PDA

View Full Version : Thông báo kế hoạch box 11 năm sau

ha_a4_cva
16-07-2009, 03:06 PM
H́, mọi người, tớ thực sự xin lỗi khi nh́n box 10 đau đớn mà k làm được ǵ :doubt:, sau bao đêm trăn trở tớ quyết đinh viết bài này mong mọi người đóng góp ư kiến để box năm sau hoạt động mạnh thực sự

1. box sẽ chia ra làm 3 fần:
a. nội quy của box( gồm các vấn đề liên quan đến thông báo hoặc trao thưởng cho các bạn đoạt jải :51_002:)
b. lô ngữ pháp...: trong fần này sẽ được chia như sau
+ những bài liên quan đến Ta( gồm đề thi, thắc mắc ngữ pháp,.. ) sẽ được đính lên cao để tiện theo dơi
+ những bài liên quan đến các môn học khác sẽ được để ở phía dưới :D
Những môn học khác: sẽ bao gồm toán và văn( đấy là trước mắt, c̣n thêm các môn khác k th́ đề nghị các bạn cho ư kiến )
lư do tớ phải bổ sung phần này v́ : 1. văn thi vô đại học trải từ lớp 11 lên
2. toán 11 cực ḱ khủng bố và khó hiểu :whistling1:
3. các môn khác( theo như đàn anh đi trước tả lại cho tớ th́ là 1 đại dương bao la đầy khó hiểu :62:)
V́ vậy tớ cần thêm người fụ trách từng mảng 1 của các môn học này, hăy đăng kí ngay v́ chúng tớ cần sự júp đỡ của các bạn ( đặc biệt khuyến khích các anh chị khoá trên để lại kinh nghiệm cho chúng e :D)

Tiếng anh: theo quan điểm của tớ, và đă có thử nghiệm trong năm học vừa qua( đặc biệt là đoạn cuối) th́ cứ tổ chức cuộc thi nào có phần thưởng là được hưởng ứng nhiệt t́nh :whistling1:. V́ vậy phần này sẽ hoạt động vừa học vừa chơi :80:. Tớ đang dự kiến có những cuộc thi sau
1. mở lại chiến wordform :whistling1:( hiện tớ đang cần thêm tư liệu, bạn nào hảo tâm và muốn có càng nhiều cơ hội trúng đề th́ hăy soạn đề và liên lạc chuyển đề cho tớ :51_002:, càng khó càng thú vị :51_002:, hăy chịu khó xem lại luật và hỏi về cách chơi từ phaletuyet (freezing_heart_78) hoặc phalehong_93(cogaidaohoa_0804)
2. mở lại cuộc thi viết nhật kí :80:: tớ dự kiến là mỗi tuần sẽ tổ chức b́nh chọn 1 lần, nên hăy cố gắng viết mỗi ngày để tớ merge bài cho dễ :51_002:
3. mở tiếp cuộc thi viết theo chủ đề tớ chọn :whistling1:( hăy gửi đề cho tớ nếu muốn cơ hội trúng tủ trở thành người chiến thắg càng cao :33_002:)
4. cuộc thi đua up bài hay dành cho bên bài tập( điểm sẽ được tính dựa trên số lần thành viên thank bạn trong 1 bài viết :51_002:)
Phần thứ 3 của box đó là khu vui chơi được chia như sau
1/ chia sẻ( tớ sẽ kéo từ box 10 lên)
2/ quán Yummy của PLT( cũg từ box 10 lên)
3/ play rebus( do funnyseason fụ trách, đề nghị quay lại làm lại từ đầu :shuriken:)
4/ Bạn muốn làm 1 lănh đạo thành công, hăy lắng nghe chúg tôi và tham khảo ư kiến ( ở đây chúng tôi sẽ đưa cho các bạn t́nh huống để các bạn tập jải quyết, hăy up bài lên với mỗi t́nh huống đó, và bạn sẽ nhận lại được fản hồi :whistling1:, bạn sẽ rút ra được điều bạn làm là đúng hay sai :still_dreaming:)
5/..........( những cuộc thi nào đó do bạn chọn)

C̣n cuộc thi to đùng tớ nung nấu ư tưởng từ lâu đó là cuộc thi đấu suốt 1 quá tŕnh dài, phần thưởng dành cho người chiến thắng sẽ là danh hiệu thành viên xuất sắc nhất box 11, và danh hiệu mod hoạt động hiệu quả nhất và 1 phần thưởng khá hay ho nhưng fải chờ fần cuối:whistling1:

Yêu câu để bạn có thể đạt được danh hiệu này
1. điểm cao ( hiển nhiên :whistling1:)
2. có nhiều đóng góp thực sự cho box :whistling1:
3. được công nhận bởi tất cả mọi người :51_002:
( nếu trường hợp bất fân thắng bại, chúng ta sẽ có 1 fần thi khác để chiến thắg thực sự) :D

Đọc th́ có vẻ khó khăn và đầy competitive nhưng thực sự nếu có sự júp sức của mọi người th́ k ǵ là k thể :whistling1:
Hăy đăng kí mục bạn có thể đảm nhiệm và hăy là thành viên tích cực với box mới này :D
xin chân thành cảm ơn :51_002:

Pocoyo-silly piggy
16-07-2009, 03:21 PM
hay lém đấy ss, em cũng mong sao box 11 nhà ḿnh ko có t́nh trạng thảm thương như box 10 nữa, nh́n mà thấy tiếc wá T.T

ha_a4_cva
16-07-2009, 03:27 PM
hí, cám ưn kưg, kưg đóng góp đề cho fần bài tập, yêu kưg lém!^^!
@all: mọi người ơi, ư kiến đi

junior2612
16-07-2009, 03:34 PM
Hiện tại a chưa ghi rơ đóng góp cụ thể mục nào cả :)) có cái nào đóng góp cái đó :-< thik tự do :))

ha_a4_cva
16-07-2009, 03:35 PM
hí hí, nhớ là fải đóg góp đó, a hợp với đoạn ra mấy chiêu t́nh huốg lém, nghĩ ra th́ gửi ngay cho e nhá, thu thập từ bi h, vào năm khỏi phải đau đầu!^^!

pha lê tuyết
16-07-2009, 04:59 PM
ủng hộ hà nà chừng nào mới bắt đầu

cun con ngoc nghec
16-07-2009, 05:41 PM
Tôi ủng hộ bà vụ này đó ! Nghe rất khả thi.

tieuphuthuy
16-07-2009, 07:59 PM
anh bik ǵ đâu, nhưng cũng vô ủng hộ cho Hà :D

phalehong_93
16-07-2009, 08:21 PM
Tui nghe vụ này có vẻ khả thi đóa.tui hi vọng năm nay sẽ khá hơn:57:.hihi.ủng hộ bà nh́u ná.keke:57:

ha_a4_cva
17-07-2009, 10:17 AM
thank all, dưg mà mọi người ủng hộ tớ bằng 1 trong số những cách này nha:
1. đối với những a/ chị th́ ủng hộ e = cách chia sẻ kinh nghiệm về các bộ môn mà các a/chị cảm thấy khó khăn nhất
2. đóng góp bài cho các mục dùm tớ
3. tớ cần thêm mod và các bạn hỗ trợ phụ trách các mục nhỏ hơn, tớ sẽ chịu trách nhiệm chung, mong các bạn đăng kí, k th́ tơ sẽ rất tiếc fải bỏ đi 1 số chuyên mục v́ 1 ḿnh tớ k thể kham hết được
4. mọi người tham ja nhiệt t́nh nhá, bắt đầu vào năm học( tính từ 5/9 ) là sẽ bắt đầu, vậy nên mọi người đóng góp bài nhanh lên nhá!>.<!
5. có ai có ư tưởng ǵ mới k ạ???

sweetcandy
17-07-2009, 09:38 PM
ss vào ủng hộ em nè
ư kiến lun:toàn h́nh 11 vô cùng khó hiểu hơn cả đại nh́u nên các e sớm chuẩn bị tinh thần, ss cũng ngu toán h́nh nhưng có j` k hiểu cứ post lên nếu đc ss sẽ trả lời cho ok?

funnyseason
17-07-2009, 09:49 PM
Theo thông tin mới nhất th́ năm học mới sẽ bắt đầu sớm nhất là ngày 01-08 hoặc muộn nhất là 28- 08. V́ thế các bạn nên lên kế hoạch cho cụ thể và chi tiết!
Xin lỗi v́ có lẽ năm sau không thể tiếp tục cùng các bạn ở box 11 v́ có lẽ tui sẽ ở lại box 10 đón mấy em lớp 9 lên!
Dù sao cũng chúc mọi người thành công, chúc box 11 năm sau phát triển!

ha_a4_cva
18-07-2009, 12:23 PM
hix, vấn đề bây h là mọi người làm ơn đăng kí tham ja chứ đừng nói suông đi mà!>.<

monokuro boo
18-07-2009, 02:02 PM
báo cáo , đă đọc và đă hiểu nhưng chưa hiểu zụ nói ngoài yahoo>"<. tui th́ giúp đc gi??>"<
Tiếng anh : tui kém^^
Tiếng việt: tui là dân tự nhiên mà
Toán : tui chuyên hóa cớ, ko phải chuyên toán đâu

Nhuwn gtui sẽ cố gắng hết sức nhừng ǵ bà giao phó cũng như nhờ vả hay " bắt buộc"
nếu ko bik tui sẽ thủ và t́m hiểu thềm ! ok?

baomuahe94
18-07-2009, 03:03 PM
em năm nay lên lớp 10 và rất muốn tham gia. Em thâư í tưởng của ha_a4_cva rất hay, nếu phải cắt bớt phần nào đi chỉ v́ thiếu người th́ thật là tiếc, liệu em có thể giúp một số phần hay một số chuyên mục nào đó không và nếu được th́ em phải đăng kí như thế nào?

tieuphuthuy
18-07-2009, 03:14 PM
Hjz, a th́ ngu đều >"< nên chỉ giúp về mặt tinh thần đc thui à:(

pha lê tuyết
18-07-2009, 07:51 PM
Tui nghĩ Hà nên bắt đầu sớm đi để củng cố kiến thức và chuẩn bị tốt hơn

thunhan-girl14
18-07-2009, 08:07 PM
Uhm , em cũng rất thix những hoạt động như thía này nghe rất hay nên ủng hộ ss hà một cách nhiệt t́nh nhưng em mới lớp 10 liệu có tham gia dc cái ń hem ạh , va tham gia la phai dang ki thia nao ah , em học đều các môn nên mong sao cho các môn khác ( trừ môn anh) hoạt động tốt để em dc tham gia học tập và chia sẻ

phalehong_93
18-07-2009, 08:25 PM
@ha_cva_a4 : bà thử lên những việc cần hụi tui giúp (cụ thể ná) :21_002:để xem tui giúp được ko?hihi.nếu giúp được tui sẽ giúp hết ḿnh(tại tui ngu toàn tập mừ):27_003::27_003::27_003:.tui cũng mún làm mod lém nhưng nha tui ko có máy tính nên rất bất tiện => tui ko thể giúp bà trong việc lam mod đượk.hihi.cố lên.:57::57::57:

funnyseason
18-07-2009, 09:52 PM
em năm nay lên lớp 10 và rất muốn tham gia. Em thâư í tưởng của ha_a4_cva rất hay, nếu phải cắt bớt phần nào đi chỉ v́ thiếu người th́ thật là tiếc, liệu em có thể giúp một số phần hay một số chuyên mục nào đó không và nếu được th́ em phải đăng kí như thế nào?
Em nămnay lên lớp 10 th́ ở lại box 10 tham gia nha!
Ra kia đăng kí đi em!

atasa_bingo
18-07-2009, 10:01 PM
ss , e đề nghj thêm hóa

Pocoyo-silly piggy
19-07-2009, 07:58 AM
ss , e đề nghj thêm hóa

hóa cái con khỉ, mệt bỏ xừ
thế là ổn ùi
em chuyên toán nè chị yêu, có j th́ em giúp cho :07:
c̣n em xin thông báo là mấy cái đề BT chuyên anh em vẫn đang giữ, ss khi nào rảnh th́ lên yahoo rùi em send cho nha:57:

monokuro boo
19-07-2009, 08:40 AM
hixx... Hóa 11 khó lém àh , >< phân ở học ḱ I th́ c̣n tạm chứ qua hóa hữu cơ ở học ḱ II là đuối đo..., h Boo đang học về hóa hữ cơ nên bik....khó bỏ xừ àh.....

nhoxcrazy
19-07-2009, 08:55 AM
phần kế hoach e ủng hộ cả 2 tay
nhưng đúng là nói th́ dễ mà làm th́ khó :27_003:
e chả bik đóng góp j` nhưng nếu giúp đc là e giúp liền

pha lê tuyết
19-07-2009, 09:13 AM
Hà ui hà tui hok có chuyên toán pà đừng giết tui

tieuphuthuy
19-07-2009, 09:18 AM
Cố lên mấy đứa, a ủng hộ :D

atasa_bingo
19-07-2009, 10:59 AM
ô nhợn kia , nói kí j thj nói sao lại bác ư kiến của tui đi hử , hnay chưa đụng j tới ô mừ ô khai mào là sao , tui giết ô jừ >''<
ss , cho thêm box âm nhạc đi ss

ha_a4_cva
19-07-2009, 08:32 PM
mọi người, phần phân công tớ đang nhắn riêng taị từg nhà, nhưng có những người mới, tớ k bik các bạn mạnh về fần nào nên thực sự cảm ơn nếu các bạn đăng kí júp phần nào júp tớ, tớ mong làm nhanh để c̣n thực hiện được sớm
Tớ đang rất cần:
1. đề cho phần 2( là phần nhạc của chiến wordform đó)
2. người chịu trách nhiệm phần toán và đề
3. người chịu trách nhiệm phần văn và đề

Thêm nữa, có lẽ sẽ mở thêm phần hoá, tớ hiện đang quen boo+ 2 bạn nữa đang học chuyên hoá, nếu mọi người mún th́ oki
Mọi người đăng kí nhanh dùm tớ, tớ sắp thi ùi nên k có nh́u time đâu!>.<!

@ PLT: thía pà júp được cái ǵ th́ nói đi, lằng nhằng hoài, bik thừa tính tui ùi, k fải jải thik, júp được th́ júp, k th́ thui, nói nhiều

monokuro boo
20-07-2009, 03:38 PM
báo cáo Boo cũng chuẩn bị thi.. chiến dài dai...

pha lê tuyết
20-07-2009, 07:06 PM
Tui đăng kí làm thành viên ^^ tui nói pà nghe nà năm tới tui hok bik có lên dethi thường xuyên hay ko nữa. Tui chỉ học ban A nghĩa là mấy môn tự nhiên hok có chuyên nên tui sẽ cố lo vụ toán cho pà nhưng lỡ pí mấy bà phải giúp tui đc hok
C̣n phần nhạc pà có thể gợi ư cho tui bài hát sau đó tui tự t́m link và đề (từ cần điền cho pà) đc hok chứ tui hok bik n` bài sợ đề hok phong phú đc chưa pà

kimthuy_9x
21-07-2009, 10:26 AM
Kinh nghiệm hả, đây ss có 1 cái:
e chịu khó add nick thành viên, hướng dẫn và thường xuyên gửi link những cuộc thi, ngữ pháp / bài học trọng điểm hay bất ḱ 1 thông tin mới đáng quan tâm nào của box, để tránh t́nh trạng, họ quên mất là ḿnh đă đăng kí hoặt động ở đây, quên mất vào lớp.
Nhưng cũng phải cẩn thân ha, trc' chị add nick vào hay bị khủng hoảng bởi 1 lô toàn câu hỏi là câu hỏi, nói chung là khó mà đc yên thân. Giờ th́ thoát rồi hô hô

ha_a4_cva
21-07-2009, 10:30 AM
@ boo: pà phụ trách fần hoá nhá, tui sẽ kêu bạn tui làm cùng pà, lăo ư là dân chuyên hoá trường tui vừa thi đại học năm nay, nhớ bàn kế hoạch cụ thể nghen, ùi gửi mail cho tui
@PLT: ờ, bài hát th́ pà cứ thấy bài nào hợp tai bà+ có từ có nhiều form là oki, c̣n vụ toán th́ yên tâm tui sẽ nhờ vả nếu pài đấy pà bí, nhưng pà fải soạn đề trước đi, k th́ vào năm k có kịp
@asato: e à, box âm nhạc th́ e dự định làm thía nào? e thử lên kế hoạch cụ thể ùi gửi qua mail cho ss ha, thứ 7 tuần này là hạn nộp đề+ kế hoạch nghe e. E có thể vô fần chia sẻ để gửi nhạc cho bạn bè cũg được!^^!
@all: thông báo về chiến wordform như sau, có vẻ như fần này fải đóng lại v́ hầu như mọi người năm sau đều k rảnh, có lẽ sẽ fải làm hết trên dethi, như vậy đảm bảo công bằng th́ sau khi up bài mọi người tự động xoá nghen, sau khi hết hạn tớ sẽ mở lại bài của các bạn, oki???

pha lê tuyết
21-07-2009, 10:33 AM
Đề như thế nào dạng bài tập hả hay đề kiểm tra
Bà chọn bài đi tui chọn từ cho

ha_a4_cva
21-07-2009, 10:34 AM
Kinh nghiệm hả, đây ss có 1 cái:
e chịu khó add nick thành viên, hướng dẫn và thường xuyên gửi link những cuộc thi, ngữ pháp / bài học trọng điểm hay bất ḱ 1 thông tin mới đáng quan tâm nào của box, để tránh t́nh trạng, họ quên mất là ḿnh đă đăng kí hoặt động ở đây, quên mất vào lớp.
Nhưng cũng phải cẩn thân ha, trc' chị add nick vào hay bị khủng hoảng bởi 1 lô toàn câu hỏi là câu hỏi, nói chung là khó mà đc yên thân. Giờ th́ thoát rồi hô hô
:30_002::30_002:e nghe ss sweetcandy nói là ss giỏi văn lắm, ss có thể júp e fụ trách fần đấy được k ạ??? :10_002:đằng nào ss cũng fải ôn lại văn 11 mà, thi đại học có mà ss nhỉ :smilie_goodjob::smilie_goodjob::smilie_goodjob:, júp e ha ss :10_002:

ha_a4_cva
21-07-2009, 10:42 AM
Đề như thế nào dạng bài tập hả hay đề kiểm tra
Bà chọn bài đi tui chọn từ cho
:27_003::27_003::27_003:pài hát th́ vô vàn, nói ra sao được, pà tự kím đi, oánh bừa tên 1 bài là oki ư mà :beauty:, tui toàn làm thía :76::76:
@all:tớ đang dự tính phần bài tập tiếng anh sẽ chia nhỏ ra các thread chuyên sâu, ví dụ sẽ có thread chuyên về điền từ, chuyên về wordform.............. :07::07:như thế sẽ tiện cho các bạn làm bài :Devil::Devil::Devil:
Thông báo nữa là tớ sẽ mở thread văn từ hôm nay, mọi người vô ủng hộ nghen
À mà, mọi người cho tớ nick với để có ǵ c̣n tiện liên lạc :57::57:

pha lê tuyết
21-07-2009, 10:44 AM
C̣n đề toán th́ sao hở bà

ha_a4_cva
21-07-2009, 10:56 AM
đề toán th́ pà tự nghĩ chứ sao hỏi tui, đi học thêm đó, có đề nào hay hay mà đơn jản th́ oánh vô, đừg có bê sgk vô đây nhá!^^ nếu có ai đó k hiểu về bài nào đó trog sgk th́ sẽ oánh tên bài+ trang để mọi người júp, đơn jản mà!^^

monokuro boo
21-07-2009, 11:33 AM
báo cáo là đă bik , chi cần bà lệnh là tui làm liền àh .
Mà tui nghĩ box ḿnh nên mở một club speaking đi , tui đang cần luyện speaking lắm lắm luôn ah...
mong mọi người chỉ giáo cho.....

kimthuy_9x
21-07-2009, 09:32 PM
Ẹc bà candy đă đi nói linh tinh rụi >"<
Chị ghét làm văn nhất đấy. Nhưng thui hem sao nếu onl đc nh́u ss cé giúp cho :D

atasa_bingo
21-07-2009, 10:32 PM
mail ss?
ss oy , e lười lắm , ss c̣n bắt e nghĩ
hu hu
ss mở đường thoát thân thj e chụp :''>
nói giỡn
để e coi qua mấy box khác xem sao
nếu nhắm ko được chắc e nắm đường thoát thân ss đưa thiệt quá =.=''

sweetcandy
22-07-2009, 07:32 AM
Ẹc bà candy đă đi nói linh tinh rụi >"<
Chị ghét làm văn nhất đấy. Nhưng thui hem sao nếu onl đc nh́u ss cé giúp cho :D

bà bảo tui nói linh tinh ah giận bà lun đấy nhá :80: bà giỏi văn th́ tui bảo giỏi văn chứ sao bà nỡ nói tui như zị :confident:

nhoc_kute
22-07-2009, 10:04 AM
làm sao để bớt spam chứ nếu ko topic sẽ bị loăng, tứ là chỉ đọc mấy# đầu sau đó thấy toàn spam, mà bài có ích th́ rải rác ở trang nào đấy ai mà biết

ha_a4_cva
22-07-2009, 06:08 PM
báo cáo là đă bik , chi cần bà lệnh là tui làm liền àh .
Mà tui nghĩ box ḿnh nên mở một club speaking đi , tui đang cần luyện speaking lắm lắm luôn ah...
mong mọi người chỉ giáo cho.....
:48_002:thứ 7 nộp trước cho tui t́nh huống ha :32_002:
oki club speaking nếu bà muốn hoạt động th́ nộp dự thảo kế hoạch cho tui vào t7 này luôn nhá :48_002:
c̣n vụ hoá th́ pà cũng chuẩn bị sẵn tinh thần đi, tui sẽ đưa nick 2 người kia cho pà làm quen ùi lên kế hoạch ha
nick nè: x_clamp_pro: ông ń vừa thi đại học xong, học chuyên hoá cũ trường tui
dizon.trang: bạn này học hoá của chu văn an :32_002:

monokuro boo
22-07-2009, 07:39 PM
hic , có người th́ bà giao luôn đi , hixxx, tui gà lắm bà ơi, gà thiệt luôn áh.... hixxx...... c̣n zụ speaking th́ tui cũng nói vậy thôi^^
c̣n ư tưởng th́ chưa có cái nào??!!! vẫn đang nghĩ

pha lê tuyết
22-07-2009, 07:47 PM
Hê tui chính thức giao toán lại cho bà cún tui chỉ phụ họa thêm thui^^

ha_a4_cva
23-07-2009, 11:18 AM
Để đảm bảo cho chất lượng của box năm sau, tớ fải thứ lỗi cấm mọi người spam :76:.
Thứ nhất: các bạn hăy spam ở fần chia sẻ
Thứ 2: đă có nhiều ư kiến phàn nàn về việc loăng box v́ các bạn spam
Thứ 3: sẽ có thread thông báo những ai spam và sẽ xoá những bài đó đi:Devil:
vậy nên chúng tôi hy vọng các bạn sẽ không spam mà tập trung vào chuyên môn :
1. với các thread chuyên về Ta, các bạn sẽ làm bài và xoá ngay lập tức để đảm bảo k ai coi được bài các bạn để cop bài hay sao sao đó
2. đến thời hạn bắt đầu chấm bài, tớ sẽ khôi phục lại bài các bạn để cho người phụ trách thread đó chấm bài các bạn
3. các bạn sau khi xem đáp án sẽ được phép hỏi về đáp án, tuyệt đối k spam như kiểu Ôi các bạn jỏi quá :76:
4. những người phụ trách khi được hỏi về lư do đáp án đó đúng phải nhiệt t́nh trả lời, được phép tham khảo ư kiến thầy cô, miễn sao có được đáp án fù hợp nhất

Mong các bạn hiểu và thông cảm cho chúng tôi, tui đang dự tính mở thêm 1 thread về đoàn trường, mọi người cho ư kiến đóng góp về kế hoạch hoạt động :beauty:

cun con ngoc nghec
23-07-2009, 11:23 AM
Thread về đoàn trường này cụ thể ra sao? hà nói rơ một chút đi.

sau đó tổng hợp lại tất cả các dự định hoạt động. cái nào đă bắt đầu đưuọc thực hiện. cái nào chưa để cùng đóng góp thêm ư kiến

ha_a4_cva
25-07-2009, 09:33 PM
à dự định hoạt động là các ư kiến cho đoàn trườg ư mà!^^! đầu năm nay tớ đag gửi cho ban chấp hành đoàn trường 1 ư tưởng chào đón h/s khối 10 đồng thời cũg làm tăng khả năng hoạt động nhóm cũg như thắt chặt t́nh đoàn kết giữa các lớp!^^! đó là 1 ví dụ cho fần thread này
@all: xem ra đến hạn nộp bài mà chưa ai nộp cho tớ nhỉ, làm ơn đừg cao su như vậy, hứa ùi th́ làm dùm đi!>.<!

cun con ngoc nghec
26-07-2009, 07:10 AM
Nhưng có thấy pà lên mạng đâu mà gửi . Lần trước bảo gửi luôn mà ko chịu !

nguyen_vuhoi
26-07-2009, 09:53 AM
tui giúp được 2 phần:
nhạc
bài tập TA
tui không thích có quá nhiều phần, chỉ tậpt rung các phần quan trọgn thôi
thnks

ha_a4_cva
26-07-2009, 04:44 PM
tui giúp được 2 phần:
nhạc
bài tập TA
tui không thích có quá nhiều phần, chỉ tậpt rung các phần quan trọgn thôi
thnks
:20_003::20_003::20_003:lâu lâu mới thấy câu hay hay, uhm, ông làm fần bài tập TA dùm tui, nhưg là fần nào, wordform hay điền từ hay chọn ??? ông júp tui 3 fần đấy nhá :04::04::04:

monokuro boo
27-07-2009, 12:28 PM
uhm, con cái zụ speaking tui cũng làm xong oài >< bà cho tui cái mail đi

nguyen_vuhoi
27-07-2009, 04:50 PM
tui có 2 yêu cầu nếu như làm mod vài cái thread như thế (3 cái ha):
1.no spam,
tui được quyền xóa bất ḱ nội dung spam nào
2. no emoticon,
đặc biệt là cái nick ha_a4_cva

hiện th́ chỉ có thế
thnks

ha_a4_cva
27-07-2009, 05:27 PM
tui có 2 yêu cầu nếu như làm mod vài cái thread như thế (3 cái ha):
1.no spam,
tui được quyền xóa bất ḱ nội dung spam nào
2. no emoticon,
đặc biệt là cái nick ha_a4_cva

hiện th́ chỉ có thế
thnks
1. ông fải làm mod cả box mứi có quyền xoá bài spam :20_003::20_003::20_003:
2. quyền tự do dân chủ khi chữa bài 1 ai đó, tui có quyền được biểu lộ cảm xúc để khích lệ người làm bài :04:, k cấm được tui và k cấm được bất cứ ai chữa bài cho nhau :waaaht:, miễn là k có spam vớ vẩn ngẩn ngơ là oki :39_002:
@boo: vip_pro_9x_9x@yahoo.com : pà gửi qua đây cho tui ha
@ all: đó là email tớ, hiện h tớ mới nhận được bài của noat, possi.. và của cún, chưa ai gửi ǵ thêm :54_002:kính mong mọi người đừg cao su nữa ạ :boxing::boxing::boxing:

pha lê tuyết
27-07-2009, 07:42 PM
Hà ui cho tui hỏi nà cái phần nhạc đó lâp thread để làm hay chờ đến phần thi của pà mới post lên

nguyen_vuhoi
28-07-2009, 11:50 AM
1. thế th́ cho tui làm mod cả box đi hehe
2. thế này nhá, tui có một số vấn đề với emoticon. Không thích th́ làm ngơ thôi, ko có chi. Nhưng mà tui đang chán ngấy với cái mạng và ba mẹ tui
nhiều emoticon--->nặng, chạy ko nổi
mỗi lần tui học bài trên đây là mẹ tui lại phàn nàn học cái ǵ mà h́nh ảnh lung tugn thế.(đừng có nghĩ tới chuyện " th́ ông phải giải thích cho họ hiểu chứ" ) OK chuyện là thế
3. Tui KHÔNG cấm sửa bài cũng như biểu lộ cảm xúc, bà đang hiểu lộn th́ phải(tui làm quái thế nào cấm đc những cái như thế?)
Vấn đề ở đây là càng ít emoticon càng tốt, như cái bài ở trên, tui nghĩ vài emoticon là đủ rồi ko cần phải tri lên như thế.

wellfrog
28-07-2009, 12:39 PM
1. thế th́ cho tui làm mod cả box đi hehe
2. thế này nhá, tui có một số vấn đề với emoticon. Không thích th́ làm ngơ thôi, ko có chi. Nhưng mà tui đang chán ngấy với cái mạng và ba mẹ tui
nhiều emoticon--->nặng, chạy ko nổi
mỗi lần tui học bài trên đây là mẹ tui lại phàn nàn học cái ǵ mà h́nh ảnh lung tugn thế.(đừng có nghĩ tới chuyện " th́ ông phải giải thích cho họ hiểu chứ" ) OK chuyện là thế
3. Tui KHÔNG cấm sửa bài cũng như biểu lộ cảm xúc, bà đang hiểu lộn th́ phải(tui làm quái thế nào cấm đc những cái như thế?)
Vấn đề ở đây là càng ít emoticon càng tốt, như cái bài ở trên, tui nghĩ vài emoticon là đủ rồi ko cần phải tri lên như thế.
Em có thể vào chương tŕnh cái đặt lại tŕnh duyệt , chọn chế độ không tự hiển thị h́nh ảnh th́ nó sẽ không hiện ra h́nh ảnh nào hết mà chỉ hiện ra cái dấu x thôi , nhẹ máy luôn

peden
28-07-2009, 03:44 PM
Bé Hà cố lên hen, có ǵ chị ủng hộ một tay. Thấy bé nhớ cái ngày xưa ấy của ḿnh ghê gớm.
Các bạn ai nhắm có thể chung sức th́ giúp bé Hà một tay. Đây ko chỉ là giúp người mà c̣n giúp ḿnh rất nhiều đó !

ha_a4_cva
28-07-2009, 08:42 PM
Bé Hà cố lên hen, có ǵ chị ủng hộ một tay. Thấy bé nhớ cái ngày xưa ấy của ḿnh ghê gớm.
Các bạn ai nhắm có thể chung sức th́ giúp bé Hà một tay. Đây ko chỉ là giúp người mà c̣n giúp ḿnh rất nhiều đó !
:20_003::20_003:ss júp e 1 tay ss nhá, ss có kinh nghiệm mà :04:
e cám ơn ss nhiều lắm :69:

pha lê tuyết Hà ui cho tui hỏi nà cái phần nhạc đó lâp thread để làm hay chờ đến phần thi của pà mới post lên pà à, fần nhạc tui đang xem xét v́ chưa chắc đă tổ chức được chiến wordform, tui đang nghĩ ra những quy định mà k bị unfair nếu tổ chức trên dethi chứ k ở yahoo như trước :69:

peden
13-08-2009, 11:19 AM
:20_003::20_003:ss júp e 1 tay ss nhá, ss có kinh nghiệm mà :04:
e cám ơn ss nhiều lắm :69:

Vậy là có hoan nghênh ss trở lại làm Mod box 11 ko nè? Để ss c̣n xin anh Tuấn khôi phục chức năng Mod box 11 cho ss. hj` !

ha_a4_cva
13-08-2009, 04:18 PM
Vậy là có hoan nghênh ss trở lại làm Mod box 11 ko nè? Để ss c̣n xin anh Tuấn khôi phục chức năng Mod box 11 cho ss. hj` !
:04::04::04:thê c̣n ǵ =, ss có đủ time k??? e vân thik gộp 3 box ss ạ, hni e vik được 1 đoạn dài ngoằng, nhưg mà mải để đấy đi nấu cơm, thía là máy tự stand by ùi bật hổng lên, thía là mất hết, chán chả buồn vik lại :04:, nhưg rơ là 1 thực tế k có đủ thành viên cho box 10, 11 ss ạ :20_003::20_003::20_003:, thực tế đau ḷng :39_002:

funnyseason
15-08-2009, 12:19 AM
Hiện nay các box đă đc set lại, nên có lẽ các bạn nên áp dụng những điều này vào thực tế đi thôi!

peden
15-08-2009, 09:42 AM
Th́ ss sẽ sắp xếp thời gian sao cho hợp lí. Em ss năm nay cũng học 11 nữa, ss dù sao cũng phải chăm lo cho nó nhiều, mà ở xa nhà nên cho nó học online luôn.
=> ss làm Mod 11 bên cạnh v́ cộng đồng th́ c̣n v́ mục đích cá nhân nữa mà, heheeeee !