Lịch khai giảng các lớp học OFFLINE tháng 10/2014

Học tiếng Anh Giao Tiếp online: TiengAnhGiaoTiep.com

www.OnThiTOEIC.vn - Website Ôn thi TOEIC miễn phí

Top 15 Stats
Latest Posts Loading...
Loading...
Loading...

Hiện kết quả 1 đến 6 trong tổng số 6

Đề tài: tớ cần t́m thầy dạy giỏi tiếng anh???

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần

Mặc định tớ cần t́m thầy dạy giỏi tiếng anh???

Tớ cần t́m một thầy cô dạy giỏi tiếng anh về ngữ pháp. Dạy hệ thống và có kết quả ngay. tốt hơn là một thầy cô dạy chứ ko phải là sinh viên dạy Cảm ơn
    tớ lần đầu viết vài ở đây nên có ǵ xin mọi người lượng thự

wellfrog vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Tổng phụ trách chuyên mục "Thảo luận chung" và "TA khối THPT "
    Cám ơn
    4,627
    Được cám ơn 13,826 lần

Trích Nguyên văn bởi isabel Xem bài viết
    Tớ cần t́m một thầy cô dạy giỏi tiếng anh về ngữ pháp. Dạy hệ thống và có kết quả ngay. tốt hơn là một thầy cô dạy chứ ko phải là sinh viên dạy Cảm ơn
    tớ lần đầu viết vài ở đây nên có ǵ xin mọi người lượng thự
    Trước hết bạn phải nói địa phương ( TP, tỉnh , quận huyện ...) nơi bạn ở cái đă , tiếp đến là bạn định học thế nào ? dạy riêng hay chung ? ..v...v

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ pháp, Ngữ âm, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

Bạn muốn chat tiếng anh

www.ChatTiengAnh.com

Chat bằng tiếng Anh, luyện tiếng Anh

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần

Tớ ở Hà Nộ. Tớ cần có thầy dạy thật tốt ngữ pháp, hệ thống được kiến thức, dạy thật kĩ nhưng ko quá châm. V́ tớ muốn học tốt ngữ pháp để trước mắt là thi đỗ đại học điểm cạo

Thi thử TOEIC miễn phí tại TiengAnh.com.vn

Thi thử TOEIC của TiengAnh.com.vn

Thi thử như thi thật, đề thi sát đề thật

Trắc nghiệm tiếng Anh

www.LuyenTiengAnh.com

Tổng hợp 1000+ bài trắc nghiệm tiếng Anh

wellfrog vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Tổng phụ trách chuyên mục "Thảo luận chung" và "TA khối THPT "
    Cám ơn
    4,627
    Được cám ơn 13,826 lần

Tớ ở Hà Nộ. Tớ cần có thầy dạy thật tốt ngữ pháp, hệ thống được kiến thức, dạy thật kĩ nhưng ko quá châm. V́ tớ muốn học tốt ngữ pháp để trước mắt là thi đỗ đại học điểm cạo
    Thế à, tưởng ở TPHCM
    Trong lúc chờ đợi t́m thầy, bạn có thể học trên web được mà, nội dung thi cũng chủ yếu trong chương tŕnh lớp 12 thôi nên bạn có thể vào các trang có bài về lớp 12 mà học, không hiểu th́ hỏi cũng có ngựi giúp đỡ thôi
    Mà lưu ư bạn rằng 30 câu / 100 câu của đề thi đại học là phần đọc hiểu đấy nhé, cứ lo ngữ pháp không th́ không ăn thua đâu

Học Tiếng Anh Giao tiếp

www.TiengAnhGiaoTiep.com

Học Tiếng Anh Giao tiếp miễn phí

Ôn thi TOEIC miễn phí

www.OnThiTOEIC.vn

Ôn thi TOEIC trực tuyến miễn phí

Nơi cư ngụ
    B́nh Thuận
    Cám ơn
    215
    Được cám ơn 331 lần

oh my god, một ng` hơi tham vọng?????????????????????

Học tiếng Anh online thu phí

www.TruongNgoaiNgu.com.vn

Học tiếng Anh online hiệu quả

Cám ơn
    12
    Được cám ơn 30 lần

Trích Nguyên văn bởi thuyns Xem bài viết
    Theo ḿnh hiểu th́ tŕnh độ của bạn đang là Pre- Inter, m khuyên bạn chân thành thế này: Bạn nên học phát triển cả 4 kỹ năng Nghe- Nói- Đọc- Việt V́ trong ngôn ngữ 4 thứ này bổ trợ cho nhau. Nếu bạn nói bạn muốn học ngữ pháp không th́ có rất nhiều sách viết khá đầy đủ và cặn kẽ, hoăc lên mạng bạn search google cũng rất nhiều.

C̣n nếu bạn thực sự muốn nâng cao khả năng tiếng anh vốn khá phọt phẹt của m sang 1 cấp độ hoàn toàn khác th́ bạn nên tham gia 1 khóa học phát triển cả 4 kỹ năng này. M có thể giới thiệu bạn số điện thoai này 0989310113/ 0438692711 (gặp chị Hằng). Bạn thử gọi cho chị ư xem có lớp nào sắp tổ chức khộng. Một lớp chỉ học 6-8 học sinh thôi. Giảng viên Người Philippine, đang dạy cho 1 trường nổi tiếng Hà nôi, giọng Anh Mỹ chuẩn nhé. Không phải là học ở Trung tâm lớn đâu nên chi phí cũng rẻ hơn rất nhiều nếu bạn học cũng như vậy ở trường thày day. Học ở gần trường Kinh tế quốc dận.

Chúc bạn sớm có kết quả tốt nhé. Nhưng đừng vội, món này là món mưa dầm thấm lậu mà
    Thật không bạn? Tớ cũng ở gần KTQD nè nhưng không biết chỗ đấy nhỉ. Mà kinh phí bao nhiêu mà rẻ?

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài cuối: 29-06-2011, 09:32 PM
  2. Trả lời: 1
    Bài cuối: 24-08-2009, 10:07 PM
  3. Trả lời: 4
    Bài cuối: 06-08-2009, 03:53 PM