Lịch khai giảng các lớp học OFFLINE tháng 8/2014

Học tiếng Anh Giao Tiếp online: TiengAnhGiaoTiep.com

www.OnThiTOEIC.vn - Website Ôn thi TOEIC miễn phí

Top 15 Stats
Latest Posts Loading...
Loading...
Loading...

Trang 1 / 2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả 1 đến 10 trong tổng số 11

Đề tài: Kì thi Olympic tiếng Anh

Nơi cư ngụ
    CMT8
    Cám ơn
    6
    Được cám ơn 4 lần

Exclamation Kì thi Olympic tiếng Anh

Năm nay em vô lớp 10TCTA Nguyễn Thượng Hiền, HCM. Em có nghe nói đến kì thi Olympic Anh Văn. Em lại biết rất ít thông tin về kì thi này, không biết bác nào nắm nhiều thông tin thì share cho em với. Cụ thể là thi vào tháng nào, có giống với thi HSG toàn quốc ko??
    Bác nào học Thượng Hiền thì chỉ luôn cho em cách chọn học sinh vào đội tuyển, học TCTA thì có cơ hội vào ko hay là chỉ cho mấy pạn chuyên Anh thoy
    Em đã từng bị thiếu thông tin mà thua thiệt đấy ạ !!! Biết người biết ta trăm trận trăm thắng mà... các bác giúp đỡ em nhé !! Cảm ơn dzà hậu tạ !!

nguyen_vuhoi vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Nhóm trưởng nhóm kỹ thuật Dethi Radio
    Từng Phụ trách chuyên mục Tiếng Anh khối lớp 11
    Nơi cư ngụ
    BT
    Cám ơn
    153
    Được cám ơn 142 lần

Mọi người đâu rồi, trả lời giúp đỡ Với. Tui cũng thiếu thông tin nè, Xin hỏi là OlYmpic chỉ dành cho dân thành phố thôi à? Thế ra dân quê ko có cơ hội thử sức hả?

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ pháp, Ngữ âm, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

Bạn muốn chat tiếng anh

www.ChatTiengAnh.com

Chat bằng tiếng Anh, luyện tiếng Anh

thatsmygoal vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Từng Phụ trách chuyên mục AT khối 8,
    Từng trợ lư Box Writing for Beginners
    Nơi cư ngụ
    Ho Chi Minh city
    Cám ơn
    1,020
    Được cám ơn 886 lần

Talking

Trích Nguyên văn bởi Cu Cu Bi Xem bài viết
    Năm nay em vô lớp 10TCTA Nguyễn Thượng Hiền, HCM. Em có nghe nói đến kì thi Olympic Anh Văn. Em lại biết rất ít thông tin về kì thi này, không biết bác nào nắm nhiều thông tin thì share cho em với. Cụ thể là thi vào tháng nào, có giống với thi HSG toàn quốc ko??
    Bác nào học Thượng Hiền thì chỉ luôn cho em cách chọn học sinh vào đội tuyển, học TCTA thì có cơ hội vào ko hay là chỉ cho mấy pạn chuyên Anh thoy
    Em đã từng bị thiếu thông tin mà thua thiệt đấy ạ !!! Biết người biết ta trăm trận trăm thắng mà... các bác giúp đỡ em nhé !! Cảm ơn dzà hậu tạ !!
    => À, hóa ra bác Cubi học Nguyễn Thượng Hiền à? Lại là dân TCD nữa chứ! Nhập hội với bà chị nhà em rồi! Rănh vô trường, kiếm bả hỏi nhé. Bả năm nay 11 đó!.
    => C̣n vụ thi Olympic 30-4 à, h́nh như nó dành cho tất cả các trường thuộc các tỉnh, thành trong VN mà . Mỗi trường sẽ đại diện những học sinh ưu tú nhất để tranh tài so với các trường khác. V́ thế, vé th́ ai cũng có, nhưng điều quan trọng là có lấy được không thôi. Nhất là các trường chuyên lớp chọn ấy, cạnh tranh dễ sợ

Thi thử TOEIC miễn phí tại TiengAnh.com.vn

Thi thử TOEIC của TiengAnh.com.vn

Thi thử như thi thật, đề thi sát đề thật

Trắc nghiệm tiếng Anh

www.LuyenTiengAnh.com

Tổng hợp 1000+ bài trắc nghiệm tiếng Anh

nguyenhonghanh vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Từng Phụ trách chuyên mục Ngữ pháp tiếng Anh
    Nơi cư ngụ
    Lapland
    Cám ơn
    25
    Được cám ơn 225 lần

Trích Nguyên văn bởi thatsmygoal Xem bài viết
    C̣n vụ thi Olympic 30-4 à, h́nh như nó dành cho tất cả các trường thuộc các tỉnh, thành trong VN mà

Olympic 30-4 chỉ dành cho học sinh các tỉnh thành khu vực phía Nam từ Thừa Thiên Huế đến Cà Mau thôi bạn à.

Học Tiếng Anh Giao tiếp

www.TiengAnhGiaoTiep.com

Học Tiếng Anh Giao tiếp miễn phí

Ôn thi TOEIC miễn phí

www.OnThiTOEIC.vn

Ôn thi TOEIC trực tuyến miễn phí

nguyen_vuhoi vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Nhóm trưởng nhóm kỹ thuật Dethi Radio
    Từng Phụ trách chuyên mục Tiếng Anh khối lớp 11
    Nơi cư ngụ
    BT
    Cám ơn
    153
    Được cám ơn 142 lần

Ồ thế à? Thế ở đâu cũng đc tham gia hả?( tại tui sợ tui ở miền núi, trg làng, lại nghe có đứa nói chỉ có dân thành phố mới đc thi Olmpic. Năm naY tui lên lớp 10, ở B́nh Thuận, chắc thi Anh. Có ǵ maY mắn th́ gặp nhau ha.

Học tiếng Anh online thu phí

www.TruongNgoaiNgu.com.vn

Học tiếng Anh online hiệu quả

Nơi cư ngụ
    CMT8
    Cám ơn
    6
    Được cám ơn 4 lần

X́ xì, chán là chán thế chứ nhẩy, bao giờ cũng tự hỏi tự trả lời lun!! Thôi thì biết thông tin g̣y lên share cho cả làng vui nàh ...
    Nói chung, Olympic sẽ diễn ra vào 30/4, trường Thượng Hiền thì mỗi môn chỉ chọn 3 người đi thi thui ... chen chúc dữ dội căng thẳng lắm cơ, nếu ai muốn ôn luyện thì nên mua cuốn "Đề thi Olympic 30/4 môn ..." có đủ môn hết ah', cuốn đó màu vàng với xanh dương, hay lắm !! Nói thế thoy ! !Ai mún hỏi j` thim thì cứ pm cho mình nhaz ( nick là nhionlyone ) ...

mr.hand vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Phụ trách chuyên mục tiếng Anh khối lớp 10
    Ban cán sự lớp Ngữ pháp online của NgườiTôiThương
    Nơi cư ngụ
    BẾN TRE
    Cám ơn
    498
    Được cám ơn 375 lần

tụ nghe nói là ḱ thy olumpyc danh choa học sinh lóp 10 và 11 mừ( từ ngoài trung & tây nguyên trở vào Nam )

Nơi cư ngụ
    THPT chuyên Hùng Vương Việt Tŕ city, Phú Thọ province
    Cám ơn
    138
    Được cám ơn 138 lần

đề thi olympic em xem qua khó kinh. Viết lại câu. => ngán
    Sửa lần cuối bởi Candy2903 : 24-04-2009 lúc 07:23 PM

funnyseason vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Phụ trách Box Ôn thi đại học
    Phụ trách Box Kỹ năng dạy tiếng Anh
    Từng Phụ trách Box Tiếng Anh cho trẻ nhỏ
    Từng phụ trách Dethi radio
    Nơi cư ngụ
    vô gia cư
    Cám ơn
    1,028
    Được cám ơn 1,530 lần

Ḱ thi này gọi là "Olympic 30-4 toàn miền Nam", dành cho học sinh lớp 10, 11 các trường THPT trong miền Nam.
    Mỗi trường được cử 3 học sinh/ môn/ khối.
    Nói là Olympic 30-4, nhưng trên thực tế th́ ḱ thi này thường diễn ra vào đầu tháng tư.
    Năm nay, 2009, ḱ thi đă diễn ra ở trường THPT Chuyên Lê Hồng Phong, TP HCM.(Nghe đâu năm sau sẽ dời ra Đà Nẵng)
    Đề thi Olympic cực ḱ khó, cho toàn những thứ lạ lùng.
    (Nói nhỏ, năm nay box 10 ta có Bí đạt được huy chương đồng Olympic môn AV đó)

kawaiami vẫn chÆ°a cĂ³ mặt trong diá»…n Ä‘Ă n Chuyên giúp đỡ thành viên mới
    - Từng Trợ lư Writing for Beginners
    - Từng Trợ lư lớp nghe
    Nơi cư ngụ
    12D1, LHP High <3
    Cám ơn
    1,321
    Được cám ơn 1,341 lần

Hum bữa Olympic bị lôi lên truờng xách bảng, 3 đứa truờng ḿnh đi 3 đứa vàng hết, 1 đứa max điểm , ôi

Trang 1 / 2 12 CuốiCuối

Đề tài tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài cuối: 19-01-2012, 03:17 PM
  2. Olympic 30/4
    By Iris5 in forum Tiếng Anh khối lớp 10
    Trả lời: 2
    Bài cuối: 17-03-2010, 11:29 PM
  3. olympic 2
    By trongkhoadn94 in forum Chương tŕnh tiếng Anh nâng cao
    Trả lời: 0
    Bài cuối: 14-02-2010, 10:12 PM