PDA

View Full Version : Có ai từng học ở Hội Việt Mỹ ko heo me

namibio
16-09-2007, 11:35 PM
Thấy bảo Hội Việt Mỹ bị nhiều người chửi lắm nhưng em thấy mấy người được điểm cao TOEFL đều học ở cái trung tâm này như là Nguyễn Quốc Nam Anh,...Anh họ em cũng từng học ở cái trung tâm này mà thi TOEFL được 670. Mà ko biết nó có trụ sở ở hà nội ko nhi?

kimdung1989
17-09-2007, 10:09 PM
Thấy bảo Hội Việt Mỹ bị nhiều người chửi lắm nhưng em thấy mấy người được điểm cao TOEFL đều học ở cái trung tâm này như là Nguyễn Quốc Nam Anh,...Anh họ em cũng từng học ở cái trung tâm này mà thi TOEFL được 670. Mà ko biết nó có trụ sở ở hà nội ko nhi?
Lư Tiểu Long học Diệp Vấn lâu nhất,tôn trọng ông nhất,không có nghĩa khi Lư vơ công nổi tiếng TG(vơ Lư là cực xịn đấy)th́ Diệp Vấn hơn Lư hay có công lớn nhất :love:.
Hội Việt Mỹ chưa thấy nói ǵ về đào tạo IBT.
Ở HN có một đến vài cơ sở ư chứ.

karmapolice
18-09-2007, 01:23 PM

Nó có trụ sở ở HN đó, mình nghe mấy đứa bạn nói Việt Mỹ ở HCMC cũng tạm đc nhưng ở HN thì hơi tệ.
Các TTTA ở HN đang mọc lên như nấm & có vẻ cái tt này là một loại nấm kiểu như vậy (đánh giá qua kiểu quảng cáo, mức hp... của nó).

karmapolice
18-09-2007, 01:32 PM
Lư Tiểu Long học Diệp Vấn lâu nhất,tôn trọng ông nhất,không có nghĩa khi Lư vơ công nổi tiếng TG(vơ Lư là cực xịn đấy)th́ Diệp Vấn hơn Lư hay có công lớn nhất :love:.
Hội Việt Mỹ chưa thấy nói ǵ về đào tạo IBT.
Ở HN có một đến vài cơ sở ư chứ.

Đọc câu này của bạn 2 lần mới hiểu :smilie_goodjob:.
Ý của bạn là: "có người học ở VM xong thi đc điểm TOEFL cao không có nghĩa là trung tâm đó dạy tốt" đúng không? :smilie_clap:

candykitty
21-09-2007, 11:32 PM
Chỉ có thể trả lời là "chính xác"

thienha
02-10-2007, 07:42 AM
u muốn biết trong tiếng anh từ nào là danh tư từ nào là tính từ ,trạng từ ta làm thế nàoliêu nó có quy tăc không?