Lịch khai giảng cc lớp học OFFLINE 2018

Học tiếng Anh online mọi lc mọi nơi chỉ với 149k

www.OnThiTOEIC.vn - Website n thi TOEIC miễn ph

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PH

Top 15 Stats
Latest Posts Loading...
Loading...
Loading...

Trang 1 / 26 123411 ... CuốiCuối
Hiện kết quả 1 đến 10 trong tổng số 260

Đề ti: Nơi thảo luận SPEAKING CLUB

ktc vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Một người gắn b, xy dựng v pht triển dethi.com ngy một tốt đẹp hơn
    Tham gia ngy
    Jul 2007
    Nơi cư ngụ
    you know where ^^
    Bi gửi
    260
    Cm ơn
    81
    Được cm ơn 187 lần

Mặc định Nơi thảo luận SPEAKING CLUB

nhn dịp anh conan vắng nh ktc quyết định "đại no cge"
    . ci vụ mở lại lớp ni từ lu đ l nguyện vọng của nhiều thnh vin (bao gồm ktc lun! ^^) m vẫn hổng được v ko tuyển được tutor. bn chuyn mục kĩ năng nghe ni th hnh như cũng c 1 cu lạc bộ ni nhưng hoạt động c vẻ ko được j.thế nn mnh dự định mở 1 cu lạc bộ ni mới, c lẽ sẽ ko c tutor v hiện tại "chn nhn" vẫn chưa "lộ tướng", cn ktc th tự cảm thấy mnh "ti hn sức mọn" ko dm mơ đến ci chức tutor nn đy dự kiến chỉ l 1 cu lạc bộ để mọi người cng ni với nhau để rn luyện kĩ năng ni thi (tuy c thể ko bằng được lớp ni trước kia của Anh Nguyễn nhưng... c cn hơn ko nhỉ? ^^)
    mnh dự định cu lạc bộ chng ta sẽ học mỗi tối thứ 7, mỗi buổi học sẽ c một chủ đề được đặt ra, mỗi người chuẩn bị một bi ni ngắn rồi trnh by, sau đ sẽ đặt cu v trả lời xung quanh vấn đề đ. như thế cc bạn thấy c được ko?
    đng l ra thread ny mở trn cge ko thix hợp lắm v lớp chng ta l lớp lỗi ngữ fp, nhưng v nếu mở trn cc lớp kia (c t thnh vin) th sẽ t người biết đến, c bạn muốn tham za nhưng lại ko biết nn ktc đnh mượn chuyn mục ngoại kha của cge để "chiu sinh" , anh conan "hiền" như vậy chắc ko mắng em đu nhỉ?
    tạm thời mnh chỉ đưa ra dự định để xem kiến mọi người thế no rồi mới bn tp. tuy ko c tutor nhưng cũng cần người wản l , bạn no c hứng th th hợp tc với ktc nh(nhất l ai jỏi jỏi vi tnh ! v ktc dở tệ vụ ny ^^)

Lich khai giang TOEIC Academy

2. 16 thnh vin cm ơn ktc v bi viết hữu ch

anhhungmatngoc (15-02-2008),Conan Doyle (16-12-2007),contimlacloai (01-01-2008),cuncon2719 (22-03-2008),DiepTL (13-01-2008),duyendao (13-12-2007),meotom_lt (07-01-2008),minh trang89 (15-03-2008),mitna (13-12-2007),Mr ZigZag (13-12-2007),namcam (13-12-2007),nguyen thanh hop (25-02-2008),Nguyet Minh (14-12-2007),nhuthao (14-12-2007),super4star8 (03-01-2008),Tưởng Dung (01-01-2008)

Tham gia ngy
    Jul 2007
    Nơi cư ngụ
    hai duong
    Bi gửi
    82
    Cm ơn
    31
    Được cm ơn 36 lần

mình rất đồng tình với ý kiến cua ktc.(vì mình rất kém vụ nói này).
    Nói chunglà chắc cả nhà mình sẽ đồng tình thôi. Trợ giảng cứ xúc tiến kế hoạch nha

Học từ vựng

Tham gia ngy
    Sep 2007
    Nơi cư ngụ
    Long Xuyen city- An Giang province
    Bi gửi
    2,079
    Cm ơn
    1,329
    Được cm ơn 1,795 lần

Vụ này chắc chắn em sẽ tham gia, em sẽ p.m và bàn với chị ktc sau nhé

Thân
    ZigZag

Thi thử TOEIC MIỄN PH

Thi thử TOEIC tại TOEIC Academy

Thi thử như thi thật, đề thi st đề thật

n thi TOEIC miễn ph

www.OnThiTOEIC.vn

n thi TOEIC trực tuyến miễn ph với TOEIC Academy

Tham gia ngy
    Aug 2007
    Bi gửi
    13
    Cm ơn
    20
    Được cm ơn 1 lần

Nhiệt liệt hưởng ứng Mình nói dở tệ áh.Mình đang đi làm và cũng có một chút kién thức về VT không biết có giúp gì được không :P

Facebook Group Học tiếng Anh MIỄN PH

Tham gia ngy
    Sep 2007
    Bi gửi
    183
    Cm ơn
    187
    Được cm ơn 68 lần

^^ Lâu quá hok tham gia diễn đàn, xin nghỉ lớp CGE đến hết năm nhưng lâu lâu có freetime ghé thăm, em ủng hộ vụ này... cho em tham gia với mấy bác

Học tiếng Anh chất lượng cao

Lớp học OFFLINE của TiengAnh.com.vn

Ngữ php, Ngữ m, Giao tiếp, Luyện thi TOEIC

English to Vietnamese translation

Tham gia ngy
    Sep 2007
    Bi gửi
    20
    Cm ơn
    5
    Được cm ơn 1 lần

cho mnh tham gia với
    nick : khanh_1201
    lin lạc với mnh nha

Lich khai giang TOEIC Academy

Tham gia ngy
    Nov 2007
    Bi gửi
    37
    Cm ơn
    5
    Được cm ơn 20 lần

Chà ! CLB này mới à?
    Nó hoạt động ra sao vậy?

Tham gia ngy
    Nov 2007
    Bi gửi
    10
    Cm ơn
    2
    Được cm ơn 1 lần

thank you , I think, we will try uor best to study english.
    mình nghỉ đây là một ý kiến hay chúng ta hãy cùng nhau cố gắng các bạn nhé

nhuthao vẫn chưa có mặt trong diễn đ n Từng Phụ trch chuyn mục "Tiếng Anh lớp 12"
    Từng Phụ trch chuyn mục "Tiếng Anh lớp 11"
    Tham gia ngy
    Jun 2007
    Nơi cư ngụ
    Mười hoa chuyn hi
    Bi gửi
    752
    Cm ơn
    409
    Được cm ơn 562 lần

Ủng hộ hai tay hai chn lun
    ci vụ mở lại lớp ni từ lu đ l nguyện vọng của nhiều thnh vin (bao gồm ktc lun! ^^) m vẫn hổng được v ko tuyển được tutor. bn chuyn mục kĩ năng nghe ni th hnh như cũng c 1 cu lạc bộ ni nhưng hoạt động c vẻ ko được j.thế nn mnh dự định mở 1 cu lạc bộ ni mới, c lẽ sẽ ko c tutor v hiện tại "chn nhn" vẫn chưa "lộ tướng"
    h... ci ny th em nghĩ l ko phải ko c... ktc bỏ qun mất một người ri ...... gần ngay trước mắt..... xa tận chn trời 8->....... Trnh E của bc ấy trong diễn đn ny chắc hok thua ai ... nhiệt tnh v cũng rất rất vui tnh nữa ... l "cha đẻ" của CEG .. Dưới sự "lnh đạo" của bc ấy ... biết đu lớp ni mnh lại vượt qua cả Mr.Anh Nguyen ..........8-> 8-}
    mnh dự định cu lạc bộ chng ta sẽ học mỗi tối thứ 7, mỗi buổi học sẽ c một chủ đề được đặt ra, mỗi người chuẩn bị một bi ni ngắn rồi trnh by, sau đ sẽ đặt cu v trả lời xung quanh vấn đề đ. như thế cc bạn thấy c được ko?
    Em c kiến khc Theo em th nn bắt đầu luyện ngữ m + self-confident trước cho cc mem... thng qua cc bi đọc ... b/c trong lớp ko hẳn ai cũng ni hay, ni tốt... c những người khi ni một mnh th rất ổn .... dưng m trước đm đng (d ko "face to face") ..... lại hok ni dc g cả (bn tha đấy!!!) .... luyện đọc xong ri ta lại bắt đầu luyện ni .... Song song với cc buổi học, "nếu c thể" th post thm một số bi tập về phờ-n-tik cộng với vi bi nghe đơn giản để vừa học ni vừa học nghe lun ... một mũi tn bắn trng hai con chim
    Hum no lớp hoạt động th ktc h em tiếng nh !!
    Goodluck :x

11. 2 thnh vin cm ơn nhuthao v bi viết hữu ch

ktc (15-12-2007),Mr ZigZag (14-12-2007)

Tham gia ngy
    Sep 2007
    Nơi cư ngụ
    Long Xuyen city- An Giang province
    Bi gửi
    2,079
    Cm ơn
    1,329
    Được cm ơn 1,795 lần

Trch Nguyn văn bởi nhuthao Xem bi viết
    Ủng hộ hai tay hai chn lun

h... ci ny th em nghĩ l ko phải ko c... ktc bỏ qun mất một người ri ...... gần ngay trước mắt..... xa tận chn trời 8->....... Trnh E của bc ấy trong diễn đn ny chắc hok thua ai ... nhiệt tnh v cũng rất rất vui tnh nữa ... l "cha đẻ" của CEG .. Dưới sự "lnh đạo" của bc ấy ... biết đu lớp ni mnh lại vượt qua cả Mr.Anh Nguyen ..........8-> 8-}
    HHH, ci ny em đ tnh ri v thế no ngưi ny cũng bị ZZ ny li vo kế hoạch ny , ZZ xin cam kết l 100% ZZ sẽ mời đựơc nhn vật "famus" ny, yn tấm nh
    Em c kiến khc Theo em th nn bắt đầu luyện ngữ m + self-confident trước cho cc mem... thng qua cc bi đọc ... b/c trong lớp ko hẳn ai cũng ni hay, ni tốt... c những người khi ni một mnh th rất ổn .... dưng m trước đm đng (d ko "face to face") ..... lại hok ni dc g cả (bn tha đấy!!!) .... luyện đọc xong ri ta lại bắt đầu luyện ni .... Song song với cc buổi học, "nếu c thể" th post thm một số bi tập về phờ-n-tik cộng với vi bi nghe đơn giản để vừa học ni vừa học nghe lun ... một mũi tn bắn trng hai con chim
    Hum no lớp hoạt động th ktc h em tiếng nh !!
    Goodluck :x
    Ok, ci vụ ny chờ anh em thi xong v cn chờ nhn vật nổi tiếng đ về mới bn bạc nữa, giờ thoải mi đi. hehhehhe

Thn
    ZigZg

13. Thnh vin sau cm ơn Mr ZigZag v bi viết hữu ch

dinhtienkhoa (24-01-2008)

Trang 1 / 26 123411 ... CuốiCuối

Đ̀ tài tương tự

1. [Intermediate] Lập nhm luyện SPEAKING qua Skype- khảo st
    By bee_iris in forum Kỹ năng nghe ni
    Trả lời: 14
    Bi cuối: 07-03-2012, 10:42 PM