Lịch khai giảng cc lớp học OFFLINE thng 10/2014

Học tiếng Anh Giao Tiếp online: TiengAnhGiaoTiep.com

www.OnThiTOEIC.vn - Website n thi TOEIC miễn ph

Top 15 Stats
Latest Posts Loading...
Loading...
Loading...

Hiện kết quả 1 đến 4 trong tổng số 4

Đề ti: Những lời chc hay bằng tiếng Anh (c lời dịch)

Tham gia ngy
    Jul 2010
    Bi gửi
    25
    Cm ơn
    20
    Được cm ơn 21 lần

Wink Những lời chc hay bằng tiếng Anh (c lời dịch)

+Mọi thứ lại bắt đầu khi năm mới đang đến. Chc bạn năm mới đầy hạnh phc v những thng đầy triển vọng v hạnh phc nhất.

Everything starts a new with the new year coming. May your new year be filled with the happinest things and yuor days with the bringtest promise.

+ Hy vọng tấm thiệp ny sẽ chuyển đến những lời chc chn thnh của ti đến với bạn. Bạn sẽ trn đầy hạnh phc trong tương lai.

Hoping this card bring your my sinceve greetings. you will be blessed through the coming year in fullest measure.

+Anh l huấn luyện vin em yu qu nhất. Em gửi anh lời chc mừng nhn ngy " Lễ Tnh Nhn ".

You one my favourite in structor. I send you a Valentine greeting.

+ Chc bạn năm mới vui vẻ v pht ti.

Have a happy and profitable year.

+ Gửi đến bạn những lời chc hạnh phc trong ngy lễ Ging Sinh v năm mới.

Bringing your good wishes of happiness this Chritmas and on the coming year.

+ Mọi việc lại bắt đầu tốt đẹp. Chc bạn thnh cng trong năm mới. Những lời chc chn thnh của ti đến với cuộc sống huy hong của bạn.

This is another good beginning. May you be richly blessed with a succesfull new year. May my sincere blessing suround spendid travel of you life.

+ Nồng nhiệt chc mừng thnh cng lớn của bạn l đ hon thnh kho nghin cứu sinh v đạt được bằng Thạc Sĩ.

Hearty felications on your completing the post-graduate course acquiring the degree of Master of Sinse.

+ Chng ti chc mừng hai bạn nhn ngy đnh hn của cc bạn. Hy vọng rằng cc bạn đạt được những g hằng mong muốn trong cuộc sống chung.

Best wishes from us both on your engagement. We hope you will have everything you wish for in life together.

+ Lời chc mừng tận đy lng nhn dịp lễ thnh hn của bạn.

Sincere congragulation from the botton of my heart on your marrige.

+ Gởi đến bạn mn qu ny với cả tấm lng v một lời chc bạn sẽ hạnh phc trn đầy. Những điều hạnh phc nhất lun đến với bạn.

Sending you this present with my heart and with that you'll be happy in fullest measure. May the happinest things alway happen to you.

+ Cho php ti chc mừng bạn nhn dịp năm mới đến v xin gửi đến bạn những lời chc tốt đẹp: dồi do sức khỏe v thịnh vượng.

Allow me to congragulation you on arrival of the new year and to extend to you all my good wishes for your perfect health and lasting prosperity.

+ Ti nhiệt thnh chc mừng hạnh phc cuộc hn nhn của bạn. Mong rằng sự kết hợp ny sẽ mang lại hạnh phc mi mi cho gia đnh mới của bạn.

I congragulation you wholeheratedly on your blessful marriage. May the significant bond fruit everlasting felicity on your new family.

+ Cho ti gửi lời chc mừng chn thnh nhất của ti nhn dịp bạn c thm một cậu con trai. C thể tượng tưởng cậu b em lại niềm vui cho bạn v gia đnh bạn biết bao.

Let me offer you my sincerest congragulation upon the arrival of your son. I can well imagine the joy which it must affod yourself and your family.

+ Ti tin tưởng rằng cuộc hn nhn của bạn sẽ l nguồn vui v hạnh phc cho cả hai người. Hy nhận mn qa nhỏ ny với lời chc mừng của ti trong lễ cưới đầu hạnh phc cuả bạn.

I trust that your marrige will be a source of blessing and happiness of your both, please accept this little present with my congragu;ations upon your happy wedding.

+ Trong đời chng ta gặp nhau để rồi cuối cng ni hai tiếng " chia tay ". Chc tnh bạn của chng ta mi mi vượt qua thờii gian v khng gian.

We met get together to know each other but say " good-bye" at last in such a crowded world. May our friendship grow more dear inspite of time and space.

+ Gửi người thn nhất trong ngy lễ Ging Sinh vui vẻ ny.

To my dearrest love on this is your Christmas.

+ Anh khng nghĩ rằng anh c thể c hạnh phc thực sự cho đến ngy anh gặp em. Chc em " Ngy Tnh Nhn " hạnh phc.

I didn't think that I could ever trust happiness. The I met you. Happy Valentine's Day dear.

+ Chc em : Ngy Tnh Nhn " hạnh phc. Hy theo đuổi cng việc tốt đẹp của em!

Wishing you a happy Valentine's Day. Keep up the good work !

+ Trong " Ngy Tnh Yu " ny cũng như mọi ngy khc, tất cả những g ti c l tnh yu dnh cho em.

On this Valentine's day, just like every day, all I have is love for you.

+ Mong rằng năm mới sẽ mang sự bnh yn v pht đạt đến cho bạn.

I hope that the coming year bring you peace and prosperity.

+ D khng gian c phn cch chng ta v thời gian c tri đi mỗi ngy, ti vẫn giữ trong tim sự quan tm v những lời chc tốt đẹp cho em.

Though distance separates us and time keeps us going on our own way, through each and every day I will hold in my heart the caring and blessing for you and never let you go.

+Gửi đến em những lời chc tốt đẹp nhất, ngọt ngo như những bng hoa ny, v em đ cng anh đi đến tận cng thế giới. Chc sinh nhật hạnh phc.

Send you my beautiful blessing that is as sweet as a flower to be your companion till the and of the world. Happy birthday to you.

+ Trong ngy sinh nhật tốt đẹp ny, chc bạn những ngy thực sự hạnh phc ở trong tầm tay của bạn. V những ước mơ rực rỡ nhất đều c thể thực hiện được.

On such a day like your birthday, may you be in arm with a truly happy day bringing fulfillment of your favorite hope your brightest promise.

+ Hy để những lời chc su lắng của ti lun ở bn cạnh cuộc sng tuyệt vời của bạn. ti hy vọng trong năm tới bạn lun khỏe mạnh v thuận buồm xui go trong cng việc. Sinh nhật vui vẻ.

Let my deep blessing always. Surround magnificent travel of your life. I hope in years to come you will hane a good health and plain sailing.
    Happy birthday.

+ Ti chc bạn tng yu v hạnh phc nhn dịp sinh nhật của bạn.

I want to wish you love and happiness on your birthday.

+ Ước g em c thể by tỏ lng biết ơn của em đối với thầy, thầy knh mến của em, nhưng thật kh ni nn lời. Em mong rằng tấm thiệp ny sẽ by tỏ phần no sự biết ơn su sắc từ đy lng em.

I wish I knew some way to let you know the gratitude.
    I fell for you my dear teacher but jusrt can't say.
    So I hope this little card will show, at least, in part the Warmest appeciation that is come from the botton of my heart.

+ Chng ta quen nhau đ lu. Tấm thiệp ny để biết rằng em lun ở trong suy nghĩ của ti.

It's been so long since we have gotton together. Here is a little card to let you know that you're in our thoughts often.

+ Cng ở xa em cng nghĩ nhiều về thầy. Những lời thầy dạy bảo v sự biết ơn của em l v cng. Chc thầy mạnh khỏe, bnh an v hạnh phc.

The further I am away from you the more I am thinking of you.
    There is no end to your instruction
    There is no end to my gratitude.
    Wish you health, peaceful and happy.

+ Bạn mến,
    Một Ging Sinh vui vẻ v năm mới hạnh phc đến với bạn .
    Ti v gia đnh ti xin gửi lời chc tốt đẹp đến gia đnh bạn.
    Cầu mong gia đnh bạn khỏe mạnh trong ma nghĩ lễ.
    V mong mỗi năm tnh thn của chng ta cng gắn b.

Dear,
    A Merry Christmas and a happy New Year to you ! Allow me to offer you Season's Greeting on the advent of what will surely be a bringt and prosperous New Year, I trust that you and your family are enjoying this holiday Season in execllent health.
    My family, who are well and happy, join me my good wishes. May every year unite our hearts more closly.

+ Mẹ yu dấu
    Con xin gởi những lời chc tốt đẹp nhn sinh nhật của mẹ. Con ước g mnh c thể c mặt ở đấy chia vui cng mẹ nhưng con khng thể. Con gởi cng mn qa nhỏ ny l tnh yu v lng thnh knh mến của con. Con hy vọng mẹ sẽ thch mn qa đ. hy giữ gn sức khoẻ.
    Con trai của mẹ

Dear Mom,
    Warm wishes on your birthday, I wish that I could be there to celebrate it with you, but that is impossible. I send along my love and affection. I'm also sending a little gift. I hope you like it. Take care !
    Your son.

+ Cuộc hứa hn của chu l một tin trong đại ! C v ch lẩm cẩm ny xin gởi đến cho cả hai chu những lời chc tốt đẹp nhất. Chc cho cả hai chu được hưởng mọi hạnh phc v thnh đạt trong cuộc sống chung đi.

What great news about your engage ment ! Best wishes to you both from a doting aunt and uncle.May you enjoy every happiness ang success in your life together.

+ Xin chc mừng hai bạn nhn lễ kỷ niệm hai mươi lăm năm ngy hai bạn kết hn. Hai bạn đ hưởng nhiều năm tuyệt vời như thế bn nhau. Ti chỉ c thể chc bạn hưởng thm nhiều năm tương tự trong thời gian tới. Chc ngy kỉ niện hạnh Phc.

Congragulation on your twenty-fifth wedding anniversary ! You have had so many woderful years togethers. I can only wish you more of same ahead. Happy anniversary.

+ Cầu cho sự Ging Sinh của đấng Cứu Thế trong thời gian ny đem lại cho cc bạn hạnh phc v sức khỏe trong suốt năm tới.

May this time of our savior's birth bring you joy good helth throughout the coming year.

+ Đy chỉ l l thư ngắn để ti chc hai bạn một lễ Hanukkah cực kỳ vui vẻ v một năm hạnh phc, an khang, thịnh vựơng. Chng ta đang chờ đn những thời kỳ tốt đẹp hơn. Cầu cho năm sắp tời đy l năm đẹp nhất từ trước tới nay.

Just a note to say I wish you both a very Happy Hanukkah and a happy helthy, prosperous New Year. We are looking forward to better times. May this coming year be the best one ever.

+ Trong khi năm 2000.. đang nhanh chng đến gần, chng ti chc cho hai bạn những điều tốt đẹp nhất v một năm mới cực kỳ hạnh phc.Cầu mong cho năm nay mang lại sức khỏe, thịnh vượng, v an bnh cho tất cả chng ta.

With 2000..fast approaching, we wish you both all the best and a very Happy New Year. May this year bring helth, prosperity, and peace to us all.

+ Mnh viết thư ny chc mừng ngy kỉ niệm đm cưới bạc của hai bạn. Mnh chc hai bạn thật nhiều, thật nhiều năm hạnh phc.

I write to congragulate you on your silver wedding anniversary. I wish you many, many more years of wedded bliss.

+ Chc bạn khỏe v hạnh phc trong năm mới.

Wishing you helth and happiness in the year to come.

+ Chc cho con đường anh đi lun rộng thnh thang. Anh c đầy niềm tin v nghị lực để c điều mnh mong muốn.

Wishing your path is very spacious, you will have full engergy and confident to get desireble things.

+ Mẹ yu ! Sinh nhật của mẹ con chc mẹ mạnh khỏe v những may mắn, hạnh phc nhất sẽ đến với mẹ trong cuộc đời.

Mun ! on occasion of your birthday, wishing you a good helth and lucky, the most happiness will come to mum your life.

+ Anh yu ! Sinh nhật anh em chc anh gặt hi nhiều thnh cng. Mong anh mi yu em như ngy đầu v lun ở bn em.

Darling ! on occasion of you birthday, wishing you success more. Hoping that you will love me forever same as the first time and you are always besides me.

+ Mừng sinh nhật c chng em chc c lun tươi trẻ mạnh khỏe v hạnh phc. Mi mi l người chng em yu qi.

Congragulation your birthday, we wish you young and nice forever and happiness. You are teacher that we love and respect.

+ Nhn dịp sinh nhật lần thứ 20 của em, chc em lun tươi khỏe, trẻ đẹp. Cầu mong những g may mắn nhất, tốt đẹp nhất v hạnh phc nhất sẽ đến với em trong tuổi mới.

On occasion of your 20th birthday, wishing you happy and beatiful, young.The best wishes to you with the most lucky, the best and most happiness will come to you in new age.

+ Nhn dịp năm mới em xin chc gia đnh anh chị một năm mới thật hạnh phc, vạn sự như !

On occasion of new year, wishing your family the most happiness in new year Everything is the best !

+ Chc em một sinh nhật xa nh nhưng vẫn hạnh phc. hy cố gắng hướng tới tương lai.

Wishing you birthday far from house byt still happy. Try to see to future.

+ Nhn ngy Cha ra đời anh chc em v gia đnh tận hưởng một ma Ging sinh vui vẻ.

On occasion God's birthday, I wish you and your family a Merry and happy Christmas.

+ Nhn dịp năm mới ! Em xin chc anh chị một năm mới thật hạnh phc. An khang thịnh vượng.

On occasion of new year, wishing your family the most happyness in new year. Everything is OK.

+ Chc em một sinh nhật thật nhiều nghĩa v hạnh phc. Cầu mong mọi điều may mắn sẽ đến với em.

Wishing you a happy birthday. Praying you luckily.

+ Tặng phẩm ny ring n chẳng c nghĩa g cả, nhưng m kỉ niệm ở đy l anh gởi cho em tất cả những tnh cảm tha thiết nhất. Sinh nhật vui vẻ.

This present is not valuable itself, but it is a souvenir heroto, it brings all most my warm sentiment. happy birthday to you.

+ Nh ngho, em chỉ tặng cc thầy c dẫn dắt em đi con đường đng đắn hai mm qu nhỏ nhưng nghĩa lớn: thật nhiều điểm 10 đỏ chi, tấm thiệp đơn sơ cng lời chc cc thầy c mạnh khỏe, gặt hi đợc nhiều thnh cng. Em hy vọng cc thầy c sẽ hi lng với hai mn qu em dng tặng với ấm lng thnh knh.

Beacause of poor, I only present teachers who have instructed me step on properway. Two present have great mean: more brilliant score 10, simple card with you healthy, get more achievement. I hope that you will pleasant for two presents which I present to you my respectful.

+ Thầy ơi ! khng phải chỉ c ngy 20-11 con mới nhớ đến thầy. M đối với con, ngy no cũng đều l 20-11.Con knh chc tthầy mi vui tươi hạnh phc v hnh diện bn những học sinh lun l con ngoan tr giỏi của mnh.

Teachers ! it is not November 20 I remember you. To me, every days is November 20. I wish you mey, happy forever and you are proudof with your students who are always your good and excellence children.

+ Xin cảm tạ thầy c - l thầy c của chng em, đ cho chng em một lời ni, hnh ảnh tưởng để chng em xy đắp cuộc đời.

Thanksgiving: You are teachers of us, you give us voice images, thought so that we build to our life.

+Ngy lnh, năm mới, chu yu qu ! bằng tất cả tấm lng mnh c chc chu được tăng tiến trong tnh thương, trong lẽ phải v nhiều sức khỏe. Đ l ti sản qu gi nhất.

Nice day, new year, my dears ! By all my heart, I wish you will improve in love, in common sense and more helthy. May be these are most valuable properties.

+ Nhn ngy nh gio Việt Nam 20-11. Knh chc thầy c v gia đnh được dồi do sức khỏe, hạnh phc lun thnh đạt trong cuộc sống.

On occasion of Vietnam Teacher's Day. wishing you and your family a good health, happiness and success in your life.

+ Knh chc cho ng b một ngy lễ tạ ơn vui vẻ. Chu chỉ mong l chu c mặt ở đ với hao ng b. Chu nhớ rất nhiều đến những thời gian hạnh phc tại nh của ng b vo ngy tạ ơn.
    Chu gởi lời cho đến tất cả họ hng v xin ng b m hn gip chu đứa chu gi mới nhất của chu.
    Mong mọi người c một ngy tuyẽt vời.

Wishing Grandfaher a merry on Thanksgiving Day. I only hope that will be herewith grandfather. I memory very much about happy time at grandfather's house on Thanksgiving Day.
    I send greeting to allmy relatives and hope that Grandfather will embrace and kiss my newest niece.
    Have a wonderful Day.

+ Nhn dịp năm mới ti chc cc ngi gặp được nhiều sự may mắn v hạnh phc.

On occasion of New Year, wishing you happiness and lucky.

+ Nhn dịp năm mới ti knh chc ton thể gia đnh bạn một năm mới gặp được nhiều may mắn v hạnh phc.

On occasion of New Year, wishing all your family happiness and lucky.

2. 8 thnh vin cm ơn khanh linh do v bi viết hữu ch

brutal_death (01-11-2010),co_xanh (16-08-2014),dinhnghia.sq (11-12-2013),kakun (16-11-2010),leminh_1907 (31-10-2010),Nếu cn c ngy mai (31-10-2010),NgocLan97 (12-10-2014),nguyenthuy.kt49 (05-06-2013)

Tham gia ngy
    Apr 2013
    Bi gửi
    16
    Cm ơn
    2
    Được cm ơn 2 lần

Cũng ko qu kh nhớ, thank chủ thớt nh!
    __________________________________________________ _________________________________________
    kế ton xc định kết quả kinh doanh

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ php, Ngữ m, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

Bạn muốn chat tiếng anh

www.ChatTiengAnh.com

Chat bằng tiếng Anh, luyện tiếng Anh

Tham gia ngy
    Dec 2013
    Bi gửi
    19
    Cm ơn
    3
    Được cm ơn 5 lần

rất hay ^_^ cảm ơn bạn đ share

Thi thử TOEIC miễn ph tại TiengAnh.com.vn

Thi thử TOEIC của TiengAnh.com.vn

Thi thử như thi thật, đề thi st đề thật

Trắc nghiệm tiếng Anh

www.LuyenTiengAnh.com

Tổng hợp 1000+ bi trắc nghiệm tiếng Anh

Tham gia ngy
    Oct 2014
    Bi gửi
    34
    Cm ơn
    5
    Được cm ơn 6 lần

Cảm ơn bạn đ chia sẽ nha. Rất nhiều v hay

Học Tiếng Anh Giao tiếp

www.TiengAnhGiaoTiep.com

Học Tiếng Anh Giao tiếp miễn ph

n thi TOEIC miễn ph

www.OnThiTOEIC.vn

n thi TOEIC trực tuyến miễn ph

Đ̀ tài tương tự

1. Những cu chc bằng tiếng Anh hay
    By thohaithoxuan in forum Kỹ năng đọc v từ vựng tiếng Anh
    Trả lời: 20
    Bi cuối: 24-02-2011, 07:56 AM
  2. Trả lời: 10
    Bi cuối: 05-02-2010, 09:37 AM
  3. Gửi lời chc ngy Quốc tế phụ nữ 8-3
    By tuanlong in forum Thng bo
    Trả lời: 30
    Bi cuối: 07-03-2008, 03:27 PM
  4. Ai c Ebook Ngữ Php cho người mới học tiếng Anh bằng tiếng Việt ko?
    By anhchangtotbung_2409 in forum Chia sẻ ti liệu học tập
    Trả lời: 5
    Bi cuối: 03-06-2007, 02:48 PM