PDA

View Full Version : Có bạn nào biết cô Đỗ Hồng Tứ dạy Toefl Ibt khổng

conloncon
25-10-2007, 06:33 PM
Có bạn nào biết về cách giảng dạy của cô Hồng Tứ không? Xin chia sẻ cho ḿnh với. Đây là một trong 100 người có tên trong danh sách các giáo viên có chứng chỉ dạy Toefl ibt trên trang toefl.com.vn. M̀nh có gửi thư cho cô để hỏi nhưng cô bảo là cô không mở lớp đông người,cô chỉ tập trung dạy cho 1 đến 2 người một lớp thôi để cho thật sự chu đáo và đảm bảo kết quả thi cao. Nhưng ḿnh chẳng biết cô Tứ dạy thế nào? Học phí ra sao? Thời gian ôn luyện kéo dài bao lâu? Và HỌC CÔ CÓ THẬT SỰ HIỂU QUẢ KO? Các bạn júp ḿnh với nhé, ḿnh đang cần gấp , càng nhanh càng tốt v́ ḿnh lỡ gửi thư hỏi chi tiết cô về lớp học rồi nên ḿnh rất cần một chia sẻ của người đă và đang theo học cô. Cám ơn các bạn nhiều?

kimdung1989
25-10-2007, 06:58 PM
Có bạn nào biết về cách giảng dạy của cô Hồng Tứ không? Xin chia sẻ cho mình với. Đây là một trong 100 người có tên trong danh sách các giáo viên có chứng chỉ dạy Toefl ibt trên trang toefl.com.vn. MÌnh có gửi thư cho cô để hỏi nhưng cô bảo là cô không mở lớp đông người,cô chỉ tập trung dạy cho 1 đến 2 người một lớp thôi để cho thật sự chu đáo và đảm bảo kết quả thi cao. Nhưng mình chẳng biết cô Tứ dạy thế nào? Học phí ra sao? Thời gian ôn luyện kéo dài bao lâu? Và HỌC CÔ CÓ THẬT SỰ HIỂU QUẢ KO? Các bạn júp mình với nhé, mình đang cần gấp , càng nhanh càng tốt vì mình lỡ gửi thư hỏi chi tiết cô về lớp học rồi nên mình rất cần một chia sẻ của người đã và đang theo học cô. Cám ơn các bạn nhiều?
Sentimentalist84 bên TTVNOL đó hả?

baby_zan_zi427
28-07-2008, 06:53 PM
wow, nếu cô dạy ít người như vậy th́ tốt qua. Dạythế th́ phần speaking và listening mới tốt đươc. Không bít học phí bao tiền một buổi nhỉ

baby_zan_zi427
30-07-2008, 10:08 AM
ḿnh vừa mới mail cho cô hum trước. Học fí là 25$/buổi cho lớp 1 ng`, 30$/ buồi cho lớp 2 ng`. Cô chỉ nhận dạy tŕnh độ intermediate trở lên thui. V́ là học ít ng` nên đắtt nhỉ, em xin thui

tols253
15-10-2008, 04:35 PM
cô dạY hơi bị đắt nhêY?Thà tự học c̣n hơn