Lịch khai giảng cc lớp học OFFLINE thng 10/2017

Học tiếng Anh online mọi lc mọi nơi chỉ với 99k

www.OnThiTOEIC.vn - Website n thi TOEIC miễn ph

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PH

Top 15 Stats
Latest Posts Loading...
Loading...
Loading...

Trang 2 / 18 Đầu tinĐầu tin 1234512 ... CuốiCuối
Hiện kết quả 11 đến 20 trong tổng số 173

Đề ti: Phương php luyện nghe của một thầy gio biết 6 ngn ngữ

Tham gia ngy
    May 2008
    Bi gửi
    5
    Cm ơn
    1
    Được cm ơn 0 lần

Rất c ch cho ma mới trog mn Anh như em. Cm ơn wellfrog nhu lm ạh !

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PH

Tham gia ngy
    Jan 2008
    Bi gửi
    125
    Cm ơn
    20
    Được cm ơn 45 lần

EM PHẢI NI ĐY L TI LIỆU THIẾT THỰC NHẤT TRONG NHỮNG B QUYẾT HỌC ANH VĂN EM Đ ĐỌC QUA.
    B QUYẾT NY N NI ĐNG ĐƯỢC HON TRẠNG CỦA EM BY GIỜ- NGHE HOI NGHE CHẲNG V, N CỨ Ồ Ồ, NHANH, CHƯA KỊP HIỂU CU NY Đ ĐẾN CU KHC XEN VO.
    ANH ẾCH COI CHỈ EM VỚI !
    VỚI LẠI CHO EM HỎI LUN, TRNH NGHE ĐẾN LC NO MỚI TIẾN ĐY ANH? N TIẾN BỘ C NHANH V DỄ NHẬN THẤY KHNG? EM Ở NH V Ở LỚP NGHE MẤY CI GIO TRNH INTER M SAO N NGHE CHẲNG V ANH ƠI !

Lich khai giang TOEIC Academy

wellfrog vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Tổng phụ trch chuyn mục "Thảo luận chung" v "TA khối THPT "
    Tham gia ngy
    Aug 2007
    Bi gửi
    9,625
    Cm ơn
    4,768
    Được cm ơn 14,249 lần

Trch Nguyn văn bởi williamsngo Xem bi viết
    EM PHẢI NI ĐY L TI LIỆU THIẾT THỰC NHẤT TRONG NHỮNG B QUYẾT HỌC ANH VĂN EM Đ ĐỌC QUA.
    B QUYẾT NY N NI ĐNG ĐƯỢC HON TRẠNG CỦA EM BY GIỜ- NGHE HOI NGHE CHẲNG V, N CỨ Ồ Ồ, NHANH, CHƯA KỊP HIỂU CU NY Đ ĐẾN CU KHC XEN VO.
    ANH ẾCH COI CHỈ EM VỚI !
    VỚI LẠI CHO EM HỎI LUN, TRNH NGHE ĐẾN LC NO MỚI TIẾN ĐY ANH? N TIẾN BỘ C NHANH V DỄ NHẬN THẤY KHNG? EM Ở NH V Ở LỚP NGHE MẤY CI GIO TRNH INTER M SAO N NGHE CHẲNG V ANH ƠI !
    TRNH NGHE ĐẾN LC NO MỚI TIẾN ĐY ANH?
    "Tiến " ở đy chỉ mang nghĩa tương đối ,nếu bạn thấy những cu ,chữ m trước đy bạn khng nghe được m by giờ nghe được tức l bạn đ "tiến "

N TIẾN BỘ C NHANH V DỄ NHẬN THẤY KHNG?

Ci ny ty theo sự rn luyện ( v cả năng khiếu nữa ) của bạn .Cứ "tắm" mi ,rn mi th thế no cũng tiến thi. Nghe l một qu trnh trong đ bạn "nghe' một từ v hiểu từ đ l g , do đ khi bạn nghe 1 từ ,1 cu m khng hiểu n ( d khi viết ra bạn rất dễ dng hiểu n ) tức l bạn học chữ đ m chưa "nghe' xem n pht m ra sao - d thật ra bạn c đọc n - nhưng đ chỉ l "m thanh" của bạn m thi chứ c phải l cch ngừoi ta pht m đu ? cho nn khi bạn nghe một đoạn ,chữ no đ m khng hiểu th nghe lại vi lần đi rồi mở sch ra xem chữ / cu đ l g m n đọc "qui" thế ? rồi bạn đọc theo n v từ đ về sau khi gặp lại m đ th bạn sẽ hiểu ngay thi. Hy lm như vậy v bạn sẽ tiến bộ khng ngờ đấy !
    M n ! bạn nhớ đừng t mu cả bi như thế nh !phạm quy đ

Thi thử TOEIC MIỄN PH

Thi thử TOEIC tại TOEIC Academy

Thi thử như thi thật, đề thi st đề thật

n thi TOEIC miễn ph

www.OnThiTOEIC.vn

n thi TOEIC trực tuyến miễn ph với TOEIC Academy

4. 3 thnh vin cm ơn wellfrog v bi viết hữu ch

Christos (02-10-2008),haichu (04-09-2008),nhocpooh (27-11-2009)

Tham gia ngy
    May 2008
    Bi gửi
    4
    Cm ơn
    1
    Được cm ơn 23 lần trong 1 bi viết

Cảm ơn Thầy Duynhien rất nhiều, v cảm ơn cc bạn nữa, mnh đọc hết ko thiếu chữ no trong topic ny, v cũng thấm tha nhiều từ kinh nghiệm của mọi người, nhưng k biết mnh c kin nhẫn để học như thế ny khng .
    C ch nhưng khng c kin nhẫnn th cũng thế thi. Hjx

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ php, Ngữ m, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

English to Vietnamese translation

wellfrog vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Tổng phụ trch chuyn mục "Thảo luận chung" v "TA khối THPT "
    Tham gia ngy
    Aug 2007
    Bi gửi
    9,625
    Cm ơn
    4,768
    Được cm ơn 14,249 lần

Trch Nguyn văn bởi missbach Xem bi viết
    Cảm ơn Thầy Duynhien rất nhiều, v cảm ơn cc bạn nữa, mnh đọc hết ko thiếu chữ no trong topic ny, v cũng thấm tha nhiều từ kinh nghiệm của mọi người, nhưng k biết mnh c kin nhẫn để học như thế ny khng .
    C ch nhưng khng c kin nhẫnn th cũng thế thi. Hjx
    Đừng quan trọng ha vấn đề bạn ! cứ học như l thu giản vậy thi, cứ nghe "rĩ r " ngy ny qua ngy kia th n tiến bộ hồi no khng hay.

7. Thnh vin sau cm ơn wellfrog v bi viết hữu ch

brutal_death (09-01-2011)

Seto_Akari vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Từng Phụ trch TA khối 6
    Thnh vin xuất sắc ba của box 8 năm 07-08
    Tham gia ngy
    Mar 2008
    Nơi cư ngụ
    Valley Of The Eternal Winter
    Bi gửi
    713
    Cm ơn
    213
    Được cm ơn 240 lần

H,em thấy thch nhức l phương php tắm đM chả biết bi giờ em sẽ phải tắm bao lu mới c thể nghe "sơ sơ" được đy nữaChắc cũng vi thng nữa
    M anh well ơi,em đang tắm kỉu ny hok bt c sao hok nửa?Chả l em đang vừa học tiếng anh vừa học tiếng nhật(Tiếng anh l chnh) nn em tắm cả 1 lc 2 thứ tiếng(Nghe nhạc v VOA)Hết tiếng anh ri lại bay sang tiếng nhật,hết tiếng nhật ri lại bay sang tiếng anh cứ thế lập vng,hix hix chả biết c sao hokSợ loạn ngn ngữ wNhưng d g tắm vi ngy ri cũng thấy tiếng bộ hơn xu ri-thanks anh v thầy duy nhin nhiều

Tham gia ngy
    Aug 2007
    Bi gửi
    9,625
    Cm ơn
    4,768
    Được cm ơn 14,249 lần

Trch Nguyn văn bởi Seto_Akari Xem bi viết
    H,em thấy thch nhức l phương php tắm đM chả biết bi giờ em sẽ phải tắm bao lu mới c thể nghe "sơ sơ" được đy nữaChắc cũng vi thng nữa
    M anh well ơi,em đang tắm kỉu ny hok bt c sao hok nửa?Chả l em đang vừa học tiếng anh vừa học tiếng nhật(Tiếng anh l chnh) nn em tắm cả 1 lc 2 thứ tiếng(Nghe nhạc v VOA)Hết tiếng anh ri lại bay sang tiếng nhật,hết tiếng nhật ri lại bay sang tiếng anh cứ thế lập vng,hix hix chả biết c sao hokSợ loạn ngn ngữ wNhưng d g tắm vi ngy ri cũng thấy tiếng bộ hơn xu ri-thanks anh v thầy duy nhin nhiều
    Cứ "tắm" thoải mi em ! khng c "loạn" g đu. Những đứa trẻ gốc Việt sinh ra ở Mỹ :ở nh n "tắm" ting Việt với ba mẹ n, đến lớp n"tắm" tiếng Anh với thầy c, bạn b m c sao đu.

10. 2 thnh vin cm ơn wellfrog v bi viết hữu ch

brutal_death (09-01-2011),Seto_Akari (31-05-2008)

turtlegold vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Phụ trch chuyn mục "Writing for Beginners"
    Tham gia ngy
    Apr 2008
    Bi gửi
    754
    Cm ơn
    1,078
    Được cm ơn 666 lần

Trch Nguyn văn bởi Seto_Akari Xem bi viết
    Đừng seto , sis khuyn nhok đừng c tắm như zậy! Học jỏy 1 thứ tiếng đ ri học tp wa tiếng Nhật chớ by giờ học cả 2 nghi ko ổn lm đu, dễ lẫn lộn lm, sis cũng xin mẹ cho học tiếng Nhật m mẹ ko cho ka^^ (đừng nghe lời anh ếch nha, anh xi dục trẻ con đ)

12. Thnh vin sau cm ơn turtlegold v bi viết hữu ch

Seto_Akari (31-05-2008)

Tham gia ngy
    Sep 2007
    Bi gửi
    17
    Cm ơn
    6
    Được cm ơn 5 lần

Thumbs up Thank to Wellgfog & DuyNhien!

Cảm ơn wellfrog đ sưu tầm!
    Cảm ơn thầy Duy nhien đ cho chng ta những kinh nghiệm bổ ch!

Hy vọng với bi viết ny, sẽ c nhiều bạn thnh cng với Englịsh.

Để c thể tắm trong mi trường TẠ, chng ta nn dng cc thiết bị nghe MP3 hiện nay c chức năng lặp đoạn A-B để nghe tắm đi- tắm lại 1 đoạn(cu) cho thuộc

Tuy nhin mnh đang tm xem c phần mềm nghe file MP3 no c chức năng đ chạy trn PC nhưng vẫn chưa thậy

Bạn no biết xin chia sẻ nh

Thank for yr reading.

Tham gia ngy
    Aug 2007
    Bi gửi
    9,625
    Cm ơn
    4,768
    Được cm ơn 14,249 lần

Trch Nguyn văn bởi loveinu4ever Xem bi viết
    Đừng seto , sis khuyn nhok đừng c tắm như zậy! Học jỏy 1 thứ tiếng đ ri học tp wa tiếng Nhật chớ by giờ học cả 2 nghi ko ổn lm đu, dễ lẫn lộn lm, sis cũng xin mẹ cho học tiếng Nhật m mẹ ko cho ka^^ (đừng nghe lời anh ếch nha, anh xi dục trẻ con đ)
    Đng l mnh trả lời như vậy l theo nhận xt thi chứ chưa thực sự trải qua. Cu (đừng nghe lời anh ếch nha, anh xi dục trẻ con đ)cũng lm anh suy nghỉ . Cuối cng ray rức mi anh cũng đ trực tiếp hỏi thầy Duynhien th được thấy ấy trả lời l Ếch ny trả lời đng đ nh ! Thầy ấy cn ni thm rằng cc trẻ em Bắc u by giờ đều ni tiếng Anh v tiếng nước họ. Đ l chưa kể khi đến cấp 2 họ lại học thm một sinh ngữ thứ 2. Nhiều người lm chủ 3-4 ngn ngữ l thường. Tuổi l tưởng để học ngoại ngữ l 8 tuổi.
    Với well ,em khng tin th khng sao chứ với thầy ấy - nguời biết 6 ngn ngữ ,từng đi nhiều nứoc trn thế giới , từng đo tạo nhiều thế hệ thnh danh ... - th ... tự suy nghỉ nh !

15. 5 thnh vin cm ơn wellfrog v bi viết hữu ch

emotionT_T (23-04-2009),turtlegold (01-06-2008),nhocpooh (27-11-2009),olivia_hattieu (21-05-2010),Seto_Akari (02-06-2008)

Trang 2 / 18 Đầu tinĐầu tin 1234512 ... CuốiCuối

Đ̀ tài tương tự

1. Trả lời: 6
    Bi cuối: 11-01-2015, 03:45 PM
  2. Bộ video học nghe- ni- ngữ php tiếng anh thực dụng của PodEnglish
    By hoang_le257 in forum Học tiếng Anh qua Video
    Trả lời: 2
    Bi cuối: 01-07-2011, 11:36 PM