Lịch khai giảng các lớp học OFFLINE tháng 4/2014

Học tiếng Anh Giao Tiếp online: TiengAnhGiaoTiep.com

www.OnThiTOEIC.vn - Website Ôn thi TOEIC miễn phí

Hiện kết quả 1 đến 4 trong tổng số 4
    Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần

Mặc định bài miêu tả bức tranh cần sự giúp đỡ mọi người

xin chào mọi người,tớ có một bài tập miêu tả một bức tranh bằng một đoạn văn.Tớ làm rồi nhưng tớ biết c̣n rất nhiều lỗi sai về ngữ pháp cũng như câu kéo(v́ tớ viết rất kém),hôm nay tớ lần đầu tiên tham gia 4r,tớ post bài lên,mọi người giúp tớ fix với nhé!Cảm ơn mọi người rất nhiều!

The picture shows the street in the west country.The street is very crowd with people.People are walking on the street or waiting the train.There is a man who is sitting on a chair in a roadside to sell flowers to traveller in the foreground.There are two ancient buildings on the right and the left of the street.On the right side thee train is moving slowly.A clock tower is sheltered from left ancient building in far distance.The sky is clear and blue,and only a few fluffy clouds can be seen.

P/S: bài yêu cầu viết không quá 100 từ nên tớ chỉ viết thế thôi,mọi người giúp tớ sửa nhé!

Nơi cư ngụ
    Hanoi
    Cám ơn
    23
    Được cám ơn 174 lần

The picture shows the street in the west country.The street is very crowded with a lot of people.People are walking on the street and waiting for the train.There is a man who is sitting on a chair in a roadside to sell flowers to traveler in the foreground.There are two ancient buildings on the right and the left of the street.On the right side thee train is moving slowly.A clock tower is sheltered from left ancient building in far distance ḿnh ko hiểu ư câu này lắm The sky is clear and blue,and only a few fluffy clouds can be seen.
    Gluk with your writing

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ pháp, Ngữ âm, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

Bạn muốn chat tiếng anh

www.ChatTiengAnh.com

Chat bằng tiếng Anh, luyện tiếng Anh

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 6,199 lần

Trích Nguyên văn bởi duc_aof Xem bài viết
    xin chào mọi người,tớ có một bài tập miêu tả một bức tranh bằng một đoạn văn.Tớ làm rồi nhưng tớ biết c̣n rất nhiều lỗi sai về ngữ pháp cũng như câu kéo(v́ tớ viết rất kém),hôm nay tớ lần đầu tiên tham gia 4r,tớ post bài lên,mọi người giúp tớ fix với nhé!Cảm ơn mọi người rất nhiều!

The picture shows the street in the west country.The street is very crowd with people.People are walking on the street or waiting the train.There is a man who is sitting on a chair in a roadside to sell flowers to traveller in the foreground.There are two ancient buildings on the right and the left of the street.On the right side thee train is moving slowly.A clock tower is sheltered from left ancient building in far distance.The sky is clear and blue,and only a few fluffy clouds can be seen.

P/S: bài yêu cầu viết không quá 100 từ nên tớ chỉ viết thế thôi,mọi người giúp tớ sửa nhé!
    The picture shows a street in a western country. The street is very crowded with people who are walking on the street or waiting for the train. There is a man sitting on a chair by the roadside to sell flowers to travellers in the foreground. There are two ancient buildings to the right and to the left of the street. On the right side three trains are moving slowly. A clock tower is sheltered from the left ancient building in the far distance. The sky is clear and blue, and only a few fluffy clouds can be seen.

Thi thử TOEIC miễn phí tại TiengAnh.com.vn

Thi thử TOEIC của TiengAnh.com.vn

Thi thử như thi thật, đề thi sát đề thật

Trắc nghiệm tiếng Anh

www.LuyenTiengAnh.com

Tổng hợp 1000+ bài trắc nghiệm tiếng Anh

Cám ơn
    15
    Được cám ơn 28 lần

Đây là dạng bài thi trong ḱ thi TOEIC phải không bạn?

Học Tiếng Anh Giao tiếp

www.TiengAnhGiaoTiep.com

Học Tiếng Anh Giao tiếp miễn phí

Ôn thi TOEIC miễn phí

www.OnThiTOEIC.vn

Ôn thi TOEIC trực tuyến miễn phí

Đề tài tương tự

1. Cần Sự giúp đỡ của mọi người :) :) :)
    By thanhtung6c in forum Tiếng Anh cho trẻ nhỏ
    Trả lời: 1
    Bài cuối: 31-10-2011, 03:34 PM
  2. Cần Sự Giúp Đỡ Của Mọi Người Đây !!!
    By dragontooth in forum Chương tŕnh tiếng Anh nâng cao
    Trả lời: 26
    Bài cuối: 27-05-2009, 05:50 PM
  3. Cần sự giúp đỡ của mọi người
    By chien85 in forum Kỹ năng đọc và từ vựng tiếng Anh
    Trả lời: 5
    Bài cuối: 04-01-2008, 02:54 PM
  4. Trả lời: 3