Lịch khai giảng cc lớp học OFFLINE thng 12/2017

Học tiếng Anh online mọi lc mọi nơi chỉ với 99k

www.OnThiTOEIC.vn - Website n thi TOEIC miễn ph

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PH

Top 15 Stats
Latest Posts Loading...
Loading...
Loading...

Trang 3 / 9 Đầu tinĐầu tin 123456 ... CuốiCuối
Hiện kết quả 21 đến 30 trong tổng số 88

Đề ti: Lưu bt dethilistening [Điều tra dn số ^^]

Tham gia ngy
    Oct 2006
    Bi gửi
    10
    Cm ơn
    0
    Được cm ơn 1 lần

to Miumiu : (ko bít tuổi của miumiu bao nhiêu, cứ xưng anh cho hoàng tráng, keke) Sao em biết zậy, giỏi hén ! anh định làm một bản giới thiệu hoành tráng hơn, nhưng sợ nhận được mail nhiều wá (có thể cả điện thoại nữa), zậy nên viết một chút thôi, Đang giai đoạn cưa cẩm mừh.

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PH

Tham gia ngy
    Feb 2007
    Nơi cư ngụ
    Hogwarts
    Bi gửi
    53
    Cm ơn
    27
    Được cm ơn 4 lần

Em thấy cái topic này từ lâu roài cơ nhưng mà ngại chưa muốn viết, giờ thấy mọi người bàn tán zui zẻ wé nên em cũng nhảy vô.
    Cô M ơi, em thấy cô rất pro đấy, lại còn nhiệt tình nữa( chưa gặp cô cũng chưa nói chiện với cô bao giờ nhưng mà em thấy qua cách dạy học của c&#244. Cô M ui, em thấy hình như cô được nhiều trò iu wí lắm đó.(chắc cô phổng cả lỗ mũi )Em nghe kém lém cô M à, vì thế mà em cũng lười vào lớp luyện nghe của cô.Nhưng mà em hứa từ nay sĩ năng nghe hơn. Mà cô chỉ cho em bí kíp để nghe tốt đi, tai em cũng thính lắm chứ. Hổng hỉu sao em chỉ nghe được như vịt nghe sấm thôi ?
    À, cũng phải giới thiệu về bản thân nữa chứ nhể:
    Name: Mọi người đều biết cả roài
    Nickname:nhìu lém mà toàn là cái nick xấu thôi. Nhưng mà cũng đành kể ra chứ sao, không mọi người đánh chết. Lúc em bé bị suy dinh dưỡng, mọi người gọi em là quắt( xấu dễ sợ), rồi mẹ cố gắng tẩm bổ cho em đến nỗi giờ bọn cùng lớp gọi em là pig( ), vì thế em nổi xung thường "đánh" tụi nó mỗi khi tụi nó gọi em như vậy cho nên em lại được mệnh danh là Mẹ Đốp(đau khổ toàn tập). Cô thấy đấy, mỗi cái nick name của em lại là cả một câu chuyện!
    DOB( đây là ngày mà cả thế giới đón nhận một nhân tài tương lai )
    October 15th
    Constellation:Libra
    Blood type: I don't know
    YM: phuthuy_Hogwarts_9x
    e-mail: phuthuy_Hogwarts_9x@yahoo.com
    Bình thường ở lớp em nói nhiều lém nên hôm nay phải nói nhiều hơn mới được, ke ke! Nhận xét về mình thế nào giờ nhỉ, mà em thấy mình toàn tính tốt cả thui. Rất chi là tốt bụng, tích cực(giống cô đ&#243-thế mà cô giáo CN của em toàn nói em " cần tích cực tham gia công việc của lớp"-điệp khúc mãi từ hồi lớp 6 tới h. Nhưng mà em có mấy cái tật nho nhỏ là hơi lười, hay suy diễn từ chuyện này sang chuyện nọ(ấy thế mà nhiều lần có ích lắm nhe), hay nổi nóng(ai trêu em thì chết liền)->hơi ghê gớm một tẹo. Năm nay cuối cấp roài mà em lười học wé, hôm nào không có bài thì cũng không chịu làm bài thêm. Thấy bọn ở lớp vục đầu vào học mà em thấy lo lo, cô lại cho em bí kíp nhe!
    Em thích tuýp người: vui tính( mà em thì cũng rất zui tính), thông minh(như c&#244, năng động, tốt bụng, chăm chỉ nhưng mà quan trọng nhất là phải quý em không thì em cho out luôn. Em rất thích đọc sách, nhất là văn học nước ngoài, truyện trinh thám, truyện ma,... mà em thích nhất là Harry Potter(hix hix, Harry sắp chết roài). Ngoài ra, em còn thích chơi bóng rổ(mà chiều cao ko cho phép Hix), chơi bóng chuyền, bơi lội,.... nhưng chỉ có bơi là giỏi củ tỏi nhất. Thế này dài chưa nhỉ? À mà em còn thích đi du lịch nữa->em sẽ làm hướng dẫn viên, phóng viên hay là giàu giàu một tí để đi được nhiều nơi. Mai sau em sẽ đi Sing đầu tiên, sau đó sang Hàn Quốc, Nhật, Anh,
    Australia,....(ngồi đấy mà mơ mộng- uống Fristti nhiều quá thành tưởng bở!!!). thôi, em kết thúc bài diễn văn ởđây thôi, mong cô bỏ chút thời gian đọc nó!
    Sửa l̀n cúi bởi Tranthibichngoc : 14-03-2007 lúc 07:10 PM

Lich khai giang TOEIC Academy

Tham gia ngy
    Mar 2007
    Bi gửi
    15
    Cm ơn
    0
    Được cm ơn 1 lần

Em thấy mọi người vui vẻ qu nn em cũng gp vo chương trnh cht t
    Name :Trần Nguyễn Đan Phụng( tn cng cha thời Đường đ)^_^
    DOB : 3/5/1993
    Nick Name: apink_heart_165
    Nick phụ name( cấu trc g k dzậy n):chằn tinh, chằn lửa, sư tử h đng, sư tử lin tinh......*_*
    Tel 0510859818
    Like: Make friend with all people
    Dislike: su bọ
    Email : apink_heart_165@yahoo.com
    Em c điều ny muốn xin mọi người được ko ạ? V em rất muốn kết ban với nhiều người nhất l những ai thch Tiếng Anh giống em nn mấy anh chị v cả mấy bạn nữa c thể cho em p nick to chat được ko ạ? Em xin cảm ơn rất nhiều

Thi thử TOEIC MIỄN PH

Thi thử TOEIC tại TOEIC Academy

Thi thử như thi thật, đề thi st đề thật

n thi TOEIC miễn ph

www.OnThiTOEIC.vn

n thi TOEIC trực tuyến miễn ph với TOEIC Academy

miumiu vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Ph chủ tịch CLB HDC, Phụ trch "Kỹ năng đọc v Từ vựng"
    Tham gia ngy
    Nov 2006
    Nơi cư ngụ
    S.O's heart
    Bi gửi
    348
    Cm ơn
    274
    Được cm ơn 400 lần

Trch Nguyn văn bởi phuydung
    to Miumiu : (ko bt tuổi của miumiu bao nhiu, cứ xưng anh cho hong trng, keke) Sao em biết zậy, giỏi hn ! anh định lm một bản giới thiệu honh trng hơn, nhưng sợ nhận được mail nhiều w (c thể cả điện thoại nữa), zậy nn viết một cht thi, Đang giai đoạn cưa cẩm mừh.
    kưa cẩm ả? Đy l chỗ học m, mn kưa ra gc xpam h
    m chưa bt tuổi miumiu bao nhiu dm xưng anh ?chị đy 1 chồng v 2 con rồi em ạ, coi lại đi m đổi cch xưng h nh.(chắc chị gi nhất lớp )
    chị l ch viết chi tiết hơn, r rng hơn về bản thn(nhỡ đu c em no thấy hay hay lại đổ chớ viết cht cht vậy em no c y định đổ lại nản mất hehe )
    đấy l chị gp thế ch xem m sửa lại nh
    Chc ch thnh cng!!!!!

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ php, Ngữ m, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

English to Vietnamese translation

miumiu vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Ph chủ tịch CLB HDC, Phụ trch "Kỹ năng đọc v Từ vựng"
    Tham gia ngy
    Nov 2006
    Nơi cư ngụ
    S.O's heart
    Bi gửi
    348
    Cm ơn
    274
    Được cm ơn 400 lần

Trch Nguyn văn bởi Tranthibichngoc
    Em thấy cái topic này từ lâu roài cơ nhưng mà ngại chưa muốn viết, giờ thấy mọi người bàn tán zui zẻ wé nên em cũng nhảy vô.
    Cô M ơi, em thấy cô rất pro đấy, lại còn nhiệt tình nữa( chưa gặp cô cũng chưa nói chiện với cô bao giờ nhưng mà em thấy qua cách dạy học của c&#244. Cô M ui, em thấy hình như cô được nhiều trò iu wí lắm đó.(chắc cô phổng cả lỗ mũi )Em nghe kém lém cô M à, vì thế mà em cũng lười vào lớp luyện nghe của cô.Nhưng mà em hứa từ nay sĩ năng nghe hơn. Mà cô chỉ cho em bí kíp để nghe tốt đi, tai em cũng thính lắm chứ. Hổng hỉu sao em chỉ nghe được như vịt nghe sấm thôi ?
    À, cũng phải giới thiệu về bản thân nữa chứ nhể:
    Name: Mọi người đều biết cả roài
    Nickname:nhìu lém mà toàn là cái nick xấu thôi. Nhưng mà cũng đành kể ra chứ sao, không mọi người đánh chết. Lúc em bé bị suy dinh dưỡng, mọi người gọi em là quắt( xấu dễ sợ), rồi mẹ cố gắng tẩm bổ cho em đến nỗi giờ bọn cùng lớp gọi em là pig( ), vì thế em nổi xung thường "đánh" tụi nó mỗi khi tụi nó gọi em như vậy cho nên em lại được mệnh danh là Mẹ Đốp(đau khổ toàn tập). Cô thấy đấy, mỗi cái nick name của em lại là cả một câu chuyện!
    DOB( đây là ngày mà cả thế giới đón nhận một nhân tài tương lai )
    October 15th
    Constellation:Libran
    Blood type: I don't know
    YM: phuthuy_Hogwarts_9x
    e-mail: phuthuy_Hogwarts_9x@yahoo.com
    Bình thường ở lớp em nói nhiều lém nên hôm nay phải nói nhiều hơn mới được, ke ke! Nhận xét về mình thế nào giờ nhỉ, mà em thấy mình toàn tính tốt cả thui. Rất chi là tốt bụng, tích cực(giống cô đ&#243-thế mà cô giáo CN của em toàn nói em " cần tích cực tham gia công việc của lớp"-điệp khúc mãi từ hồi lớp 6 tới h. Nhưng mà em có mấy cái tật nho nhỏ là hơi lười, hay suy diễn từ chuyện này sang chuyện nọ(ấy thế mà nhiều lần có ích lắm nhe), hay nổi nóng(ai trêu em thì chết liền)->hơi ghê gớm một tẹo. Năm nay cuối cấp roài mà em lười học wé, hôm nào không có bài thì cũng không chịu làm bài thêm. Thấy bọn ở lớp vục đầu vào học mà em thấy lo lo, cô lại cho em bí kíp nhe!
    Em thích tuýp người: vui tính( mà em thì cũng rất zui tính), thông minh(như c&#244, năng động, tốt bụng, chăm chỉ nhưng mà quan trọng nhất là phải quý em không thì em cho out luôn. Em rất thích đọc sách, nhất là văn học nước ngoài, truyện trinh thám, truyện ma,... mà em thích nhất là Harry Potter(hix hix, Harry sắp chết roài). Ngoài ra, em còn thích chơi bóng rổ(mà chiều cao ko cho phép Hix), chơi bóng chuyền, bơi lội,.... nhưng chỉ có bơi là giỏi củ tỏi nhất. Thế này dài chưa nhỉ? À mà em còn thích đi du lịch nữa->em sẽ làm hướng dẫn viên, phóng viên hay là giàu giàu một tí để đi được nhiều nơi. Mai sau em sẽ đi Sing đầu tiên, sau đó sang Hàn Quốc, Nhật, Anh,
    Australia,....(ngồi đấy mà mơ mộng- uống Fristti nhiều quá thành tưởng bở!!!). thôi, em kết thúc bài diễn văn ởđây thôi, mong cô bỏ chút thời gian đọc nó!

hic hic........... em ơi đọc cái tiểu sử của em mà chị cảm giác như đọc của chị vây. Những chỗ chị bôi đỏ là em giông chị dã man đấy , ko bít có nhìu người có tính cách trên ko nhỉ , mình làm chị em gái đi . có j chát với chị trên yahoo nhé: miumiu_nn
    rất mong được gặp em

Nhân đây cũng thank Ms Mảroon nghĩ ra cái trof điều tra dân số này để em tìm được những người giông tính mình còn làm bạn hehe

kawaiami vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Chuyn gip đỡ thnh vin mới
    - Từng Trợ l Writing for Beginners
    - Từng Trợ l lớp nghe
    Tham gia ngy
    Dec 2006
    Nơi cư ngụ
    12D1, LHP High <3
    Bi gửi
    1,996
    Cm ơn
    1,316
    Được cm ơn 1,369 lần

Name: Thanh Thủy
    Nick: kawaiami
    Other nickname: o0AmI0o, ami nanuko^_^
    DOB: 25-3 ( sắp tới i p coan, ai dễ thương th ngy đa nhớ gửi g đa choa ami nh, g cũng được, con ko gửi th l ng` hok dễ thương đu đa nha )
    Constellation: Aries
    Blood type: dun know >.<
    Location: HCMC, District 4( c M ở đu trong tp HCM dzạ, pm em nh^^, con nu ai ở tp hcm th add nik ami nha ^.^ )
    Tel: ci ni kh ni ah nha, mất cng bị x pam lm, em ko c cellphone, ca g th pm nik em
    YM: iluvu4ever123
    eMail: iluvu4ever123@yahoo.com.vn

Ni sơ sơ th em dễ tnh n, ha đồng, dzui dzẻ n, đi khi kh funny, con giận hờn th như nắng mưa dzị . Giận tức thời ri 5s sau l qun mất tiu lun^_^ Bởi dzị ai lm em giận th hok cần lo tại iem ko giận dai đu( tnh tốt đa, hihi ) C M hơi giống em , trong lớp th m listen cũng kh nhưng m ton lười học bi nn cũng g lắm .

Tham gia ngy
    Feb 2007
    Bi gửi
    9
    Cm ơn
    0
    Được cm ơn 0 lần

Thumbs up

Em l thnh vin mới xin được giới thiệu cht nha
    Name : Đặng thị thy Chinh
    Nick : Nhiều lắm ạ
    DOB: 31/10
    Constellation :em khng nhớ r lắm, hic
    Blood type: Chưa biết
    Tell:......
    email:
    Ni qua về bản thn một cht ạ:
    Được bạn b đnh gi l một người c c tnh , vui tnh v dễ ha đồng cng mọi người.Mặc d tnh rất thoải mi nhưng ai m lm em giận th........ Em mới tham gia hoc trn dethi.com, hm đầu mới vo em chẳng hiểu cch học như thế no cả, hic phải m mẫm một buổi tối v một buổi sng mới hiểu được đấy ạEm đang n tiếng anh để chuẩn bị thi toeic, mong rằng sẽ học hỏi được nhiều điều từ cc kha học trong dethi.com cũng như trong lớp Nghe(hic em nghe km lắm ạ, mong sự gip đỡ của cc pc nhu)

Tham gia ngy
    Jan 2007
    Nơi cư ngụ
    beautiful place
    Bi gửi
    11
    Cm ơn
    1
    Được cm ơn 1 lần

Talking Giới thiệu cht coi n

Thấy ci topic ny coi bộ si nổi w nn em ham dzui dz đy lm wen lun, m cng nhận c M dễ gần v nhiệt tnh w!

My name: Ng~ Khnh Phương
    Nick: nhu lắm, mỗi nơi c một ci, hiện giờ l b Gấu
    DOB: 01/10
    Constellation: Libra
    Blood type: A, B, O, hay AB g đ, đại khi l lng vng trong 4 thứ ny thui, Sure!
    Tel: (!*=*!) 091**** (biết l của vina được gi)
    Y!M: [email]rainbow_lbh
    Email: bidimple@gmail.com
    Cn về bản thn h, ham học (*=*), ham chơi, ham ăn, ham ngủ!Khng thch tm chiện, chỉ thch hng chuyện, rồi đi b l ba la (i ch ơi! ) Thch chơi thể thao cho giảm x tress, m cũng l ci thng rc hơi bị l tưởng cho friends xả x tress! Em cũng hơi bị hiền, khng thch đnh lộn, ci nhau, nhưng lu lu nổi khng th cũng hơi bị ...!!!

saintseiya vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Phụ trch Cu lạc bộ Cười hở mười ci răng v chuyn mục học tiếng Anh qua truyện cười
    Tham gia ngy
    Aug 2006
    Nơi cư ngụ
    Middle Earth
    Bi gửi
    1,005
    Cm ơn
    130
    Được cm ơn 306 lần

Trch Nguyn văn bởi miumiu
    kưa cẩm ả? Đy l chỗ học m, mn kưa ra gc xpam h
    m chưa bt tuổi miumiu bao nhiu dm xưng anh ?chị đy 1 chồng v 2 con rồi em ạ, coi lại đi m đổi cch xưng h nh.(chắc chị gi nhất lớp )
    chị l ch viết chi tiết hơn, r rng hơn về bản thn(nhỡ đu c em no thấy hay hay lại đổ chớ viết cht cht vậy em no c y định đổ lại nản mất hehe )
    đấy l chị gp thế ch xem m sửa lại nh
    Chc ch thnh cng!!!!!
    2 con rồi cơ , dzậy m cứ tưởng bằng mnh, lại cng sinh nhật nữa nn cng tưởng bở, ặc.

Tham gia ngy
    Nov 2006
    Bi gửi
    112
    Cm ơn
    29
    Được cm ơn 2 lần

Gửi c Maroon
    Threat ny c từ lu nhưng hm nay mnh mới vo v cũng muốn c vi dng để lớp mnh đọc cho vui.
    Chắc chắn l khng ai trong lớp gi bằng mnh đu nhưng đy cũng đu phải chỗ của bọn con nt phải khng, tất cả việc lm của c gio v học hnh của cc bạn l nghim tc, c nghĩa v thnh tm đ chứ, phải khng ?
    Về mnh th chẳng c g đng ni, hồi xưa đi học cũng bnh thường, tất nhin l rất sing năng, tch cực. Mơ mộng cũng nhiều, l tưởng, trong sng, ... cũng c cả như tất cả cc bạn trẻ lớp mnh vậy.
    ... Trải qua cuộc "bể du", nhiệt huyết, tinh thần cũng cn nguyn nhưng c lẽ trầm tĩnh hơn (hay l e ngại hơn nhỉ), thực tế hơn, bao dung hơn. Mnh lun tm niệm l đ khng gip được ai th thi, tuyệt nhin khng hại ai (Vậy chứ m đối với nhn vin của mnh cũng kh lắm, nhưng m bnh vực "người của mnh" khi ni chuyện với cấp trn lắm nhen)
    C Marron l hnh ảnh m mnh thch mnh được như vậy hồi trẻ đ: Kn đo nhưng khng lạnh lng, xa xi; d dặt nhưng tận tnh, chn thnh. C gio lm người đối diện thấy thch lm thn, thch tm sự, khm ph. Mnh chắc chắn l c gio c nội tm rất phong ph. C Rain của c cũng vậy, 2 c khng giống nhau lắm về tnh cch nhưng chắc l hợp nhau.
    Mong c gio đi cng với lớp thật lu.
    Cả lớp mnh học hnh chăm chỉ v cố gắng nhiều (ni vậy chứ mnh học ngy cng bết, cũng cố gắng chứ nhưng chắc gi ri, c gio cũng nương tay, Hii...)

11. Thnh vin sau cm ơn Vu Anh Thu v bi viết hữu ch

saintseiya (13-03-2007)

Trang 3 / 9 Đầu tinĐầu tin 123456 ... CuốiCuối

Đ̀ tài tương tự

1. Tại sao subject số nhiều + verb số nhiều
    By vietminh91 in forum 3. Thắc mắc v giải đp
    Trả lời: 1
    Bi cuối: 29-09-2011, 01:11 PM
  2. em bối rối về một số thnh ngữ
    By ahdt in forum Gc dịch thuật
    Trả lời: 2
    Bi cuối: 11-05-2011, 06:07 PM