PDA

View Full Version : Nhìn lại Conf ra sao và vứt đi gấp lại những cái gì?

rembrant
20-09-2007, 11:46 PM
TỐi nè phải khó khăn lắm !! Rèm mới lê lết lên lên được 4rum !! chảy máu tim mà chết v́ t́nh yêu muôn đời....dành cho sách vở !

Đă đến h định đoạt !!

Tuy vậy , sau buổi conference này chúng ta cần rút ra kinh nghiệm để tổ chức các buổi sau có hệ thống hơn , tránh t́nh trạng loạn nhoạn , khiến 1 số bạn lúng túng, chán nản phải out ra ngoài

3, Chủ đề và nội dung chính của buổi conf sẽ xoay quanh chủ đề của unit tiếp theo của SGK .

Ke tu gio tro di quy dinh ro 2 ngay do luon duoc ko?
T7 pót key hoac la BT moi
T2 chac chan la pót BT moi
Quy dinh ve thoi gian nay nen sap xep gap vi da vao nam hoc rui,va quy dinh nay nen co dinh de ko gay kho khan cho viec sap xep lich hoc cua cac ban
Khoang time tu T2 den T7 cac ban tranh thu lam BT va nop thui^^.Den T7 moi tong ket ma
Do nen la khoang time quy dinh cho tat ca cac thanh vien^^(ke ca cac admin^^)De moi nguoi co the theo doi va lam tat ca cac BT hay .-----Day chi la de xuat ve time hoat dong cua minh,neu thay doi thi tuy cac ban nhung minh mong la time thay doi do se phu hop cho tat ca cac thanh vien va no phai duoc co dinh,bat di bat dich^^)

3.La van de ve pham vi BT.Chung ta tham gia trong do co ca 2 ban.Vay nen minh de nghi la nhung phan BT trong SBT, co nhiu ban dua len nhu vay va mong muon nhan cau tra loi ngay thi de dap ung yeu cau do,chung ta moi nguoi nen chuan bi cho minh ca 2 cuon SBT co ban va nang cao,minh chi can noi BT trang may la ok.Viec mua sach BT nay cung co the coi la sach tham khao,2 ban co the trao doi cho nhau,minh nghi rat huu ich day.Cac ban thu xem xet van de nay nhe

Muốn hỏi th́ mún hỏi rất nhiều ! nhưng ḿnh nghĩ phải có những thứ tự ưu tiên cứ tranh nhau hỏi chắc chết mất..... Hỏi bài tập ! cái ǵ ko hiểu các bạn có thể hỏi nhưng sau khi đă giải quyết phần nội dung chính rùi náh !

- Thái độ tham gia conf của mỗi mem: Tích cực, tôn trọng ư kiến của người khác, k bon chen khi người ta đang nói ^^ vâng vâng và vâng vâng...
* Ư kiến của mỗi mem đưa ra đều dc. tôn trọng và xem xét, thế nên, cứ tự nhiên mà góp ư ^^.
* Chia thành hai nhóm, 2 mod phụ trách 1 nhóm?! Thế này cũng dc. Tớ nghĩ nếu chia th́ nên chia thành nhóm cơ bản & nâng cao.

thế nên, nếu mem nào có bài hay hoặc có time rỗi th́ thay mod post lên cho mọi người cùng làm, với các unit trong chương tŕnh cũng thế ^^ mong tất cả các mem (dù là lớp 11 hay k phải) cũng sẽ tích cực đóng góp cho box ngày 1 phát triển.

CHỉ có một điều là mong các bạn không đổi buổi conference vào chiều chủ nhật bởi tở thấy như thế rất bất tiện

rembrant
21-09-2007, 12:02 AM
Cuộc chiến tranh giờ giấc !!

Tối thứ 7
Bắt đầu lên giây vào lúc :

8h30'=> 9h : Các bạn chình đốn hàng ngũ....trao đổi giao lưu giè thoải mái !

9h=>9h30' : Bài học cũ và bài học mới !( Các bạn ko nên xiên xẹo...vấn đề khác...tán phét... trong thời gian quy củ nè )

9h30'.....đến khi chán.....ko còn ma nèo : Thảo luận kiến thức sách vở !Hỏi đáp tư vấn.

Thui.....ko phải chia nhóm đâu ! Nếu chia chắc Nhóm nâng cao mí Mod ngồi chơi ném dưa lê cho nhau mất :D! Để mình pác thảo chống chọi thì ko ai cam cả !!

Xắp xếp có trật tự mong răng mọi người đều hài lòng !

Mệt phù !! Bận học kinh khủng !! ko có thời gian đâu nữa !! đến thời kì sống còn máu lửa rồi ....nên mong cả nhà học tốt !! Xắp xếp thời gian ăn chơi ngủ nghỉ...+ cày bừa 1 cách hợp lý !!

nhoc sieu way
22-09-2007, 01:59 PM
huhuhu, kiểu nì thì wậy pó tay.com rùi T_T mama wậy ko cho onl buổi tối muộn như thế !(mặc dù wậy có thể onl lén vào luc 11h nhưng mà lúc đó chắc hem còn ai T_T) thui , wậy xin phép cả nhà cho wậy nghỉ mấy buổi conf nha ! có j cần thông báo gấp thì nhắn tin cho tớ nha

thanks cả nhà nhìu !!!!

nhuthao
22-09-2007, 09:23 PM
hjx hjx, chắc là tớ cũng k thể tham gia đều đặn dc. đâu ^^ dạo nè chả onl dc nh́u, nhớ mọi người quá :(

trangmêôb
22-09-2007, 11:35 PM
mấy hôm nay tui cũng hơi bận nữa không làm đc bài trong diendan hic mọi ng` thông cảm mới