕnh thi lắm đó, nhiều chủ đề rất mới lạ và rất bỗ ích.
    Học phí th́ rất phải chăng và có nhiều chương tŕnh khuyến học và ưu đăi khác nữa.

11. Thành viên sau cám ơn condauloiemhua_hh v́ bài viết hữu ích

bumkute (21-10-2014)

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 1 lần

Trích Nguyên văn bởi marito Xem bài viết
    Tham khảo các lớp luyện IELTS tại KTDC Group thử đi bạn. Các thầy ở đây dễ thương, nhiệt t́nh và có chuyên môn lắm. các chị tư vấn cũng dễ thương và nhiệt t́nh nửa.
    Á! Tui cũng học KTDC rùi nè, được 7.0. Đúng là ở đây dạy hay thiệt, Các thầy dạy nhiệt t́nh và tận tâm, cơ sở vật chất tốt. Tui thích nhất là có kẹo cho tui ăn mỗi ngày. Các thầy dạy vừa dui, vừa dễ hiểu, phát âm super chuẩn . Phải chăng v́ dẫy mà học phí méc quá, tới 7 triệu 1 khóa. Bằng 1 nữa BC với ACET doài. Anyway, trong những trung tâm mà tui từng lếch thân đi học th́ thích KTDC nhất.

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần

Hay quá em cũng đang cần t́m một nơi để học IELTS. Em th́ chưa đi học ở đâu cả có nghe mấy đứa bạn mách bên ACET mà bên ấy mắc quá. Anh chị nào cho em thêm thông tin về KTDC được không ạ ? Em có chị người quen thi được 7.0 giới thiệu cho bên TRINITY nữa mà h́nh như chỗ này hơi mới. Anh chị nào có thể chia sẻ và cho em thêm lời khuyên không ạ Bây giờ trung tâm nhiều quá nên em chẳng biết học đâu ạ.

Trang 1 / 7 1234 ... CuốiCuối

Đề tài tương tự

1. Nhượng lại voucher học IELTS tại RES TPHCM.
    By quangvinh0107 in forum Luyện thi IELTS
    Trả lời: 0
    Bài cuối: 06-10-2011, 11:34 AM
  2. Trả lời: 9
    Bài cuối: 11-05-2010, 02:26 PM
  3. Xin de thi HSG TPHCM 08-08
    By bucboi0104 in forum Chương tŕnh tiếng Anh nâng cao
    Trả lời: 1
    Bài cuối: 11-10-2009, 01:42 PM