PDA

View Full Version : Chia sẻ

Trang : [1] 2

ha_a4_cva
13-05-2009, 04:17 PM
Bạn đ bao lần vấp ng m biết đứng ln???? Bạn đ mở lng mnh ra bao lần để biết được chng ta cn cần được yu thương, được che chở rất nhiều???? bạn cần bao đm khc 1 mnh để chợt nhận ra ta đang đnh mất những giy pht qu gi được bạn b sẻ chia???? bạn cần bao nhiu lu để biết rằng bạn khng hề c độc trn thế gian ny????

Hy chia sẻ với chng ti những cảm nhận của bạn về cuộc sống ny để cng nhận được những ly kem mt lạnh từ qun Yummy :58_002:, để cng được lắng nghe những bi ht bạn yu cầu, hay được gửi tặng, hay được tặng từ một ai đ. Những pht giy bất ngờ c lẽ sẽ l những niềm hạnh phc nhỏ cho ta thm niềm tin vo cuộc sống ,
Ti, bạn, chng ta đều khng hon hảo, nhưng những sai lầm sẽ được khắc phục bằng những cch nhẹ nhng th tại sao bạn lại khng đến với chng ti để trải nghiệm????

Hy mở lng mnh v cng chng ti chia sẻ bạn nhẻ
LET'S SHARE TO BE SHARED!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:10::10::10:

bebezozo
13-05-2009, 04:19 PM
rất đng cho mnh tham gia với nh

ha_a4_cva
13-05-2009, 04:22 PM
cn , tui biết hum đ tui đ sai, tui cu b v cớ nhưng tui thực sự khng cố ni b như vậy, tui đ suy nghĩ nhiều, tui đ nghĩ khi đ tui bực v tui c quyền như thế, nhưng .................. tui xin lỗi b nhiều lắm, tui lập thread ny v b l người tui nghĩ đến đầu tiền để guỉư lời chn thnh từ tri tim tui, đn nhận n một cch chn thnh b nh! tui với b vẫn l bạn phải khng???:byebye::byebye::byebye:

http://www.nhaccuatui.com/m/h75OVcj3Sy

ha_a4_cva
13-05-2009, 08:15 PM
mọi người ơi, v no v no, chng ta c rất nhu tr fiền muội m, hy chia sẻ v sống thật với lng mnh để thanh than nghen!^^

junior2612
13-05-2009, 08:24 PM
Ta cảm thấy bất an v thiếu tự tin vo bản thn mnh :|

pha l tuyết
13-05-2009, 08:26 PM
Chn nản thất vọng cảm gic sắp mất thứ j đ rất quan trọng

l thanh tng
13-05-2009, 08:30 PM
ung ho neo

Nhc93
13-05-2009, 08:31 PM
qua ủng hộ b đy ^^
hiện tại th chưa nhờ b nhưng vi hm nữa ti sẽ nhờ b gip đấy^^
ah nếu c ji cần ti gip th cứ ni nh đừng ngại^^

ha_a4_cva
13-05-2009, 08:39 PM
Ta cảm thấy bất an v thiếu tự tin vo bản thn mnh :|
http://www.nhaccuatui.com/m/Lr-03c_ggH

tặng a bi ny :byebye::byebye::byebye:
e hm, con người sinh ra để lm g???? để sống để cười đa, để thấy ci gai trong bọc lu ngy sẽ lộ ra, để thấy mnh sống v ai v v x hội no :29_002:! Xưa kia, con người ta bị ch đạp quyền sống, họ mong muốn được jải phng, nhưng v khng c tri thức + thiếu tự tin vo bản thn, họ sống cam chịu dưới ch bc lột của chế độ phong kiến :evil::evil:, v hậu quả của việc đ bất cứ ai cũng đều biết:(:(
Ngy nay, x hội pht triển, ta được tự do, nhưng những g chng ta lm được lại cng khiến chng ta nghĩ rằng mnh đang km dần đi :58_002::58_002:thật khng thể hiểu được !:not-worthy::not-worthy:, tuy nhin, ai cũng biết thừa l ci g thiếu v ci g thừa cũng đều c hại cả :10:, thiếu ci g chứ thiếu tiền l khng ổn, thừa ci g chứ thừa tự tin l khng nn. V hơn cả, thiếu tự tin l ci đng trch nhất của 1 con người, v sao lại fải thiếu tự tin khi mnh sống thực với bản thn mnh???? :evil::evil::evil:v sao khng tự hi lng với mnh 1 cht thi để thấy l mnh l mnh, mnh khng phải l A hay B g đ, mnh khng phải l người để người khc soi mi, mnh l người để chỉ mnh biết mnh thi???? sao khng đi đp ph đi để lng khuy khoả??? sao khng go tht để rồi thấy đời lại đẹp tươi v sau cơn mưa trời lại sng????
Thiếu tự tin v bất an, cảm gic của những kẻ trước khi thi mong tm được điều g đ để nu ko :77::77::77:, khng c bờ vực no su hơn lng người, rơi tm xuống ci vng trời tối đen ấy, thật l lạ n suv tối tăm đến thế m vẫn c người lun khng muốn leo ln để ngắm nh mặt trời. Tại sao fải th???
lời khuyn của e dnh cho a đ l : đi ăn ci g đi, qua qun Yummy tự thưởng cho mnh 1 ly kem, hay 1 cốc sữa chua rồi dnh 2 pht thi lắng nghe bi e gửi, e tin a sẽ thanh thản hơn nhiều :29_002::29_002:

ha_a4_cva
13-05-2009, 08:52 PM
Chn nản thất vọng cảm gic sắp mất thứ j đ rất quan trọng
http://www.nhaccuatui.com/m/JLlHQ0hYcr

chn nản, thất vọng???? :not-worthy::not-worthy::not-worthy:, b đ nghĩ đến tự tử chưa???? :58_002::58_002::58_002:đứng để tri tim lấn t ch b như thế, hy để những cơn gi cuốn đi những muộn fiền trong lng b!
Ni b nghe một điều ny nh, chn nản v thất vọng l khi con người ta rơi vo tnh trạng khng thể cứu vn được nữa, một cuộc ci v, một lần thẩt bại, hay một lần phạm sai lầm no đ, nhưng n khng đủ lớn để phải thốt ln chn nản v thất vọng .
Tại sao cứ phải nhắc đến 2 từ đấy khi ta vừa mới chỉ thở di??? v sao cứ phải nhắc đến khi trong thm tm ta biết rằng đ khng phải l đ hết, đ khng phải l điều đau đớn cuối cng ta phải trải qua????
Vd nh, Kiều trong truyện Kiều của Nguyễn Du, sng gi, đau đớn, tủi nhục đến thế, nhưng đợi đến bao lu th Kiều mới quyết định trầm mnh tự vẫn???? v khi nng quyết định th trời c cho nng thoả lng thot khỏi thế gian khng??? hay l ng lại phải tiếp tục sống, trờ về đon tụ với gia đnh nhưng chỉ giữ nghĩa bạn b với Kim Trọng????
Nếu muốn dng 2 từ đấy đề trốn trnh thực tại th khng nn,hy đối diện với n v đừng trốn trnh, đừng để cảm gic khiến b phải lạc lối, nếu như b cảm nhận mnh sẽ mất, hy giữ chặt lấy n v đừng để n tuột khỏi tay. Hy coi điều đ l điều khiến mơ ước của b thnh hiện thực.
Lời khuyn dnh cho b l: đừng nản lng khi mới chỉ khc , đừng nn lng mnh để sống, cứ ni ra, thanh thản sẽ gip p nu giữ được những g quan trọng nhất của cuộc sống, thử đi, tui tin b lm được :byebye:

pha l tuyết
13-05-2009, 08:54 PM
Tui sẽ cố cm ơn p n` yu p lắm

ha_a4_cva
13-05-2009, 08:57 PM
qua ủng hộ b đy ^^
hiện tại th chưa nhờ b nhưng vi hm nữa ti sẽ nhờ b gip đấy^^
ah nếu c ji cần ti gip th cứ ni nh đừng ngại^^
:byebye::byebye::byebye:rất cm ơn p, chia sẻ để lng mnh thanh thản hơn m :byebye::byebye::byebye:, đừng giữ b mật, n sẽ lm tổn thương tri tim ta :29_002::29_002::29_002:

ha_a4_cva
13-05-2009, 09:00 PM
Tui sẽ cố cm ơn p n` yu p lắm
:58_002::58_002::58_002:, cố ln nha p, tui biết p dạo gần đy tm trạng khng được tốt lắm nhưng muốn khc th cứ khc, muốn được lắng nghe th cứ ni, đừng nn lng mnh lại, mỗi ngy hy cứ jải by từng t từng t một, p sẽ lấy lại được niềm tin, tui thề tui đam bảo đấy :byebye::byebye::byebye:

junior2612
13-05-2009, 09:03 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/Lr-03c_ggH

tặng a bi ny :byebye::byebye::byebye:
e hm, con người sinh ra để lm g???? để sống để cười đa, để thấy ci gai trong bọc lu ngy sẽ lộ ra, để thấy mnh sống v ai v v x hội no :29_002:! Xưa kia, con người ta bị ch đạp quyền sống, họ mong muốn được jải phng, nhưng v khng c tri thức + thiếu tự tin vo bản thn, họ sống cam chịu dưới ch bc lột của chế độ phong kiến :evil::evil:, v hậu quả của việc đ bất cứ ai cũng đều biết:(:(
Ngy nay, x hội pht triển, ta được tự do, nhưng những g chng ta lm được lại cng khiến chng ta nghĩ rằng mnh đang km dần đi :58_002::58_002:thật khng thể hiểu được !:not-worthy::not-worthy:, tuy nhin, ai cũng biết thừa l ci g thiếu v ci g thừa cũng đều c hại cả :10:, thiếu ci g chứ thiếu tiền l khng ổn, thừa ci g chứ thừa tự tin l khng nn. V hơn cả, thiếu tự tin l ci đng trch nhất của 1 con người, v sao lại fải thiếu tự tin khi mnh sống thực với bản thn mnh???? :evil::evil::evil:v sao khng tự hi lng với mnh 1 cht thi để thấy l mnh l mnh, mnh khng phải l A hay B g đ, mnh khng phải l người để người khc soi mi, mnh l người để chỉ mnh biết mnh thi???? sao khng đi đp ph đi để lng khuy khoả??? sao khng go tht để rồi thấy đời lại đẹp tươi v sau cơn mưa trời lại sng????
Thiếu tự tin v bất an, cảm gic của những kẻ trước khi thi mong tm được điều g đ để nu ko :77::77::77:, khng c bờ vực no su hơn lng người, rơi tm xuống ci vng trời tối đen ấy, thật l lạ n suv tối tăm đến thế m vẫn c người lun khng muốn leo ln để ngắm nh mặt trời. Tại sao fải th???
lời khuyn của e dnh cho a đ l : đi ăn ci g đi, qua qun Yummy tự thưởng cho mnh 1 ly kem, hay 1 cốc sữa chua rồi dnh 2 pht thi lắng nghe bi e gửi, e tin a sẽ thanh thản hơn nhiều :29_002::29_002:
cảm ơn e v bi viết nhưng bt sao anh ni vậy ko??? bởi v từ b đến giờ a cảm thấy mnh chẳng hơn đc ai cả :( v 1 điều nữa a l ng` ko măy mắn trong mọi việc , ko phải anh ko nhận ra đu nhưng trong gia đnh a th ai cũng nhận xt như vậy , biết l sống ko nn hy vọng vo măy mắn m hy vọng vo bản thn mnh nhưng t ra cũng phải c 1 cht t để mnh thấy vui chứ:58_002: đằng ny :not-worthy:

pha l tuyết
13-05-2009, 09:05 PM
:58_002::58_002::58_002:, cố ln nha p, tui biết p dạo gần y tm trạng khng ợc tốt lắm nhng muốn khc th cứ khc, muốn ợc lắng nghe th cứ ni, ừng nn lng mnh lại, mỗi ngy hy cứ jải by từng t từng t một, p sẽ lấy lại ợc niềm tin, tui thề tui am bảo ấy :byebye::byebye::byebye:
m no tui cũng khc tui kobik tại sao tui lại nh vậy:wallbash::wallbash:

ha_a4_cva
13-05-2009, 09:20 PM
cảm ơn e v bi viết nhưng bt sao anh ni vậy ko??? bởi v từ b đến giờ a cảm thấy mnh chẳng hơn đc ai cả :( v 1 điều nữa a l ng` ko măy mắn trong mọi việc , ko phải anh ko nhận ra đu nhưng trong gia đnh a th ai cũng nhận xt như vậy , biết l sống ko nn hy vọng vo măy mắn m hy vọng vo bản thn mnh nhưng t ra cũng phải c 1 cht t để mnh thấy vui chứ:58_002: đằng ny :not-worthy:
:77::77::77:tin vo may mắn ư??? đừg lm điều đ anh ạ, may mắn l 1 thứ f fiếm như tiền bạc vậy a, muốn c được th phải chấp nhận đnh đổi bằng sức lực của mnh thi :byebye::byebye::byebye:
M thật ra, sống chung với sự bất cng nhiều khi cũng thấy hay hay , đu fải lc no cũng c thể sng phẳng, đu phải lc no mnh cũng c thể thực hiện được những g mnh mong muốn đu cơ chứ, hy vọng để rồi thất vọng nhưng sao người ta vẫn nui hy vọng???? bởi v nguời ta sống c niềm tin v c chỗ đề dựa, để lớn ln
A biết v sao ba m a ni vậy khng???? đ l v a đu c lm tốt những chỉ tiu ba m a đặt ra. D cho điều a lm khiến a rất hi lng, nhưng nếu n khng phải l mong ước của ba m a th những g a lm cũng chỉ được coi l " thiếu may măn m thi"
A đ bao h phải nghe cu "thử tin bắn tịt" chưa? ni cu đ nhanh gọn nhẹ với 1 người đang rất hi lng với kết quả của mnh th a hiểu tốc độ tn f của n rồi nhỉ :byebye::byebye::byebye:, độc c lắm, đau thương lắm, nhưng th sao chứ????????? khc để lm g, buồn để lm g khi lần no cũng vậy, mọi sự diễn ra qu bnh thường, cn g l th vị nữa để m mất lng tin?????????? e đ nghĩ rất nhều v đc kết ra rằng, mỉm cười với tất cả những g mnh đ đang v sẽ phải trải qua, hy cứ cười để sống v tin , như ny ny :77::77::77::77:

ha_a4_cva
13-05-2009, 09:26 PM
m no tui cũng khc tui kobik tại sao tui lại nh vậy:wallbash::wallbash:
tri, p tnh tốn bao nhiu nước mắt đấy hả :33_002::33_002::33_002:, khc hết 1 lần rồi thi, đừg lm tổn hại đến nhan sắc thế chứ :62::62::62:, đời ny đẹp lắm, p c thấy trời mấy hm nay khng, sau cơn mưa trời lại sng, v khi đang mưa trời vẫn nắng :grad::grad::grad:vậy th tại sao p khng khc 1 lần v rồi mỉm cười như nắng nhỉ :D:D:Dcười đi, cươiừ nhiều vo d cho ban đầu đ chỉ l jả dối , tập cười đi b sẽ hạnh phc hơn l khc đấy :80::80::80:

pha l tuyết
13-05-2009, 09:32 PM
tri, p tnh tốn bao nhiu nớc mắt ấy hả :33_002::33_002::33_002:, khc hết 1 lần rồi thi, ừg lm tổn hại ến nhan sắc thế chứ :62::62::62:, ời ny ẹp lắm, p c thấy trời mấy hm nay khng, sau cn ma trời lại sng, v khi ang ma trời vẫn nắng :grad::grad::grad:vậy th tại sao p khng khc 1 lần v rồi mỉm cời nh nắng nhỉ :D:D:Dcời i, ciừ nhiều vo d cho ban ầu chỉ l jả dối , tập cời i b sẽ hạnh phc hn l khc ấy :80::80::80:
Ci ny tui lm c rồi i học tui cời suốt mặc d lòng tui sắp tan nt => hok ai bik tui bn cảhttp://www.anikaos.com/040-onion_msn_smilies/cebollita_animated_onion/cebollita_animated_onion-20.gif

junior2612
13-05-2009, 09:35 PM
Ci ny tui lm c rồi i học tui cời suốt mặc d lng tui sắp tan nt => hok ai bik tui bn cảhttp://www.anikaos.com/040-onion_msn_smilies/cebollita_animated_onion/cebollita_animated_onion-20.gif (http://www.anikaos.com/040-onion_msn_smilies/cebollita_animated_onion/cebollita_animated_onion-20.gif)
Sống nội tm lm j hả em :byebye:

ha_a4_cva
13-05-2009, 09:44 PM
Ci ny tui lm c rồi i học tui cời suốt mặc d lng tui sắp tan nt => hok ai bik tui bn cảhttp://www.anikaos.com/040-onion_msn_smilies/cebollita_animated_onion/cebollita_animated_onion-20.gif (http://www.anikaos.com/040-onion_msn_smilies/cebollita_animated_onion/cebollita_animated_onion-20.gif)
:77::77::77:, vậy th cứ cười tiếp đi, lu dần p sẽ thấy thiếu tiếng cười p sẽ khng thể chịu nổi, uhm, theo như tui thấy th p hon ton c thể cười để mọi người vui cn mnh mnh buồn đấy :44_002::44_002::44_002:, p thch chọn kiểu no hơn??? đến lớp với bộ mặt u m để bị lm fiền v hỏi han , hay p sẽ chỉ cười d thế jan sẽ sụp đổ???????????? :77::77::77:ti chọn cười, p chọn g >>>

pha l tuyết
13-05-2009, 09:45 PM
Tất nhin l chọn cười

ha_a4_cva
13-05-2009, 09:46 PM
Sống nội tm lm j hả em :byebye:
:33_002::33_002::33_002::33_002: k thể ngờ được l a gọi đấy l sống nội tm :80::80::80:chậc chậc, cần fải bồi dưỡng 1 lớp về măt phn biệt vấn đề về tinh thần cho a :62::62::62:, ci đấy người ta gọi l đeo vo mặt mnh 1 ci mặt nạ cười to đng cn bn trong th rỉ mu, giống trong film a, k b lăm, nhưg sao chứ???? cười đi cứ cười đi, đời đẹp chn :48_002::48_002::48_002:

pha l tuyết
13-05-2009, 09:49 PM
:33_002::33_002::33_002::33_002: k thể ngờ ợc l a gọi ấy l sống nội tm :80::80::80:chậc chậc, cần fải bồi dỡng 1 lớp về mt phn biệt vấn ề về tinh thần cho a :62::62::62:, ci ấy ngời ta gọi l eo vo mặt mnh 1 ci mặt nạ cời to ng cn bn trong th rỉ mu, giống trong film a, k b lm, nhg sao chứ???? cời i cứ cời i, ời ẹp chn :48_002::48_002::48_002:
Tui thấy eo vo mặt mnh 1 ci mặt nạ cời to ng cn bn trong th rỉ mu cũng tốt chứ sao

crazydoll
13-05-2009, 09:55 PM
ss PLT ui, ss đừng bn nữa nh , hy nghe lời ss H đi ^^. Cuọc đời vẫn đẹp sao, tnh yu vẫn đẹp sao m. Nếu ss bn th cứ khc thật nhu, khc 1 lần cho đ đi nha cho mấy k nc mắt n ra ht k cn jọt no m chỉ cn nụ cười toe tot thui. :48_002: Ah m lc bn ss nn nghe nhạc đi, nghe bi no ss thik , đừng nghe nhạc bn nh. Cn k nữa hti2 rủ bạn b đi chơi , tm sự cng vs họ, c bạn b tm sự tội j mnh tự bn 1 mnh :snicker:. Em chỉ bit ni jay thui ah , em thật sự hi vọng ss sẽ sớm zui trở lại nh :32_002:. (ni nhỏ ss n : lc bn ăn nhu vo cng hiệu lm :snicker:)
ss H :'' sau cơn mưa trời lại sng''---> mưa vo buổi tối th trời k sng lại đc ss ah :snicker:

junior2612
13-05-2009, 09:57 PM
:33_002::33_002::33_002::33_002: k thể ngờ được l a gọi đấy l sống nội tm :80::80::80:chậc chậc, cần fải bồi dưỡng 1 lớp về măt phn biệt vấn đề về tinh thần cho a :62::62::62:, ci đấy người ta gọi l đeo vo mặt mnh 1 ci mặt nạ cười to đng cn bn trong th rỉ mu, giống trong film a, k b lăm, nhưg sao chứ???? cười đi cứ cười đi, đời đẹp chn :48_002::48_002::48_002:
Sống m ko ni suy nghĩ v cảm nhận của mnh cho bạn b th chả nội tm th l nội j :83:

P/S : xem phim nhiều qu nhiễm ri :83:

pha l tuyết
13-05-2009, 09:58 PM
ss PLT ui, ss ừng bn nữa nh , hy nghe lời ss H i ^^. Cuọc ời vẫn ẹp sao, tnh yu vẫn ẹp sao m. Nếu ss bn th cứ khc thật nhu, khc 1 lần cho i nha cho mấy k nc mắt n ra ht k cn jọt no m chỉ cn nụ cời toe tot thui. :48_002: Ah m lc bn ss nn nghe nhạc i, nghe bi no ss thik , ừng nghe nhạc bn nh. Cn k nữa hti2 rủ bạn b i chi , tm sự cng vs họ, c bạn b tm sự tội j mnh tự bn 1 mnh :snicker:. Em chỉ bit ni jay thui ah , em thật sự hi vọng ss sẽ sớm zui trở lại nh :32_002:. (ni nhỏ ss n : lc bn n nhu vo cng hiệu lm :snicker:)
ss H :'' sau cn ma trời lại sng''---> ma vo buổi tối th trời k sng lại c ss ah :snicker:
ss hok sao u vi bữa l hết h

pha l tuyết
13-05-2009, 09:58 PM
Sống m ko ni suy nghĩ v cảm nhận của mnh cho bạn b th chả nội tm th l nội j :83:

P/S : xem phim nhiều qu nhiễm ri :83:
Ni ra mần chi n c hỉu hok

crazydoll
13-05-2009, 10:03 PM
ss hok sao u vi bữa l hết h
hết ngay bay h đi ss , chờ vi bữa nữa lu lm

pha l tuyết
13-05-2009, 10:08 PM
bi h hết liền chắc hok đc nhưng ss chỉ cn bn t xu nữa thui hhttp://www.anikaos.com/040-onion_msn_smilies/onion_gifs_emoticons/onion_gifs_emoticons-15.gif

Misus
13-05-2009, 10:16 PM
Em lập thread ny hay đ :17_002:chị hết lng ủng hộ kaka.
Tm trạng , ai m chả c nhất l những sinh vin đang sống xa nh như Misus, viết một bi nh :

Ngy sống thật l ngy buồn. Mnh mang buồn. Khng hẳn v ai cả m c lẽ do bản thn khng thot được những vụn vặt trong qu khứ. Đi lc cớ ngỡ mnh lớn, mnh đ thay đổi rất nhiều nhưng ha ra vẫn chỉ l ngỡ. Mnh vẩn rất ngốc, mỏng mang v yếu đuối đến đng thương. Ai mang cho lng người những trăn trở? Cuộc sống x bồ cứ lien tục vồ lấy tri tim nhỏ ấy, mnh c nng niu, bưng bt cho n nhưng ha ra lại lm việc v ch. Bởi đơn giản, sống l phải đối diện với hiện tại, phải tập giơ tay ra để hiểu rằng tay em qu nhỏ b! C nhiều lc qunrồi lại nhớ! Mnh nn ngẩng cao đầu, bước rộng chn, hin ngang m đứng, vững chải m nhn...mạnh mẽ m qun. Bởi nếu nhớ th chỉ l niềm đau v thất vọng. Đau cho lời ni muộn mng v nhầm chỗ, thất vọng v sự nu ko đin rồ. Con người ta lun phải đấu tranh giữa l tr v con tim, đ bao lần con người tm được tiếng ni chung khi m hon cảnh buộc họ cười , tri tim lại muốn khc. Mắt ro hoảnh khi mở tiếng cho nhau, tim thắt chặt . Giọng kh ran ti mở đầu cu ni đa, chng chnh lệCứ thế, mỗi lần một ai đ quan tm, một ai đ đến gần th một ai đ lại về. Lm sao c thể gặp lại trn con đường xa xăm ấy? Lm sao tm được nhau khi lng l 2 vng cch biệt. Ấy thế m gặp để lm ji? Gặp để hiểu l đ thực sự mất nhau, gặp để hiểu mnh cn qu yếu đuốiSống thật lm chi để mỗi lần nhớ đến, ti đau!
Ngy sống thật l ngy yu thương. Nhớ qu da diết. Mẹ ah, con viết những dng ny cho mẹ nh:
Con xa nh rồi tập tễnh lm thơ
Bước cao thấp nn cu vần lục bt
Lng chai sạn cu thơ con khng nhạc
Phải chăng con giẩm phải bng mnh?
Lời mẹ ru c cầu vn đng đinh
Con sng qu nước rng rồi lại lớn
Tiếng ơi đ li vo dĩ vng
Những đứa con- chim tung cnh vo trời
Xa- xa rồi tổ ấm thưở nằm ni
Mẹ ở lại- gnh đời oằn năm thng
Vẹn niềm tin mong đời con sng lạn
Con đu ngờ tc mẹ cứ bạt them
Con xa xứ- con như trẻ trốn tm
Nhn chng bạn- Đua chen đời- Trằn trọc
Đm xa xứ- nhớ mẹ cha bật khc
Thơ tặng mẹ con chưa viết bao giờ
-------------------
Bởi đời con chưa phải l bi thơ.
L.T.Đ
-------------------
Con gi của mẹ vẫn chưa đủ lớn để hiểu hết kh khăn của mẹ, chưa đủ sức cng gnh cuộc đời với mẹ nhưng con hứa, con sẽ lun bn mẹ, an ủi mẹ, động vin mẹ. C ai đ bảo rằng lm thế th ch g khi cuộc sống ny được trải thảm bằng tiền v vật chất. Con cũng biết thế. Nhưng con tin, mẹ con mnh sống với nhau l tnh yu. Suy nghĩ con khng xa, tnh yu con khng thực tế, hnh động con cn qu trẻ con. Nhưng những g mẹ dạy con, con đều nhớ cả, con nhớ rất nhiều. Vng, ti con d c khng nhiều tiền như bao người, con khng xinh đẹp như người ta nhưng con vẫn sẽ ngẩng cao đầu khi nhn họ v con l con mẹ. V con hơn họ một ci đầu, một tấm lngmột người mẹ. Chng ta sẽ cng nhau vượt qua kh khăn ny, mẹ nh! Con yu mẹ nhiều. Sống thật l những ngy m nước mắt ti rơi.
3. Ngy sống thật l ngy con người ta cần tiền

nhoxcrazy
14-05-2009, 08:53 AM
em đang chn đy học hnh thi cử chả ra đu hết :30_002:

hokcoten
14-05-2009, 11:08 AM
Wish me good luck. That's all I need right now.

Ngay mới hm qua thi tớ vẫn cn đang khc. Khc v thấy ko tự tin với chnh mnh, khc v tự dưng thấy giấc mơ ktqd sao m qu xa vời, khc v đng l từ trước đến giờ những ngi trường m tớ yu nhất đều lần lượt trở thnh những giấc mơ m tớ ko bao giờ chạm tới, v giờ đy l ktqd. Tớ ko muốn lịch sự lặp lại, tớ ko muốn ktqd lại trở nn xa vời như CVA ngy xưa, tớ cng ko muốn 1 ngi trường no khc lại ngăn cản tớ vo ngi trường tớ yu nhất. Giờ đy ngồi 1 mnh, tm trạng đang rất vui (v mới nhận đc 1 c địn thoại rất quan trọng). Tớ đang tự hỏi mnh. Tớ ni tớ yu ktqd, thế th tại sao khi nhận được điện thoại của SMU tớ lại vui đến thế? Tớ lại bảo tớ yu SMU, nhưng sao tớ vẫn chờ điện thoại từ South Hadley, d hi vọng đ ko cn? C phải tớ tham qu ko? Đ gọi l yu th chỉ được yu 1 thứ thi chứ. Tm lại l đang ko hiểu mnh muốn ci g, v đang cầu mong c ai đ cầm ci roi đứng bn cạnh p mnh học bi :( (đoạn ny đọc xong ai hiểu th.......)

PS: bạn Junior năm nay thi đh phải hem nhỉ?

cun con ngoc nghec
14-05-2009, 04:43 PM
cn , tui biết hum đ tui đ sai, tui cu b v cớ nhưng tui thực sự khng cố ni b như vậy, tui đ suy nghĩ nhiều, tui đ nghĩ khi đ tui bực v tui c quyền như thế, nhưng .................. tui xin lỗi b nhiều lắm, tui lập thread ny v b l người tui nghĩ đến đầu tiền để guỉư lời chn thnh từ tri tim tui, đn nhận n một cch chn thnh b nh! tui với b vẫn l bạn phải khng???:byebye::byebye::byebye:

http://www.nhaccuatui.com/m/h75OVcj3Sy
Tui cũng c giận b đu . hum đấy tui cũng c lỗi m . P bt hng , ngay hm đấy p đ được ghi vo sổ nhật k thn iu của tui đ . :byebye:Đương nhin chng ta vẫn l bạn ri :10:Xin lỗi v cảm ơn b nh !

ha_a4_cva
14-05-2009, 05:00 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/z_2bD_Dpxu

kưng , chn để lm g hả e??? cứ hy vọng vo một tương lai tươi sng hơn đi, cứ hy vọng rằng mnh sẽ thắng, mnh sẽ thnh cng đi, cứ lun nghĩ rằng bn mnh lun c những niềm vui để xo tan đi những nỗi buồn, hy cứ hy vọng rằng một lần thất bại, một lần gục ng hay nhiều nhiều lần th cũng khng phải l đ kết thc, hy cứ lun nghĩ rằng cuộc sống cn nhiều thứ đng nghĩ hơn l truyện học hnh v thi cử, sẽ c nhiều thứ để e quan tm hơn l lm sao để biến ước mơ của người khc chứ khng phải của e thnh hiện thực

CỨ cho rằng, e khng đạt được kết quả như mnh mong muốn, nhưng e hiểu v sao e lại như vậy, e hiểu e đ lm được những g th đ mới l điều đng qu. Khng phải ai cũng đều sống trong vinh quang, ai cũng fải thất bại, l người ai cũng fải c lần mắc lỗi, nhưng khi biết được nh ho quang ấy sẽ theo mnh đến đu, biết được khi no tự trong tri tim mnh nh ho quang ấy toả sng th khi đ e sẽ thấy những g e lo nghĩ cn qu nhỏ b, v điều e cần lm l một điều thiết thực hơn thực tế hơn l chỉ ni chn v thở di

Buồn một lần để rồi biết được gi trị của những lần buồn đ, e sẽ thấy lng trn ngập hy vọng, trn ngập niềm tin chứ khng đơn thuần l e thấy trống rỗng v sống một cch v vi với đời. Cố ln e

Lời khuyn ss dnh cho e đ l: hy lng qun đi những g e đ lm, ht một hơi thật su, vươn vai v mỉm cười với kết quả e đạt được. Hy vọng bi ht ss dnh cho e sẽ nhắc nhở e những g mnh nn lm để thấy c nghĩa hơn :32_002::32_002::32_002:

tytyty
14-05-2009, 05:08 PM
H thn mến,
ss thực sự rất mến phục em , lm tổng đi tư vấn okie lắm đ em
em sẽ lm j nếu bị 1 boy m mnh dnh nhiều tnh cảm bống đng cửa, ci then, ni như tt nước vo mặt, v cấm mnh ko đc bn mảng tới n, ko đc nc với n lần no nữa hết cả
mở ngoặc l cng lớp, v ss chưa c ni j tm tư với n hết ah^^
hjx, ci đồ phũ phng !

tuanswe
14-05-2009, 05:11 PM
cho mnh v chung vui với, h, mnh l thnh vin mới , mong được sụ gip đỡ của cc bạn

ha_a4_cva
14-05-2009, 05:19 PM

Ngay mới hm qua thi tớ vẫn cn đang khc. Khc v thấy ko tự tin với chnh mnh, khc v tự dưng thấy giấc mơ ktqd sao m qu xa vời, khc v đng l từ trước đến giờ những ngi trường m tớ yu nhất đều lần lượt trở thnh những giấc mơ m tớ ko bao giờ chạm tới, v giờ đy l ktqd. Tớ ko muốn lịch sự lặp lại, tớ ko muốn ktqd lại trở nn xa vời như CVA ngy xưa, tớ cng ko muốn 1 ngi trường no khc lại ngăn cản tớ vo ngi trường tớ yu nhất. Giờ đy ngồi 1 mnh, tm trạng đang rất vui (v mới nhận đc 1 c địn thoại rất quan trọng). Tớ đang tự hỏi mnh. Tớ ni tớ yu ktqd, thế th tại sao khi nhận được điện thoại của SMU tớ lại vui đến thế? Tớ lại bảo tớ yu SMU, nhưng sao tớ vẫn chờ điện thoại từ South Hadley, d hi vọng đ ko cn? C phải tớ tham qu ko? Đ gọi l yu th chỉ được yu 1 thứ thi chứ. Tm lại l đang ko hiểu mnh muốn ci g, v đang cầu mong c ai đ cầm ci roi đứng bn cạnh p mnh học bi :( (đoạn ny đọc xong ai hiểu th.......)

http://www.nhaccuatui.com/m/v6FVMcImKD

ss , ai cấm ta chia tri tim ta thnh nhiều mảng để m yu để m ght???? ta yu gia đnh, ta yu bạn b, ta yu đất nước ta, ta yu những con người cng chung dng mu lạc hồng chảy tri trong ta , ai cấm ta yu nhiều đến vậy???? ta thấy yu ngay từ giy ft đầu tin ta bắt gặp những g ta cảm nhận được rằng ta sẽ thch n, thch nhiều lắm. Nhưng d c thch nhiều, d c yu nhiều th ta vấn l ta, ta vẫn l con người, ta vẫn muốn chia tri tim ra thnh nhiều mảng để yu nhiều thứ, sao phải p buộc chnh bản thn mnh với những suy nghĩ ngẩn ngơ đến vậy???? đu c ai p ta phải lm thế ny, phải lm thế kia, sao khng để chnh tri tim ta mch bảo chứ khng phải l l tr nữa????? muốn khc v lo lắng nhưng sau đ lấy lại được niềm tin th đng để lm đấy chứ, ci cốt rằng d ta lm g nhưng thấy lng mnh thanh thản l được m. Hy vọng v hy vọng, rồi vấp ng, sẽ lun c người bn ta, đừng nghĩ rằng mnh đơn độc v phải tự quyết 1 mnh, chia sẻ đi, với ai cũng được, với 1 người xa lạ c lẽ l tốt nhất v n mang đậm tnh khch quan m :snicker:
h, nhiều khi thnh cng đến dồn dập lại khiến chnh mnh lng tng hơn khi thất bại ss nhỉ :32_002::32_002:, cứ sống v thực hiện nốt những g thnh cng đ đem lại đi, đừng ngại thử, biết đu đ mới thực sự l điều ss cẩn chứ khng phải l điều ss mơ ước :32_002::32_002:

ha_a4_cva
14-05-2009, 05:26 PM
H thn mến,
ss thực sự rất mến phục em , lm tổng đi tư vấn okie lắm đ em
em sẽ lm j nếu bị 1 boy m mnh dnh nhiều tnh cảm bống đng cửa, ci then, ni như tt nước vo mặt, v cấm mnh ko đc bn mảng tới n, ko đc nc với n lần no nữa hết cả
mở ngoặc l cng lớp, v ss chưa c ni j tm tư với n hết ah^^
hjx, ci đồ phũ phng !
http://www.nhaccuatui.com/m/qXad7fNYT5
h h, mnh l con gi , họ l con trai, họ đang lớn, ai cũng đều thừa nhận rằng con gi lớn nhanh hơn con gi về tm l. Biết đu rằng chnh ci hnh động khiến ta tức tối đ lại l một tn hiệu đng mừng th sao :77::77::77:đu ai c thể hiểu con trai tuổi ny nghĩ ci g chứ :not-worthy::not-worthy::not-worthy:, đều l "ngk xt" cả th l g ta fải buồn v họ :evil::evil::evil:cứ vui sống, thời jan sẽ trả lời, cn nếu ss muốn, cứ ni như tt nước vo mặt a như những g a đ lm, v sao chứ??? v mnh l con gi m :29_002::29_002::29_002:

ha_a4_cva
14-05-2009, 05:50 PM
Em lập thread ny hay đ :17_002:chị hết lng ủng hộ kaka.
Tm trạng , ai m chả c nhất l những sinh vin đang sống xa nh như Misus, viết một bi nh :

Ngy sống thật l ngy buồn. Mnh mang buồn. Khng hẳn v ai cả m c lẽ do bản thn khng thot được những vụn vặt trong qu khứ. Đi lc cớ ngỡ mnh lớn, mnh đ thay đổi rất nhiều nhưng ha ra vẫn chỉ l ngỡ. Mnh vẩn rất ngốc, mỏng mang v yếu đuối đến đng thương. Ai mang cho lng người những trăn trở? Cuộc sống x bồ cứ lien tục vồ lấy tri tim nhỏ ấy, mnh c nng niu, bưng bt cho n nhưng ha ra lại lm việc v ch. Bởi đơn giản, sống l phải đối diện với hiện tại, phải tập giơ tay ra để hiểu rằng tay em qu nhỏ b! C nhiều lc qunrồi lại nhớ! Mnh nn ngẩng cao đầu, bước rộng chn, hin ngang m đứng, vững chải m nhn...mạnh mẽ m qun. Bởi nếu nhớ th chỉ l niềm đau v thất vọng. Đau cho lời ni muộn mng v nhầm chỗ, thất vọng v sự nu ko đin rồ. Con người ta lun phải đấu tranh giữa l tr v con tim, đ bao lần con người tm được tiếng ni chung khi m hon cảnh buộc họ cười , tri tim lại muốn khc. Mắt ro hoảnh khi mở tiếng cho nhau, tim thắt chặt . Giọng kh ran ti mở đầu cu ni đa, chng chnh lệCứ thế, mỗi lần một ai đ quan tm, một ai đ đến gần th một ai đ lại về. Lm sao c thể gặp lại trn con đường xa xăm ấy? Lm sao tm được nhau khi lng l 2 vng cch biệt. Ấy thế m gặp để lm ji? Gặp để hiểu l đ thực sự mất nhau, gặp để hiểu mnh cn qu yếu đuốiSống thật lm chi để mỗi lần nhớ đến, ti đau!
Ngy sống thật l ngy yu thương. Nhớ qu da diết. Mẹ ah, con viết những dng ny cho mẹ nh:

Con xa nh rồi tập tễnh lm thơ
Bước cao thấp nn cu vần lục bt
Lng chai sạn cu thơ con khng nhạc
Phải chăng con giẩm phải bng mnh?
Lời mẹ ru c cầu vn đng đinh
Con sng qu nước rng rồi lại lớn
Tiếng ơi đ li vo dĩ vng
Những đứa con- chim tung cnh vo trời
Xa- xa rồi tổ ấm thưở nằm ni
Mẹ ở lại- gnh đời oằn năm thng
Vẹn niềm tin mong đời con sng lạn
Con đu ngờ tc mẹ cứ bạt them
Con xa xứ- con như trẻ trốn tm
Nhn chng bạn- Đua chen đời- Trằn trọc
Đm xa xứ- nhớ mẹ cha bật khc
Thơ tặng mẹ con chưa viết bao giờ
-------------------
Bởi đời con chưa phải l bi thơ.
L.T.Đ
-------------------
Con gi của mẹ vẫn chưa đủ lớn để hiểu hết kh khăn của mẹ, chưa đủ sức cng gnh cuộc đời với mẹ nhưng con hứa, con sẽ lun bn mẹ, an ủi mẹ, động vin mẹ. C ai đ bảo rằng lm thế th ch g khi cuộc sống ny được trải thảm bằng tiền v vật chất. Con cũng biết thế. Nhưng con tin, mẹ con mnh sống với nhau l tnh yu. Suy nghĩ con khng xa, tnh yu con khng thực tế, hnh động con cn qu trẻ con. Nhưng những g mẹ dạy con, con đều nhớ cả, con nhớ rất nhiều. Vng, ti con d c khng nhiều tiền như bao người, con khng xinh đẹp như người ta nhưng con vẫn sẽ ngẩng cao đầu khi nhn họ v con l con mẹ. V con hơn họ một ci đầu, một tấm lngmột người mẹ. Chng ta sẽ cng nhau vượt qua kh khăn ny, mẹ nh! Con yu mẹ nhiều. Sống thật l những ngy m nước mắt ti rơi.
3. Ngy sống thật l ngy con người ta cần tiền
http://www.nhaccuatui.com/m/ObBgSsVhg-
4. ngy sống l ngy người ta nhớ về những kỉ niệm
tạm gc lại những bộn bề cuộc sống, ta trở về với những con đường thn quen đ theo ta suốt qung đời thơ ấu, ta trở về với những lần ta rơi nước mắt v tủi hờn, ta trở về với những lần ta cng bạn b lượn quanh cc phố để tm lại qun ăn ta hằng mong được ngồi lại thật lu, để rồi ta chợt nhận ra, lng ta thanh thản v bỗng dưng kho mắt ta cay cay :01::01::01:, ta d lng qun đi những g đẹp đẽ nhất, ta đ cho qua những g khiến tri tim ta khng cn thổn thức nữa.
5. ngy sống l ngy ta chợt nhận ra mnh đ lớn thật nhiều
cuộc sống bon chen khiến ta kh thở, ta ước ao được trở lại lm 1 c b để nũng nịu với ba với mẹ, để hng ngy chỉ phải lo nghĩ xem mnh c nhớ đi học, đi ngủ v xem film đng giờ hay khng, ước ao sao 1 ngy ấy sẽ đến, ước ao sao ta tm lại được ta, ta được sống như chnh ta.nhưng..............

Vẫn biết mỗi ngy tri qua ta trải nghiệm thm nhiều điều, ta đ thay đổi, ta đ lớn, ta biết nhiều hơn về bạn b ta, ta hiểu hơn về thế giới ta đang sống, nhưng..........
Mc-xim-Goocki đ ni "Con người ta sinh ra khng phải để mang xch xiềng m để tung cnh bay lượn trn bầu trời" vậy th cớ sao ta lại tự đeo trn mnh những gnh nặng cuộc sống m khng dừng lại, nhn ln bầu trời kia, nhắm mắt lại v mở mắt ra , bỗng dưng ta thấy lng mnh tĩnh lại v những g trước mắt ta dường như đang quay lại thời ấu thơ

ss , e hy vọng, lắng nghe bi ht ny, đọc những dng e tm huyết dnh cho ss, ss sẽ cảm thấy thư thi hơn, những jọt nước mắt sẽ khng phải chảy ngược vo tim một lần nữa. Khi no buồn, cứ tm sự , v ta khng đơn độc m ss nhỉ:14_002::14_002:

phuonganh_pro
14-05-2009, 06:14 PM
đời c nhiều chuyện rất đng buồn. Điều quan trọng l bạn c vượt qua những nỗi buồn đ để đn những niềm vui hay khng thi. Một người khi an ủi PA đ từng ni:" nếu chu ko vui th ai vui no! Chu nhn đu cũng chỉ thấy buồn hơn m thi. PA ! Mọi người vẫn lun bn cạnh chu, lun ủng hộ v động vin chu, vui ln nh PA!!"
Mọi người hy xem thất bại như một vết trượt, đừng xem n l một c ng, đừng lấy n m lm buồn, hy vui vẻ m đn nhận n như một hương vị đặc biệt của cuộc sống nh!!!!!
Mọi người sẽ khng xem thất bại của bạn l g, m họ sẽ xem bạn đứng dậy sau thất bại đ như thế no:41_002::41_002:
Vui ln nh

crazydoll
14-05-2009, 08:33 PM
đồng tm trạng , bn v chuyện thi cử:(

junior2612
14-05-2009, 08:39 PM
Uh :D năm nay thi i ! cũng cố gắng nh ,chc bạn thi vo trường m mnh mong muốn :80: mnh nghĩ với sức học của bạn th chắc chắn l thnh cng thui chứ mnh th khc :D quay mng mng v c vẻ như đang bị chi phối bởi ci j đ m mnh ko nhận ra đc :doubt:

L Thị An Na
14-05-2009, 08:54 PM
:43_002: suốt ngy tnh với chả ton.. đừng bn v chuyện thi cử nha.Rồi ai cũng pải trải wa mừ.Hayx tick cực ln ri bạn sẽ thấy mnh ko lng p. ok?:byebye:

ha_a4_cva
15-05-2009, 08:16 PM
đời c nhiều chuyện rất đng buồn. Điều quan trọng l bạn c vượt qua những nỗi buồn đ để đn những niềm vui hay khng thi. Một người khi an ủi PA đ từng ni:" nếu chu ko vui th ai vui no! Chu nhn đu cũng chỉ thấy buồn hơn m thi. PA ! Mọi người vẫn lun bn cạnh chu, lun ủng hộ v động vin chu, vui ln nh PA!!"
Mọi người hy xem thất bại như một vết trượt, đừng xem n l một c ng, đừng lấy n m lm buồn, hy vui vẻ m đn nhận n như một hương vị đặc biệt của cuộc sống nh!!!!!
Mọi người sẽ khng xem thất bại của bạn l g, m họ sẽ xem bạn đứng dậy sau thất bại đ như thế no:41_002::41_002:
Vui ln nh:77::77::77:, bạn tớ c khc, 8,3 văn c khc :not-worthy::not-worthy::not-worthy:
http://www.nhaccuatui.com/m/4LFQIzvGWl
p/a ny, như ci lần đi ăn m gặp a tớ v a tớ jả tiền , tớ nghĩ tớ chả cần ni g thm nữa v hm đấy tớ ni nhiều rồi, nhưng by h th t nhất tớ cũng đ biết 1 điều, p/a hiểu những g tớ ni, thế l đủ :byebye::byebye::byebye:, đi tớ muốn ni nữa l, cứ ni ra lc no buồn nh, c tớ nghe p/a m, mặc d lời khuyn trực tiếp của tớ dnh cho p/a n hơi trừu tượng, nhưng t ra n rt ra từ kinh nghiệm của chnh tớ :58_002::58_002::58_002:nghe th c vẻ triết l, nhưng thực ra... tớ vẫn l tớ m , hay cười thế ny ny :77::77::77:

pha l tuyết
15-05-2009, 08:32 PM
P con ăn kem cho mt lng nha do h mời đấy cứ ăn thoải mi
http://www.canneryrow.com/externals/96/37701e8271b639d9770ee3f645aa51acf89480.jpg
@h: p qua qun tui thanh ton tiền nha

ha_a4_cva
15-05-2009, 09:03 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/ZBfstl5wYQ
e muốn khc, khc để qun a đi, khc để k nghĩ đến a nữa, nhưng.............
v g chứ, v g m e đang cười v e fải thở di
v g chứ, v g m e đau đến nghẹn thở thế ny
v g chứ, v g m a ni những g e trn trọng suốt 7 thng qua l vớ vẩn
v g chứ, v g m a nỡ ni rằng chồng khng bằng bạn
v g chứ, v g m a hiểu e thnh như thế
v g chứ, v g m a giận v h đy e ngồi 1 mnh, e buồn lắm a c biết k?
e ho, uh th e ốm đấy, e muốn ốm, ốm thật nặng để e k cn fải nghĩ đến a
e muốn đi dưới mưa m k c , để e lạnh v qun đi rằng chnh a l người khiến e đau
e muốn đi dưới mưa để e k bik rằng mưa đang rơi hay nước mắt e đang chảy
nhưng........ v sao chứ, v sao a lại đối xử với e như vậy??? e đ cố qun đi nhưng.......... e khng lm được a biết k??????????
với người khc e chỉ cần ntr với a l e k cn jận v buồn v người ta nữa
nhưng........ với a, e fải lm g, e biết ni với ai để e k cn buồn như ny nữa.............................
sao a lại lm thế với e, v sao, v sao chứ...........................

crazydoll
15-05-2009, 09:50 PM
tới lượt p chủ xị bn i , ai z an ủi dm ci ><

junior2612
15-05-2009, 11:33 PM
Buồn qu ! dạo ny mnh vim mng ti nghim trọng :| :|

ha_a4_cva
16-05-2009, 02:40 PM
tới lượt p chủ xị bn i , ai z an ủi dm ci ><
c sao đu kưg, k cần ai ni g, ss chỉ muốn ni ra cho thanh thản hơn thi, tối hm qua đến sng nay đ c nhiều thay đổi rồi m, nhưng mỗi lần đọc lại ss vẫn thấy hơi buồn, buồn v nhiều thứ, nhưng............
by h ss biết, ss thấy thoải mi hơn d cho c thở di, ss vẫn cười chứ k khc kưg , k khc đu :evil::evil::evil:

ha_a4_cva
16-05-2009, 02:45 PM
Buồn qu ! dạo ny mnh vim mng ti nghim trọng :| :|
http://www.nhaccuatui.com/m/yVa6gh3aW-
đấy, sướng nh money mũ ba nh :byebye::byebye::byebye:
hờ hờ, tiền ơi l tiền, dạo ny e chỉ thiếu tiền đi sinh nhật chứ tiền cho vay th cn v đối, c ai vay k nhỉ :77::77::77:
đa thế thi chứ buồn v tiền m k fải v tnh th a lạ thật đấy :29_002::29_002::29_002:đng l........... h h, thi cười ln đi, c lắm tiền thế kia cơ m :58_002::58_002::58_002:e hỏi a trung hết i :77::77:

junior2612
16-05-2009, 03:33 PM
Trời mưa to qu mạng l ko up bi ht đc :| :|

phalehong_93
16-05-2009, 03:51 PM
Cho tớ tham gia với.Dạo ny tớ thấy họk tập rất p lực n.cứu với!:06::55_003:

phalehong_93
16-05-2009, 04:01 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/ZBfstl5wYQ
e muốn khc, khc để qun a đi, khc để k nghĩ đến a nữa, nhưng.............
v g chứ, v g m e đang cười v e fải thở di
v g chứ, v g m e đau đến nghẹn thở thế ny
v g chứ, v g m a ni những g e trn trọng suốt 7 thng qua l vớ vẩn
v g chứ, v g m a nỡ ni rằng chồng khng bằng bạn
v g chứ, v g m a hiểu e thnh như thế
v g chứ, v g m a giận v h đy e ngồi 1 mnh, e buồn lắm a c biết k?
e ho, uh th e ốm đấy, e muốn ốm, ốm thật nặng để e k cn fải nghĩ đến a
e muốn đi dưới mưa m k c , để e lạnh v qun đi rằng chnh a l người khiến e đau
e muốn đi dưới mưa để e k bik rằng mưa đang rơi hay nước mắt e đang chảy
nhưng........ v sao chứ, v sao a lại đối xử với e như vậy??? e đ cố qun đi nhưng.......... e khng lm được a biết k??????????
với người khc e chỉ cần ntr với a l e k cn jận v buồn v người ta nữa
nhưng........ với a, e fải lm g, e biết ni với ai để e k cn buồn như ny nữa.............................
sao a lại lm thế với e, v sao, v sao chứ...........................
B ss lại bn ah? Ni thật mnh rất dốt trong vấn đề an ủi người khk(hihi) nn gửi tặng b bi ht n.mong b sẽ cảm thấy c người lun l chỗ dựa cho b trong cuộc sống.
http://www2.nhac.vui.vn/Music/#Play,4044
Thng cảm tui ko bt lm như mấy b.hihi.
Cry on my shoulder
If the hero never comes to you, If you need someone you're feeling blue.
If you're away from love and you're alone, If you call your friends and nobody's home.
You can run away but you can't hide, Through a storm and through a lonely night.
Then I show you there's a destiny, The best things in life, They're free

But if you wanna cry, Cry on my shoulder, If you need someone who cares for you.
If you're feeling sad your heart gets colder, Yes I show you what real love can do.

If your sky is grey oh let me know, There's a place in heaven where we'll go.
If heaven is a million years away, Oh just call me and I make your day.
When the nights are getting cold and blue, When the days are getting hard for you.
I will always stay here by your side, I promise you I'll never hide.
But if you wanna cry, Cry on my shoulder, If you need someone who cares for you.
If you're feeling sad your heart gets colder, Yes I show you what real love can do.

pha l tuyết
16-05-2009, 08:08 PM
Hnh như tui bik tại sao b bn n m hnh như thui nha

bequay_17ht
16-05-2009, 09:43 PM
Lặng lẽ dưới mưa, chợt nhận ra mnh thật b nhỏ
Lặng lẽ trong đm, n thấy mnh c đơn
Lặng lẽ đi giữa dng người bất tận, n biết mnh lạc lng
Lặng lẽ tin tưởng một ai đ để rồi n nhận ra kho mắt n cay cay
Lặng lẽ chờ ai đ, n thấy lng quặn đau
Lặng lẽ, n mỉm cười v n đ tin lầm một lần nữa
Lặng lẽ đi dưới mưa, để khc ko ai biết l mnh đang khc...
Đng như chữ k của sis. Tớ đang rất sad. V ko bik thế no nữa. bn lắm!

ha_a4_cva
17-05-2009, 08:44 AM
Lặng lẽ dưới mưa, chợt nhận ra mnh thật b nhỏ
Lặng lẽ trong đm, n thấy mnh c đơn
Lặng lẽ đi giữa dng người bất tận, n biết mnh lạc lng
Lặng lẽ tin tưởng một ai đ để rồi n nhận ra kho mắt n cay cay
Lặng lẽ chờ ai đ, n thấy lng quặn đau
Lặng lẽ, n mỉm cười v n đ tin lầm một lần nữa
Lặng lẽ đi dưới mưa, để khc ko ai biết l mnh đang khc...
Đng như chữ k của sis. Tớ đang rất sad. V ko bik thế no nữa. bn lắm!
http://www.nhaccuatui.com/m/Ok_HXq7mbD

ấy , lặng lẽ ta ngẫm ra được nhiều điều lắm,lặng lẽ rồi thấy trống rỗng nhưng lặng lẽ cũng khiến ta qun đi những g đang diễn ra, lặng lẽ ta thấy mnh l tiu điểm của chnh mnh chứ k fải l ai khc, thế nn cứ lặng lẽ đi, cứ khc đi rồi ........... một ngy mới sẽ lại đến, d cho bạn c tiếp tục lặng lẽ th t nhất, bạn vẫn đang nghĩ cho mnh chứ k fải cho ai khc, đ mới l điều đng qu
nỗi buồn sẽ qua nếu bạn c niềm tin vo chnh bản thn mnh, đừg khc, hy thở di v nhn mnh trước gương để xem bộ mặt thật ca ci đứa đang bn kia :byebye::byebye::byebye:, th vị lắm, n sẽ khiến bạn bật cười đấy :58_002::58_002::58_002:

ha_a4_cva
17-05-2009, 08:47 AM
Hnh như tui bik tại sao b bn n m hnh như thui nha
:27_003::27_003::27_003:p ntr với z vụ n i ??? :confused::confused::confused:tui k nghĩ p bik đu :Devil::Devil::Devil::Devil:nhưng d sao th tui ni vậy th ai cũng bik điều g đang xảy ra i m, chỉ c điều n k cn như thế nữa thi :58_002::58_002:

ha_a4_cva
17-05-2009, 08:50 AM
Cho tớ tham gia với.Dạo ny tớ thấy họk tập rất p lực n.cứu với!:06::55_003:
:hell_boy::hell_boy::hell_boy:, cho p nghe bi ny, tui đảm bảo b c niềm tin vo học hnh ngay :05:
http://www.nhaccuatui.com/m/4jsLsQDyUT
e xin lỗi v bi ny hơi.............:39_002::39_002::39_002::39_002 : nhưng m e thề e hứa e đảm bảo l nghe xong l muốn học tiếp ngay ạ :20_003::20_003::20_003::20_003:

hokcoten
17-05-2009, 04:50 PM
nghe mọi người than vn chuyện học hnh lại nhớ đến bi What do I go to school for của McFly =)) ngy xưa cứ chn học lại ht nghu ngao =))

ha_a4_cva
17-05-2009, 08:45 PM
nghe mọi người than vn chuyện học hnh lại nhớ đến bi What do I go to school for của McFly =)) ngy xưa cứ chn học lại ht nghu ngao =))
http://www.nhaccuatui.com/m/tmt94CGA7o
h, pi ny của jonas, e k biết c jống bi của ss k, nhưng m............:77::77::77::77: học hnh vẫn l vấn đề mun thuở m, ai muốn đu nhưng vẫn fải lm m :evil::evil::evil:
như lao động l vinh quang , học hnh l.....................:not-worthy::not-worthy::not-worthy::not-worthy:

nhoxcrazy
17-05-2009, 09:01 PM
cảm ơn ss e sẽ cố gắng lạc quan hơn ..........................:48_002:

ha_a4_cva
17-05-2009, 09:13 PM
lạc quan sẽ jp e nhiều điều đấy, cố ln ha kưg
@ mọi người: ủa sao chả ai reply bi bn ui l bn của e jợ??? bn n bn n!>.<!

L Thị An Na
17-05-2009, 09:59 PM
Hm ni p cun co xem TV ko? Đường ln đỉnh Olympia đa.Ngọc Hn_1 gương mặt mới với những hi vọng mới.
Ước g mnh cũng được như bạn .Hehe

..::Scorpior::..
17-05-2009, 10:14 PM
D g th...... VN mun năm ^^
P.s: Anh Hn bứt ph hay thiệt , 245 đ ..... (cười thấy hiền kh h ) ^^

nhoxcrazy
18-05-2009, 01:06 PM
ka ka nhox đy cũng c coi n hay thiệt lần đầu tin olympia c đến 5 ng` thi gay cấn lại cng gay cấn:77: anh Hồ Ngọc Hn(nụ cười thin thần ) giỏi thiệt ..................:not-worthy:nhưng nhox vẫn thch chị Thu Trang hơn- ng` ginh đc nhu điểm nhất trong phần thi về đch của năm nay đo :29_002:

hokcoten
18-05-2009, 10:07 PM
h, pi ny của jonas, e k biết c jống bi của ss k, nhưng m............:77::77::77::77: học hnh vẫn l vấn đề mun thuở m, ai muốn đu nhưng vẫn fải lm m :evil::evil::evil:
như lao động l vinh quang , học hnh l.....................:not-worthy::not-worthy::not-worthy::not-worthy:

Jonas th chắc l bản cover rồi, bi ny McFly Busted cũng ht m :D em buồn th nghe bi ny đi: I'm just a kid - Simple Plan (http://www.youtube.com/watch?v=ksum3EMQf-c) xem đi, 5 anh kute ngời ngời thế kia m cuối cng để chị đấy đi với 1 ng r xấu. nhớ hồi trc yu SP kinh khủng :love: nghe punk l nhộn nhất đấy :D

ha_a4_cva
19-05-2009, 02:14 PM
Hm ni p cun co xem TV ko? Đường ln đỉnh Olympia đa.Ngọc Hn_1 gương mặt mới với những hi vọng mới.
Ước g mnh cũng được như bạn .Hehe
:58_002::58_002::58_002:mẹ e cũng thch mấy a chị thi olympia lắm :rap::rap::rap:, chả hiểu họ ăn g m jỏi ế nhỉ :not-worthy::not-worthy::not-worthy:
nhưng m sau hồi đọc ci bi viết về olympia, tự dưng e thấy n lm sao , e k cn hứng th coi nữa :confused::confused::confused:
nhưng d g, e cũng thch bi ht chủ đạo của olympia :29_002::29_002::29_002:. Mọi người , sống hay chết trn đường học hnh th do mnh hay do ba mẹ nhỉ :77::77::77:
http://www.nhaccuatui.com/m/PbL1a8pObk

chc mọi người nghỉ h vui vẻ v gắng sức với những k thi ngay trong h nghen :77::77::77:, cứ cười thật lớn d kết quả c ra sao :58_002::58_002:. vi chng ta l người chiến thắng

ha_a4_cva
19-05-2009, 02:20 PM
Jonas th chắc l bản cover rồi, bi ny McFly Busted cũng ht m :D em buồn th nghe bi ny đi: I'm just a kid - Simple Plan (http://www.youtube.com/watch?v=ksum3EMQf-c) xem đi, 5 anh kute ngời ngời thế kia m cuối cng để chị đấy đi với 1 ng r xấu. nhớ hồi trc yu SP kinh khủng :love: nghe punk l nhộn nhất đấy :D
:77::77::77:mấy a ny đến trường chỉ để tn gi hem :77::77::77:
uh th cng nhận a kia hem kute dưng m a jỏi thiệt ss nhỉ, tr g cũng oki ht :not-worthy::not-worthy::not-worthy:, chị kia chọn a l đng m, 5 anh kute cn chả = a nữa l :77::77::77:
sự đời ngộ nhỉ :77::77::77:

hokcoten
19-05-2009, 04:20 PM
:77::77::77:mấy a ny đến trường chỉ để tn gi hem :77::77::77:
uh th cng nhận a kia hem kute dưng m a jỏi thiệt ss nhỉ, tr g cũng oki ht :not-worthy::not-worthy::not-worthy:, chị kia chọn a l đng m, 5 anh kute cn chả = a nữa l :77::77::77:
sự đời ngộ nhỉ :77::77::77:

That somebody says 'sự đời ngộ nhỉ' after listening to punk is everything punk is meant to be. Punk ồn o, ph cch, vui nhộn nhưng nếu nhn su vo bn trong th lại c 1 đống nghịch l :58_002: ss thik punk cũng v thế. Punk ko g b, punk ko dễ nghe d n rất nhộn, với cả t ng yu đc punk. Mỗi loại nhạc thể hiện 1 c tnh, v punk dnh cho những con người go against the conventional and repetitive lifestyle. hồi trc ss cn ngồi viết hẳn 1 bi để express my love for punk, cơ m chả bit vứt đu rồi :44_002: bi Olympia cng nhận hay thật. ss thch cu 'đặt vinh quang ln vai những ng chiến thắng', chẳng hiểu sao nghe cu đấy xong lại thấy full of energy to try harder :love:

L Thị An Na
19-05-2009, 06:47 PM
:58_002::58_002::58_002:mẹ e cũng thch mấy a chị thi olympia lắm :rap::rap::rap:, chả hiểu họ ăn g m jỏi ế nhỉ :not-worthy::not-worthy::not-worthy:
nhưng m sau hồi đọc ci bi viết về olympia, tự dưng e thấy n lm sao , e k cn hứng th coi nữa :confused::confused::confused:
nhưng d g, e cũng thch bi ht chủ đạo của olympia :29_002::29_002::29_002:. Mọi người , sống hay chết trn đường học hnh th do mnh hay do ba mẹ nhỉ :77::77::77:
http://www.nhaccuatui.com/m/PbL1a8pObk

chc mọi người nghỉ h vui vẻ v gắng sức với những k thi ngay trong h nghen :77::77::77:, cứ cười thật lớn d kết quả c ra sao :58_002::58_002:. vi chng ta l người chiến thắng
Ca thật chng ta l những người chiến thắng ko?Hix. 25ny tui thi vấn đp n p cun.Ci cảm gic mất an lại hiện về.Đ thế cn đau miệng nữa chứ.Chắc sắp bỏ mạng trn thớt ri:58_002:Thanks em về những lời ni đ.C thể đ l 1 động lực nho nhỏ cho chị.Hehe:byebye:

tytyty
20-05-2009, 06:42 PM
P H đu rồi ?!?
H, nếu em đc chọn 1 trong 2 điều dưới đy, em sẽ chọn ci j?????
1. Được học sinh giỏi nhưng trong cc bạn cng lớp chả c đc thn z ai
2. Bị học sinh dở v c đc nhiều đứa bạn thn.
Em thử chọn v hng biện cho phương n of em xem no !!!
Chc em lun vui v hp nha...moazzz

ha_a4_cva
20-05-2009, 09:33 PM
That somebody says 'sự đời ngộ nhỉ' after listening to punk is everything punk is meant to be. Punk ồn o, ph cch, vui nhộn nhưng nếu nhn su vo bn trong th lại c 1 đống nghịch l :58_002: ss thik punk cũng v thế. Punk ko g b, punk ko dễ nghe d n rất nhộn, với cả t ng yu đc punk. Mỗi loại nhạc thể hiện 1 c tnh, v punk dnh cho những con người go against the conventional and repetitive lifestyle. hồi trc ss cn ngồi viết hẳn 1 bi để express my love for punk, cơ m chả bit vứt đu rồi :44_002: bi Olympia cng nhận hay thật. ss thch cu 'đặt vinh quang ln vai những ng chiến thắng', chẳng hiểu sao nghe cu đấy xong lại thấy full of energy to try harder :love:
:62::62::62:e chả bao h fần biệt được những thể loại nhạc đấy :48_002::48_002::48_002:, chỉ biết nghe v hưởng thụ thi :32_002::32_002:
nhiều khi nghe nhạc i thở di đnh thượt 1 ci i lại học i lại thở di :48_002::48_002:quanh đi quanh lại ci vng luẩn quẩn, mệt gh :48_002::48_002:

ha_a4_cva
20-05-2009, 09:51 PM
P H đu rồi ?!?
H, nếu em đc chọn 1 trong 2 điều dưới đy, em sẽ chọn ci j?????
1. Được học sinh giỏi nhưng trong cc bạn cng lớp chả c đc thn z ai
2. Bị học sinh dở v c đc nhiều đứa bạn thn.
Em thử chọn v hng biện cho phương n of em xem no !!!
Chc em lun vui v hp nha...moazzz
e chọn hsg :48_002::48_002::48_002:
e ni thẳng ra l e đang gặp vấn đ nan giải ở lớp đng con gi :48_002::48_002::48_002:rắc rối lằng nhằng v mệt mỏi, m e thề với ss l e chưa thn nổi với ai thật lng cả :grad::grad::grad:v e cũng biết thừa l kh m ưa nhau thật lng được :62::62::62:. E vừa phải nhức đầu v mấy vụ ghen ght đố kị trong lớp e đy :smilie_yuck::smilie_yuck::smilie_yuck:, lu bu rồi bị hiểu lầm, trống rỗng lắm
điều thứ 2 l, nếu k học giỏi th k đứa no fục => thn để lm g chứ :48_002::48_002:. Học giỏi khiến chng n nể fục mới dễ ni v sau đ thn mới dễ ss , cn tận 2 năm nữa m :32_002::32_002:
hix, hum nay đầu c e đang lu bu nn cũng chả biết ni g hơn nữa cả, e chỉ biết ni 1 điều, lớp đng con gi, mệt gần chết :smilie_yuck::smilie_yuck::smilie_yuck:

ha_a4_cva
20-05-2009, 09:57 PM
Ca thật chng ta l những người chiến thắng ko?Hix. 25ny tui thi vấn đp n p cun.Ci cảm gic mất an lại hiện về.Đ thế cn đau miệng nữa chứ.Chắc sắp bỏ mạng trn thớt ri:58_002:Thanks em về những lời ni đ.C thể đ l 1 động lực nho nhỏ cho chị.Hehe:byebye:
:36_002::36_002::36_002:ss chuẩn bị thi g đấy ạ >??? hnh như đại học đang thi nhỉ, chị e đag thi :64::64::64:, cố ln ss, bất an cht xu i lại hết ngay m :thumbs-up-nomi::thumbs-up-nomi:

tytyty
21-05-2009, 06:29 AM
e chọn hsg :48_002::48_002::48_002:
e ni thẳng ra l e đang gặp vấn đ nan giải ở lớp đng con gi :48_002::48_002::48_002:rắc rối lằng nhằng v mệt mỏi, m e thề với ss l e chưa thn nổi với ai thật lng cả :grad::grad::grad:v e cũng biết thừa l kh m ưa nhau thật lng được :62::62::62:. E vừa phải nhức đầu v mấy vụ ghen ght đố kị trong lớp e đy :smilie_yuck::smilie_yuck::smilie_yuck:, lu bu rồi bị hiểu lầm, trống rỗng lắm
điều thứ 2 l, nếu k học giỏi th k đứa no fục => thn để lm g chứ :48_002::48_002:. Học giỏi khiến chng n nể fục mới dễ ni v sau đ thn mới dễ ss , cn tận 2 năm nữa m :32_002::32_002:
hix, hum nay đầu c e đang lu bu nn cũng chả biết ni g hơn nữa cả, e chỉ biết ni 1 điều, lớp đng con gi, mệt gần chết :smilie_yuck::smilie_yuck::smilie_yuck:
hjx , lớp ss cũng zống lớp e đ , 35 [m chỉ con j thế ny] con gi+ 11 con trai
nhưng nếu đc hsg m cc bạn ko thn với em
rồi nhỡ n sinh lng đố kị với mnh, mnh hỏi thăm ny nọ n đưa mặt lạnh th sao em
thanks em, d sao phương n em chọn vẫn l tối ưu nhất , c lẽ x hội đang đưa ra vấn đề "ti" v "tnh", mnh học th đc "ti" nhưng chả nhận đc "tnh", i nghe đau lng :71:

ha_a4_cva
21-05-2009, 02:57 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/6G3vZaOPpI

nghe bi ny, lại th niềm tin vo cuộc sống :64::64::64:
hm qua e đ khc, khc v dường như xung quanh e k cn ai hiểu e nữa, e mất niềm tin vo tất cả, bạn b g chứ, c bao h để đến cảm jc của nhau k???? hay chỉ cần 1 lời ni, chỉ cần 1 cu k đi nữa l tất cả bao nhiu cố gắng của e, bao nhiu đau khổ, bao nhiu lời cay đắng e fải nghe , fải nhẫn nại chịu đựng đ đổ đi??? v sao chứ???? v g m đối xử với nhau như thế???????????
tui hay cười k c nghĩa l tui lun thanh thản, tui dm ni k fải v tui k sợ sẽ mất cc bạn, nhưng sao chứ??? v sao khi tui đ lm những việc đ jải thch cho cc bạn r rng về những g tui đ lm, tui đ cố gắng th để tui nhận lại được điều ny??? c bao h cc bạn hỉểu cho tui k??? hay chỉ đơn thuần trch mc tui v sao lại lm thế với cc bạn
nhưng, cc bạn k fải l tất cả, điều khiến tui đau nhất l...... tại sao k hiểu con??? tại sao đng ra những điều đ con sẽ k bị tổn thương th......... lại f hỏng tất cả, v sao chứ??? v sao cứ fải ni ra những lời cay đắng ấy, vi sao cứ fải xc fạm con = những lời ni bnh thường ấy??? con k ni, con chịu đựng, con nhẫn nại, nhưng con bật khc, c ai hiểu cho con k??? c ai biết con đ khc 1 mnh c đơn thế no k???? để rồi ngy mai khi thức dậy con lại ht 1 hơi thật su v coi như k c tr g xảy ra, để con lại cười với.........
v sao chứ??? v sao lại ni con v tm, v sao c thể ni những lời đau đớn thế với con???.... c biết con bị tổn thương thế no k???....... c nhận ra rằng con k cn cười nhiều nữa, c nhận ra rằng con k cn mở cửa fng như trước nữa k??? v sao chứ, v sao khi con cần những lời khuyn th lun l khun mặt đ, v sao khi con chưa kịp ni th những lời trch mc lun đến trước????????

v sao chứ??? v sao lại l tui fải chịu những điều ny, v sao chứ, v sao tui lun fải nghĩ v người khc, tui c quyền của tui chứ, tui muốn ra ngoi kia, được cười đa vui vẻ chứ tui đu muốn fải nghe cu "k thấy xấu hổ "......... v sao chứ???? v sao............................

tytyty
21-05-2009, 03:05 PM
bi trn căng thẳng qu em

quẳng gnh lo đi v vui sống nh em
bn em cn nhiều ng` bạn tốt, đại gja đnh tienganh.com ny nữa nk
iu e nhất , ngoan no...moazzz^^!~

hokcoten
22-05-2009, 10:23 PM
Viết hết ra như thế được l tốt rồi em ạ :) những chuyện rắc rối với bạn b, sau ny nhn lại sẽ thấy thật l trẻ con v buồn cười. đừng để sau ny em phải hối hận, vậy thi, cn sống thế no cho phải th cũng kh ni, ci ny tuỳ định nghĩa của mỗi người. chỉ cần em thấy tốt, tức l n tốt :) đừng như truyện 'đẽo cy giữa đường', lắng nghe người khc l tốt, nhưng đừng để người ta lm g ảnh hưởng đến mnh. at the end of the day, em đang sống cuộc sống của em, chứ ko phải của người khc. Live your life to the fullest! cố gắng ln nh :love:

chỉ cn 2 tiết học, 90p nữa mnh sẽ ko cn được đến CNN, mi mi ko bao giờ l học sinh nữa. giờ pht ny cảm xc lẫn lộn, ko muốn khc, muốn giữ lại những nụ cười, những hnh ảnh đẹp nhất của b bạn. khi chợt nhận ra mnh yu CNN đến thế no, th cũng l lc mnh phải rời xa CNN. 1 ci g đ nghẹn lại. l nỗi buồn phải ko?

karen_2
23-05-2009, 12:58 AM
minh doc chu de nay cu nhu dang cho xe bus vay. vua buon vua chan vua co dọn

ha_a4_cva
23-05-2009, 12:02 PM
Viết hết ra như thế được l tốt rồi em ạ :) những chuyện rắc rối với bạn b, sau ny nhn lại sẽ thấy thật l trẻ con v buồn cười. đừng để sau ny em phải hối hận, vậy thi, cn sống thế no cho phải th cũng kh ni, ci ny tuỳ định nghĩa của mỗi người. chỉ cần em thấy tốt, tức l n tốt :) đừng như truyện 'đẽo cy giữa đường', lắng nghe người khc l tốt, nhưng đừng để người ta lm g ảnh hưởng đến mnh. at the end of the day, em đang sống cuộc sống của em, chứ ko phải của người khc. Live your life to the fullest! cố gắng ln nh :love:

chỉ cn 2 tiết học, 90p nữa mnh sẽ ko cn được đến CNN, mi mi ko bao giờ l học sinh nữa. giờ pht ny cảm xc lẫn lộn, ko muốn khc, muốn giữ lại những nụ cười, những hnh ảnh đẹp nhất của b bạn. khi chợt nhận ra mnh yu CNN đến thế no, th cũng l lc mnh phải rời xa CNN. 1 ci g đ nghẹn lại. l nỗi buồn phải ko?
:77::77::77:hm nay e đ kết thc buổi học cuối cng = việc lo vụ đồng phục cho lớp v chả nhn mặt đứa no cả :77::77:
thực ra th e c l chng n k chịu ch tới cảm xc của người khc m cứ thể ni thi, trẻ con chn :Devil::Devil::Devil:, thực ra th e cũng chả để tm lắm đến tr chng n ni ny ni nọ hay lm g th kệ chng n, nhưng m nhiều khi, chng n qu đng qu th cũng phải ni , m ni th chng n lại ni ny ni nọ , chậc, mệt gh cơ, nhưng thi, kệ chng n :29_002::29_002::29_002:nghĩ nhiều mệt mỏi lắm :smilie_crazy::smilie_crazy:

h, hni mấy chị anh12 đi chụp ảnh với e nh, h h, lại nhớ ci hồi lớp 9, về lớp được đng 1 lần, bế giảng cũng k về m đi chơi với lớp cũng k đi được :rap::rap:tiếc đứt đui con nng nọc:77::77:, nhưng m sau đấy th e thấy cũng bnh thường, tiếc th tiếc thật nhưng sự đ rồi :beauty::beauty:

http://www.nhaccuatui.com/m/MhiYBWI-4u

tặng ss bi ny, e thch nghe ở american idol hơn nhưng k biết down ở đu cả :smilie_crazy::smilie_crazy:, nghe bi ny nhộn nhỉ :77::77::77:, chc ss thnh cng v lun mỉm cười khi nghe bi ny ha ss :10::10::10:

ha_a4_cva
23-05-2009, 12:05 PM
:55_003::55_003::55_003:chủ đề l ton thread ny ??? :hell_boy::hell_boy::hell_boy:
h h, c đơn người ta mới cần người chia sẻ với mnh m!^^! chia sẻ đi bạn ha :41_002::41_002::41_002:
lại ni đến vụ xe but, c nhiều ci đng bực nhưng nhờ thế tớ quen được thằng bạn trời đnh đấy :21_002::21_002:, cũng th vị đấy chứ :05::05:

hokcoten
24-05-2009, 06:15 PM

nếu thch tạo scandal th mời bạn ra chỗ khc nh. topic ny nhạt m bạn cũng đọc được hết 7 trang cơ :| m r rng bạn ko bắt buộc phải đọc. đng l chỗ no cũng c mấy ng thch chơi nổi.

@em: chị sợ mấy ci nhạc đ lắm :| nhưng m thx em anyway :D

ha_a4_cva
25-05-2009, 09:20 AM
nếu thch tạo scandal th mời bạn ra chỗ khc nh. topic ny nhạt m bạn cũng đọc được hết 7 trang cơ :| m r rng bạn ko bắt buộc phải đọc. đng l chỗ no cũng c mấy ng thch chơi nổi.

@em: chị sợ mấy ci nhạc đ lắm :| nhưng m thx em anyway :D
:27_003::27_003:, lc đấy e kiếm bi we are champions thi, ai ngờ nghe được ci bi hay đo để :57::57::57:

ss ui, nếu ni thực ra th tnh cảm bạn b n c trong sng thực sự để khc cng nhau k??? trải qua nhiều tr, hiểu nhiều người e cảm jc kh tin vo ai đ qu :pudency::pudency::pudency:

nguyen_vuhoi
25-05-2009, 09:37 AM
ồ mọi người ở đy xm tụ qu ha.
Bữa nay mới thấy thread.

ha_a4_cva
27-05-2009, 09:04 PM
ồ mọi người ở đy xm tụ qu ha.
Bữa nay mới thấy thread.
:39_002::39_002::39_002:bạn b ế đấy :55_003::55_003:

h mọi người c kế hoạch g chưa???? 8-6 tớ fải học trn trường i :waaaht::waaaht::waaaht::waaaht:

zero_k9
27-05-2009, 09:13 PM
th cứ học bt .Bớt nghĩ một cht ,bớt để cht l bớt buồn v lo hơn nhưng sẽ kh lắm (>_0)

nguyen_vuhoi
28-05-2009, 06:02 PM
24-6 tui mới phải đi

ha_a4_cva
30-05-2009, 10:08 AM
th cứ học bt .Bớt nghĩ một cht ,bớt để cht l bớt buồn v lo hơn nhưng sẽ kh lắm (>_0)
:38_002::38_002::38_002::38_002:ci ny nghe quen quen :20_003::20_003::20_003:, đa chứ ni th dễ chứ cứ thử 1 việc n trơ ra trước mắt m k nghĩ g xem, lại bị ku l v tm, lại buồn lại vớ vẩn :waaaht::waaaht:, xong rồi lại được ai cho rơi ci tm nữa :feel_good::feel_good:, bớt buồn bớt lo nhở :54_002::54_002:
@z: đi chơi m hm k lin lạc g với bạn b ? để lo P lo tm hoi k được đ :69:

ha_a4_cva
31-05-2009, 10:25 PM
c ai ht cho tớ nghe k?? tớ đag buồn, buồn nhiều lắm

ha_a4_cva
01-06-2009, 09:35 PM
Một lần nữa e khc, thực sự e k hiểu những g đang diễn ra v thực sự e khng dm tin.
e đ nghĩ, e nghĩ rất nhiều v e k hiểu chnh mnh nữa, e k hiểu, e sợ , e sợ điều đ sẽ xảy ra.................................e sợ lắm a hiểu k :30_002::30_002::30_002::30_002:
http://www.nhaccuatui.com/m/p5iGGiyozf

pha l tuyết
02-06-2009, 09:31 PM
C ai ăn uống j hok ế qu

ha_a4_cva
03-06-2009, 12:50 PM
Boo , sorry p v đến by h tui mới thực hiện điều ti đ ni với p từ mấy hm trước :71::71::71:, sr p nhiều lắm nhưng, boo ny, tui mn ni với p vi điều:
1. p thực sự vĩ đại , p l idol của tui v trong suốt thời jan qua, p bn nhiều vậy m k 1 ai biết, v p lun cười,lun nghe tui than fiền v cho tui niềm tin :05::05:
2. p, đau khổ p cứ khc, buồn fiền p cứ đm đầu v gối, ức chế p cứ go ln, go thiệt to vo, go cho cả thế giới ny biết rằng, p l p, p mạnh mẽ chừng no, p c thể vượt qua những g kh khăn nhất v 1 ngy mới sẽ lun mỉm cười với p :21_002:
3. p , p c nhớ thuyết lun hồi k? con người ta sinh ra rồi sẽ trở về với ct bụi, biết chắc sẽ mất đi 1 người tui biết n đau lắm, d c vồ tnh th tui vẫn biết chắc nỗi buồn sẽ k chịu rời b đu, nn, đừng cố nn trong lng lm g, cứ hy vọng đi d n c viển vng đến thế no, v......... ai biết được điều g sẽ đến
4. p , hum chủ nhật tui học bi Lạc quan, tui nghe c tui kể về 1 bc sĩ chỉ cn 1/3 l fổi m vẫn sống thm được 50 năm nữa :hell_boy:, thế nn, k điều g l k thể nếu c niềm tin fải k p :lightbulb:, động vin người đ p nh, liều thuốc tinh thần đắt gi hơn bất cứ thứ g d cho đối với người đ p yu thương hay ght ra sao
5. p , nếu c đề luận If you had one month left to live, what would u do and why? th p sẽ lm g? :mad::mad::mad:, hy ni đi p nh , ni thật nhiều,ni đi d cho p sẽ khc khi ni, nhưng................... bn p cn rất nhiều người, k ai bỏ rơi p lc ny đu :clover::clover::clover:
Cuối cng, tặng p pi ny, mn qu đặc biệt tui mn guỉư p vo ngy hm đ đ, xin lỗi v đườg s xa xi m mn qu đến chậm :41_002::41_002:
http://www.nhaccuatui.com/m/9Oc4x2D_Gc

cun con ngoc nghec
03-06-2009, 01:13 PM
p boo . Tuy tui với b khng thn thiết lắm nhưng cũng l bạn. Tui vừa bt được chuyện của b. c j p cứ ni hết ra , đừng c giữ trong lng nhu chuyện qu.
Tui khng pt ni những lời an ủi nhưng tui c thể ni với p rằng : " b sẽ khng đơn độc đu , v lun c bọn ti bn cạnh. Chng ta l bạn m "

" Đi khi cha xua tan cơn bo. Đi khi ngi lại để mặc cho bo tố nổi ln v dỗ an con mnh "

monokuro boo
03-06-2009, 10:14 PM
cm ơn mọi người hen!BOo vẫn lun sống tốt m ....

hokcoten
05-06-2009, 09:11 AM
bất chợt cảm thấy mọi thứ đều trở nn v nghĩa. học sinh chuyn ? học chuyn lm g khi m đề thi tốt nghiệp cũng lm sai. học lm g khi đến những người ko chuyn cn lm đng hết, cn mnh th lm sai. học chuyn lm g, học kh lm g, để đề thi tốt nghiệp lm chẳng ra ci g cả :| th mnh cứ l 1 đứa bnh thường, th sai cũng chẳng sao đu. từ giờ trở đi, chắc ko dm nhận mnh l học sinh CNN nữa, học sinh CNN m lm sai đề tốt nghiệp. how ludicrous :| thế l hết rồi, hi vọng cuối cng đ tan biến, mnh chẳng hieể, thời gian qua đ cố gắng v sai g, học TOEFL lm g, học SAT lm g, để rồi v điểm tốt nghiệp m mọi thứ trở nn v nghĩa. tất cả, GPA, ECs, recs, income verification, interview,... để lm g cơ chứ :| mệt mỏi v mấy ngy thi, kiệt sức khi bi thi cuối cng kết thc, v by giờ l hoang mang, mất tự tin v mất hết hi vọng khi đọc đp n. ko muốn khc sao nước mắt cứ chảy ra :|

ha_a4_cva
05-06-2009, 11:44 AM
bất chợt cảm thấy mọi thứ đều trở nn v nghĩa. học sinh chuyn ? học chuyn lm g khi m đề thi tốt nghiệp cũng lm sai. học lm g khi đến những người ko chuyn cn lm đng hết, cn mnh th lm sai. học chuyn lm g, học kh lm g, để đề thi tốt nghiệp lm chẳng ra ci g cả :| th mnh cứ l 1 đứa bnh thường, th sai cũng chẳng sao đu. từ giờ trở đi, chắc ko dm nhận mnh l học sinh CNN nữa, học sinh CNN m lm sai đề tốt nghiệp. how ludicrous :| thế l hết rồi, hi vọng cuối cng đ tan biến, mnh chẳng hieể, thời gian qua đ cố gắng v sai g, học TOEFL lm g, học SAT lm g, để rồi v điểm tốt nghiệp m mọi thứ trở nn v nghĩa. tất cả, GPA, ECs, recs, income verification, interview,... để lm g cơ chứ :| mệt mỏi v mấy ngy thi, kiệt sức khi bi thi cuối cng kết thc, v by giờ l hoang mang, mất tự tin v mất hết hi vọng khi đọc đp n. ko muốn khc sao nước mắt cứ chảy ra :|
http://www.nhaccuatui.com/m/ESnWN6l5-r
tặng ss bi ny n :o:o
ss , hi e học k mấy a chị đội tuyển quốc ja đ, ng thầy ng c kể 1 tr l, m chị jải nhất quốc ja học ở ams ạ, jải nhất đấy nhưng khi kiểm tra hay th bnh thường cũng chỉ được 8-9 điểm thui m :wacko::wacko:. SS , nhiều khi cố gắng qu th kết quả chả bao h như mnh mong muốn cả. Finally th chnh ra mnh cũng chả hiểu mnh cố gắng bấy lu để lm g, học trn trời dưới biển nhưng v mnh muốn, v mnh thch th đu c g đng để hối tiếc :32_002::32_002::32_002: . Ni ra cũng buồn cười nhưng nhiều khi coi film mnh lại ngẫm ra nhiều điều ss ạ. SS c coi film những ng cng cha ni tiếng k??? e học được điều ny từ film đ đấy. Ni trắng ra th kết quả tốt nghiệm cũg đu c ảnh hưởng nhiều đến việc ss cố gắng fấn đấu v những k thi kia đu, ước mơ của ss đu c dừg ở việc đỗ tốt nghiệp đu ss , tự dằn vặt mnh cũg tốt nhưng để thời jan đấy đi quỵa f mấy qun x c fải sướng k ss??? ăn vừa bổ vừa jải toả tm l tốt, tội g m k vừa ăn vừa nghĩ vừa c đứa đi, hơn nhiều việc ngồi khc m nghĩ vẩn vơ 1 mnh ss nhỉ :snicker::snicker:. Cười ln ss n, cho ci răng trắg trắg nhe ra thế ny ny :32_002::32_002::32_002::32_002:, y ss!^^

monokuro boo
05-06-2009, 12:42 PM
học ti thi phận cả ss ơi!!!!!V ko c g l hon hảo ca...học chuyn để chuẩn bị thi Đại Học m, chị c rớt tốt nghiệp đậu Em bik chị rất tự tin về bản thn v cứ sống như thế nh.......Em tin l chị sẽ đạt đc những j m chị mong muốn, thất bại l mẹ thnh cng m.... Pha sau chị cn c cả gia đnh đethi n^^

hokcoten
05-06-2009, 03:21 PM
học ti thi phận cả ss ơi!!!!!V ko c g l hon hảo ca...học chuyn để chuẩn bị thi Đại Học m, chị c rớt tốt nghiệp đậu Em bik chị rất tự tin về bản thn v cứ sống như thế nh.......Em tin l chị sẽ đạt đc những j m chị mong muốn, thất bại l mẹ thnh cng m.... Pha sau chị cn c cả gia đnh đethi n^^
uhm, trượt tốt nghiệp th ko sợ, vấn đề l tốt nghiệp thế no thi em ạ, loại trung bnh th ni lm g :| thi đại học kiểu g khi m đề tn cn lm sai :| m lại l mn chuyn của mnh nữa :| với cả, nếu mục đch l thi đại học th chỉ cần đủ điểm đỗ tn thi em ạ :| ko cần 9 10 lm g hết :|

monokuro boo
05-06-2009, 05:47 PM
hihihi, vậy đ chị h, hihihi, hm trước em lm kiểm tra Ha 3đ đ chị .....Em lại l dn chuyn ha, như thế phải chết ko. Đơn giản đề qu đơn giản lại nghĩ đi đu....hic, đi khi đu c c vấn đề chị ah
THeo cc nha kho học ni, mỗi ngy th cn người ta thuơng c 15' bất bnh thuờng, c lẽ ngy chị đi thi th 15' của chị lại rơi đng lc chị đang thi nn bất bnh thuờng, suy nghĩ bt bnh thuờng, hihi, vui đi chị ơi........M chị c phải hạng trung bnh đu
Đối với em,khihọc, đừng nghĩ tại sao mnh ko đc 10 , em lun vui v em đc trn 8 điểm, trn 9 đim... chị ạh!

hokcoten
06-06-2009, 09:32 AM
hihihi, vậy đ chị h, hihihi, hm trước em lm kiểm tra Ha 3đ đ chị .....Em lại l dn chuyn ha, như thế phải chết ko. Đơn giản đề qu đơn giản lại nghĩ đi đu....hic, đi khi đu c c vấn đề chị ah
THeo cc nha kho học ni, mỗi ngy th cn người ta thuơng c 15' bất bnh thuờng, c lẽ ngy chị đi thi th 15' của chị lại rơi đng lc chị đang thi nn bất bnh thuờng, suy nghĩ bt bnh thuờng, hihi, vui đi chị ơi........M chị c phải hạng trung bnh đu
Đối với em,khihọc, đừng nghĩ tại sao mnh ko đc 10 , em lun vui v em đc trn 8 điểm, trn 9 đim... chị ạh!
ok, heading forwards :)

Nhox Sữa Chua =)
08-06-2009, 06:56 AM
m ss i.. em sp thi i... ku vs.. cng ngy cng mất tự tin.. cả mn tủ của mk :|.. sợ rớt w :(

ha_a4_cva
08-06-2009, 09:35 AM
m ss i.. em sp thi i... ku vs.. cng ngy cng mất tự tin.. cả mn tủ của mk :|.. sợ rớt w :(

http://www.nhaccuatui.com/m/Mp3XvPAvtZ

:62::62::62: thế ny l k ổn, h h, kưg của ss sao nhụt ch sớm thế :wallbash::wallbash::wallbash:, cho kưg tan biến nh :D:D:D
ss bảo ny, năm ngoi vo thởi điểm ny, ss đag tưng tửng nghĩ mọi tr thật l thuận lợi v đg 1 ci mấy thng sau ss chả cn nghĩ được g nữa, ss đau khổ v khc, khc nhiều lắm, nhưng rồi đến lc ny, khi nhn cc kưg lo lắng thi cử ss thấy thật v vị khi cứ fải lo lắng, th rằng cứ hy vọng để rồi thất vọg cn hơn l thất vọng khi chưa kịp hy vọng :smilie_yuck::smilie_yuck:, tự tin ln, con b ss bik đu c ngy thơ trong trắg thế ny đu :D:D:D:D, y kưg, cố ln ha, đời cn di, đừg f sức nghĩ nhiều thế lm g :grad::grad:

monokuro boo
08-06-2009, 01:16 PM
Hy cố gắng v đừng suy nghĩ nhiều>< chả c g l mất tự tin cả, quan trọng l em c hỏk v ko c th phải lấy đc sự tự tin về những kiến thức của mnh .....

noatm_nodiamond
08-06-2009, 01:30 PM
ss ui, đu fải ci jf n cũm theo minh ht, e lun tự bảo ren mnh hy v lo, nhưng đầu c vẫn cứ nghĩ ngợi, nhu lc nhủ mnh fải tự tin nhưng trog lg th lo ngay ngy đến ci ngy fải vi đu vo gối để m khc.....K tin rn mnh c thể lm đc ri nhụt ch, nản lng hay cứ tự tin đi ri đến lc cứ fải đau đớn v thất vọng!!!!!!:04::04::04:

monokuro boo
08-06-2009, 02:07 PM
ci đ l ko c tự tin chớ ko phải mất, nếu bản chất con người đ tự tin th sẽ ko bao giờ ngại kh cả
Cuộc sống rất nhiều kh khăn m chỉ chng ta mới giải quyết đc
Tự tin ln m sống, con người khng ai sinh ra đ hon hảo, đừng nhn vo thiếu st m sống, hy nhn n để rt kinh nghiệm thi......
Uhm....Boo cũng vậy đi khi, cuộc sống c nhiều điều khiến lng ta rối rắm lắm, khiến ta ko giải tỏa đc v thương chọn cch l đừng nghĩ đến nữa nhưng ddieefuddos cng khiến ta nghĩ nhiều hơn, lm ta yếu đuối hơn nữa.....hy đối diện với lng mnh nhưng phải lun giữ đc sự minh mẫn để đưa ra quyết định đng đắn
Hy sống thật với lng mnh v nếu ko bạn sẽ giả dối với những người xung quanh.....

hokcoten
09-06-2009, 08:16 AM
ss pht hiện ra em Boo c nhiều chim nghiệm đng kiểu Bến qu :"> hihi

ha_a4_cva
10-06-2009, 09:06 PM
h h, bạn e m ss!^^! h h, nhiều khi th trải nghiệm l biết được nhiều điều m, ai cấm được mnh nghĩ g v lm g đu, h h

hix, hum ni thi chọn đội tuyển hng vương, lm vật v ra, kh kinh dị!>.<! hem bik tha no nữa, mẹ bảo k lm được bi m vẫn t tởn nhỉ, h h, chn chả buồn nghĩ nữa, nhiều khi cố gắg rồi cuối cng kết quả k như mong muốn, e sợ rồi n sẽ như những lần thi trước, lại thất bại, buồn lắm!>.<!

hokcoten
15-06-2009, 03:56 PM
i giời ơi ght mấy ng chấm thi tn qu :( chấm chậm qu :( ra b qu :( lm ơn nhanh nhanh ln cho cc chu được nhờ :( :( :( :( :(

monokuro boo
16-06-2009, 01:20 PM
ủa, bến qu l sao ah....em ko hiểu đc....hic, m ss thi đc khoảng nhiu điểm, >< em c b chị thi Sinh 10 , Anh 9,8 , Toan 8,5 mấy mn kia hok bik m đại khi chấm ra thấy cao lm

ha_a4_cva
16-06-2009, 04:26 PM
h h, hnh như 18 ny bik điểm hả ss??? cn c 2 ngy nữa thui, chờ cht xu thui m!^^! h h, m ss định th g ế???
http://www.nhaccuatui.com/m/Gfyk3-Sw-0
tặng ss bi ny n, vui nh, h h

hokcoten
17-06-2009, 06:28 AM
ss thi ktqd :D haizzzzz đến hm qua cn chưa chấm xong :( cc bc lm lu qu :(

monokuro boo
17-06-2009, 07:26 AM
m c ai giải thik cho tui bn qu l g hok za.....

ha_a4_cva
17-06-2009, 03:55 PM
@ss: sng nay e c nghe long thong cc pc ntr với nhau th hnh như hm nay l biết điểm i, mai biết chnh thức thui!^^! thấy cc pc ku l năm nay jọc fch lu qu, tại ton fải gấp đi tờ jấy thi lại mới vừa ci b đwngj jấy thi => ảnh hưởng tới thời jan chấm!^^! h h, KTQD l thi khối A ạ??? ss pro ế!^^

hokcoten
17-06-2009, 03:58 PM
hố hố hố khối A ss đăng k ĐH Kinh tế ĐHQG cơ nhưng bỏ rồi =)) ktqd ss thi khối D :D

chết mất. mấy bc bảo điểm Địa năm nay ẹ lắm :|

ha_a4_cva
17-06-2009, 04:05 PM
ủa c thật hả ss??? tha ngn hng c khối D k??? h h, e thik thi ngn hng cơ, e k thik ngoại thương đu!>.<! sao ss lại thik thi ktqd???

hokcoten
17-06-2009, 04:10 PM
Khối D Ngn hng chỉ c khoa tiếng anh thi, em c thể thi vo chuyn ngnh Ngn hng của Ngoại thương hay ktqd, đều c khối D ^^ ss ko biết, nhưng chắc l tại muốn make a difference, FTU vẫn được gọi l CNN' m :-j với cả ktqd như kiểu love at first sight :D

bổ sung l c cả đh HN cũng c ti chnh ngn hng khối D nha :D

ha_a4_cva
19-06-2009, 04:42 PM
h h, bik kết quả thi tốt nghiệp i, ss tha no??? h h, mấy ng anh e chết văn, v điểm văn m bằng trung bnh, mấy ổng ngồi khc, go ấm nh ln!^^! h h, trườg e trượt 6, 1 bị đnh chỉ, 2 chị lớp văn với 3 người lớp địa, chn gh cơ!>.<!

monokuro boo
19-06-2009, 09:19 PM
chị đc nhiu điểm zạ>, trường Boo cũng rớt 6 ngươi........

monokuro boo
19-06-2009, 09:22 PM
ủa c thật hả ss??? tha ngn hng c khối D k??? h h, e thik thi ngn hng cơ, e k thik ngoại thương đu!>.<! sao ss lại thik thi ktqd???
sao ba ko thi ngan hang khoi A luon cho oach><
hic, tui thi khoi thi A, D ,E
tui dinh thi kien truc nua, dang hoc ve ne. ><

ha_a4_cva
20-06-2009, 10:13 PM
khối A th tui chết l p !>.<! mn ny tui ẹc lắm, đang cố k bik c ln được k!^^! h h, p ui, tin 1 người bạn rồi sau đ bị đm sau lưng, đau nhỉ???? tui k bik nữa, v cảm mất rồi

monokuro boo
21-06-2009, 07:10 AM
khối A th tui chết l p !>.<! mn ny tui ẹc lắm, đang cố k bik c ln được k!^^! h h, p ui, tin 1 người bạn rồi sau đ bị đm sau lưng, đau nhỉ???? tui k bik nữa, v cảm mất rồi

uhm... ci bị đm ny th cũng chưa chắc
trước hết , b thấy b bị đm hay b nghe b bị đm><
thứ hai b phải coi n đm để l gỉ>< chilani xấu, hay cười cợt hay ci g tương tự như vậy th b nghĩ lai.
Đi khi ta đặt niềm tin sai chỗ nhưng đi khi ta đặt l tr sai chỗ

B phải xem xt kĩ vấn đề đ trước đa..nh kưng

ha_a4_cva
21-06-2009, 07:09 PM
uhm... ci bị đm ny th cũng chưa chắc
trước hết , b thấy b bị đm hay b nghe b bị đm><
thứ hai b phải coi n đm để l gỉ>< chilani xấu, hay cười cợt hay ci g tương tự như vậy th b nghĩ lai.
Đi khi ta đặt niềm tin sai chỗ nhưng đi khi ta đặt l tr sai chỗ

B phải xem xt kĩ vấn đề đ trước đa..nh kưng
ni sao nhỉ :55_003::55_003:đm sau lưng..........:ibf_confused::ibf_confused:ni sau để diễn tả được ci từ ngữ đầy trừu tượng ny nhỉ :smack::smack:, fải gọi l vừa ngoảnh mặt đi đ thấy ớn lạnh, cười cợt trước mặt nhau m rng mnh, thảng thốt nghe lời ni fũ fng m lng đau đớn, bất ngờ đến điếng người khi chợt thong qua tai người đ ni g :hell_boy::hell_boy: l tr sẽ lm g trong tnh huống ấy??? jp tui jữ bnh tĩnh ư??? :waaaht::waaaht:tui chỉ bik lặng người đi v biết rằng, ngy mai ngy kia tui sẽ vẫn fải nghe những lời ni đ, đau lắm thay :55_003::55_003:

ha_a4_cva
21-06-2009, 07:10 PM
m bữa ni buồn rầu we ah,mn lm bạn thn với đứa thik mh th fải lm sao đy
:55_003::55_003::55_003:đứa thch mnh ...... h h, đơn jản th chnh tớ k bik khuyn bạn sao v chnh tớ cũg chưa tự jải quyết được vấn đề đấy, nhn thấy bạn mỗi ngy trong lớp l tờ k dm ni g với bạn lun :39_002::39_002:, 1 fần v mọi người tru, 2 l v bạn cũg ngại tớ => y j....... nhưg m thực ra th nếu chủ động th bạn cũg sẽ ntr thi, k sao :69::69:

bequay_17ht
21-06-2009, 11:16 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/2yfgQyN-oi
Mnh thấy bi ny hay! mọi ng nghe thử đi! Đng tm trạng mnh by giờ!

ha_a4_cva
22-06-2009, 10:12 AM
ak ak rưg m fức tạp ri h,vốn 2 đứa cg ở trog một hội cũg thn thn i nhưg chưa hẳn l bạn thn đu,h chẳg bt lm sao,buồn rầu gứm,c khi lại mất thằg bạn tốt,th ku ny cũg thik nhưg mỗi tội k fải thiik iu đươg thik bạn b thui:(
:beauty::beauty::beauty:, cứ thoải mi tự nhin đi, thử đi i biết :Devil::Devil::Devil: tội g cứ ngồi 1 mnh v nghĩ rằng th m l mnh k lm được đu hay ect :76::76: m chắc g n đ thik mnh theo kiểu iu đương ??? :27_003::27_003: đừng tự lm khổ mnh tha chứ:07::07: vui ln đi:smilie_clap::smilie_clap:

ha_a4_cva
22-06-2009, 10:14 AM
http://www.nhaccuatui.com/m/2yfgQyN-oi
Mnh thấy bi ny hay! mọi ng nghe thử đi! Đng tm trạng mnh by giờ!
:42_002::42_002::42_002: yu ai đ i :07::07::07:, kể coi kể coi no cho lng bớt cẳg thẳng no :57::57:

bequay_17ht
22-06-2009, 03:27 PM
:42_002::42_002::42_002: yu ai đ i :07::07::07:, kể coi kể coi no cho lng bớt cẳg thẳng no :57::57:
K phải yu m l chia tay ri!:((

hokcoten
22-06-2009, 04:01 PM
h h, bik kết quả thi tốt nghiệp i, ss tha no??? h h, mấy ng anh e chết văn, v điểm văn m bằng trung bnh, mấy ổng ngồi khc, go ấm nh ln!^^! h h, trườg e trượt 6, 1 bị đnh chỉ, 2 chị lớp văn với 3 người lớp địa, chn gh cơ!>.<!
v @ em Boo (ngại quote): ss cũng tm tạm, đủ để qua :D

ha_a4_cva
23-06-2009, 05:07 PM
K phải yu m l chia tay ri!:((
http://www.nhaccuatui.com/m/jDd0WJiVyQ
:55_003::55_003::55_003: sr ấy ha, dưg m vấn đề l chia tay i th đừg nghĩ nữa, đi tn jai đi :69::69:đa tha thui chứ ai chia tay m k đau khổ :hell_boy::hell_boy: , khuyn g h nhỉ, như chị tớ, lc chia tay, chị khc nhu lm, i đi lăg quăg đến mấy chỗ anh chị ấy hay gặp nhau v.......... đg 1 ci, 1 ngy đẹp jời, 1 a kute k tả được( theo như chị tớ ni :ibf_confused:) đến xin số lm quen :39_002::39_002::39_002:, ni sao nhỉ....... h h, tuỳ ấy nghĩ thui :boxing:

monokuro boo
23-06-2009, 08:05 PM
v @ em Boo (ngại quote): ss cũng tm tạm, đủ để qua :D
lm chi c zụ tam...hic, m c ai giải thik cho tui hiểu , suy nghĩ bn qu l sao vậy trơi...............................

bequay_17ht
23-06-2009, 11:24 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/jDd0WJiVyQ
:55_003::55_003::55_003: sr ấy ha, dưg m vấn đề l chia tay i th đừg nghĩ nữa, đi tn jai đi :69::69:đa tha thui chứ ai chia tay m k đau khổ :hell_boy::hell_boy: , khuyn g h nhỉ, như chị tớ, lc chia tay, chị khc nhu lm, i đi lăg quăg đến mấy chỗ anh chị ấy hay gặp nhau v.......... đg 1 ci, 1 ngy đẹp jời, 1 a kute k tả được( theo như chị tớ ni :ibf_confused:) đến xin số lm quen :39_002::39_002::39_002:, ni sao nhỉ....... h h, tuỳ ấy nghĩ thui :boxing:
u`! Thanks ấy na! :)

hokcoten
24-06-2009, 05:15 AM
lm chi c zụ tam...hic, m c ai giải thik cho tui hiểu , suy nghĩ bn qu l sao vậy trơi...............................
suy nghĩ kiểu BQ l suy nghĩ mang đầy tnh triết luận triết l với cảm hứng thế sự, l đặc điểm điển hnh của phong cch Nguyễn Minh Chu giai đoạn sau ngy đất nước giải phng, Bắc Nam sum họp. ni chung ss chả thch ng ny, ci hiện thực khốc liệt của cuộc sống hiện ln trong văn của ng trần trụi đến mức tc phẩm ra đời đến hơn 30 năm rồi m VN vẫn chưa dm đối mặt, nhưng đồng thời cũng nng bỏng đến nỗi m người VN vẫn nhn thấy được trong cuộc sống ngy nay những vấn đề ng đặt ra từ 30 năm trước :|

th thi tn chỉ cần qua thi m :-j được đi thi đh l tốt rồi :D

monokuro boo
24-06-2009, 07:56 AM
suy nghĩ kiểu BQ l suy nghĩ mang đầy tnh triết luận triết l với cảm hứng thế sự, l đặc điểm điển hnh của phong cch Nguyễn Minh Chu giai đoạn sau ngy đất nước giải phng, Bắc Nam sum họp. ni chung ss chả thch ng ny, ci hiện thực khốc liệt của cuộc sống hiện ln trong văn của ng trần trụi đến mức tc phẩm ra đời đến hơn 30 năm rồi m VN vẫn chưa dm đối mặt, nhưng đồng thời cũng nng bỏng đến nỗi m người VN vẫn nhn thấy được trong cuộc sống ngy nay những vấn đề ng đặt ra từ 30 năm trước :|

th thi tn chỉ cần qua thi m :-j được đi thi đh l tốt rồi :D
Uhm , em thik ng ny mờ, nhưng lại ko thik truyện bn qu của ng , hic, th ra Bn Qu l muốn nhắc đn tc phm bn qu của Nguyễn Minh Chau nay....
Tuy sự thật l như thế đấy nhưng............
Em l người muốn di mặt với sự thật v d n ko mấy vui vẻ cũng phai...><
hic, chả bik...

hokcoten
24-06-2009, 03:44 PM
Uhm , em thik ng ny mờ, nhưng lại ko thik truyện bn qu của ng , hic, th ra Bn Qu l muốn nhắc đn tc phm bn qu của Nguyễn Minh Chau nay....
Tuy sự thật l như thế đấy nhưng............
Em l người muốn di mặt với sự thật v d n ko mấy vui vẻ cũng phai...><
hic, chả bik...
ln 12 em sẽ học truyện ngắn 'Chiếc thuyền ngoi xa' của NMC, nếu em ku kh hiểu, c gio sẽ bảo l tại v NMC muốn bỏ ngỏ cch giải quyết cho vấn đề bạo lực gia đnh để ng ta phải tự tm ra giải php =)) nếu em ku bi giảng của c gio kh hiểu, th em yn tm you're NOT the only one to say that =)))))) nhưng ngẫm kĩ ra th truyện của ng ny thm thu su xa phết đấy :| kể cả tn nhn vật cũng chuẩn nữa :| ni chung ng rất c trch nhiệm với văn chương của mnh. cn chuyện ss ko thch l v chả hiểu tại sao rất ght BQ nn ght ly ng ny thi : ) )

monokuro boo
24-06-2009, 04:24 PM
Ght BQ ah.. Ci ny em cũng ko thik..... bởi n sao sao ah... nhn vật trong truyện khiến mnh nghĩ nhiều qua..char bik đu m lần

bequay_17ht
24-06-2009, 04:33 PM
Ght BQ ah.. Ci ny em cũng ko thik..... bởi n sao sao ah... nhn vật trong truyện khiến mnh nghĩ nhiều qua..char bik đu m lần
http://my.opera.com/anhtuanmaisp1/blog/show.dml/1820907
C 1 ng nhận xt về " Chiếc thuyền ngoi xa" như thế ny, m` thấy cũng hay đấy chứ!

ha_a4_cva
24-06-2009, 05:07 PM
h h, ai đọc đui m của Nam Cao chưa??? kể cho e nghe tr ny đi, e t m lắm m lười đọc
e hỏi t bn que c phải l ci tr học hồi cấp 2 k ạ??? nghe quen quen m hnh như l bến qu chứ c fải bn qu đu????

monokuro boo
24-06-2009, 08:05 PM
ừ, th bến qu....ci truyện đ đ, hic, nhn vật Nhĩ th phải><

ha_a4_cva
25-06-2009, 06:01 PM
truyện đ hay m p,tui thề tui hứa tui đảm bảo l tr đấy hay!^^! h h, dưg m cg nhận l chất hiện thực của ổng hơi kh hiểu đi cht, c nhữg đoạn đến h tui vẫn k hiểu hết được, mấy ci hnh ảnh ở cuối , i i ui!^^!

phalehong_93
25-06-2009, 08:37 PM
truyện đ hay m p,tui thề tui hứa tui đảm bảo l tr đấy hay!^^! h h, dưg m cg nhận l chất hiện thực của ổng hơi kh hiểu đi cht, c nhữg đoạn đến h tui vẫn k hiểu hết được, mấy ci hnh ảnh ở cuối , i i ui!^^!
uhm.mnh thấy truyện đa hay thiệt đa.tui thấy mấy ci hnh tượng ở cuối kh hiểu gh.nhưng m xc động lm.hayhay.:17_002:
@ ha_a4_cva :b ui cho tui hỏi t :"nếu một người bnh thường ni chuyện vs mnh, thỉng thoảng vẫn nt nhưng lại sử dụng chế độ appear permanently offline vs mnh th c phải người đa ght mnh ko ba?:01:

ha_a4_cva
26-06-2009, 04:34 PM
uhm.mnh thấy truyện đa hay thiệt đa.tui thấy mấy ci hnh tượng ở cuối kh hiểu gh.nhưng m xc động lm.hayhay.:17_002:
@ ha_a4_cva :b ui cho tui hỏi t :"nếu một người bnh thường ni chuyện vs mnh, thỉng thoảng vẫn nt nhưng lại sử dụng chế độ appear permanently offline vs mnh th c phải người đa ght mnh ko ba?:01:
:smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00t:p ui thng 8 n tui đụng p i đ, hum bữa cố tui thng bo danh sch i :snicker::snicker:

hừm, tr của p, chậc chậc, ni sao nhỉ, người ta off v k mn người khc lm fiền, nhưg vẫn buzz nick p để ntr....... :32_002::32_002::32_002:p sẽ hiểu theo nghĩa no đy??? tn trọng bất cứ điều g người khc lm, nghĩ n theo chiều hướng tốt, tự dưng p sẽ mỉm cười v ni rằng :" h h, mnh đang lm điều tốt :snicker::snicker:"

phalehong_93
26-06-2009, 08:40 PM
:smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00t:p ui thng 8 n tui đụng p i đ, hum bữa cố tui thng bo danh sch i :snicker::snicker:

hừm, tr của p, chậc chậc, ni sao nhỉ, người ta off v k mn người khc lm fiền, nhưg vẫn buzz nick p để ntr....... :32_002::32_002::32_002:p sẽ hiểu theo nghĩa no đy??? tn trọng bất cứ điều g người khc lm, nghĩ n theo chiều hướng tốt, tự dưng p sẽ mỉm cười v ni rằng :" h h, mnh đang lm điều tốt :snicker::snicker:"
Tha ha? b sướng n.hih. thế m cứ lo sốt v ln chứ.tui đ ni ri ma b khng nghe cơ.lc đ đụng nhau th b khng được nương tay đu n.keke.:36_002::36_002:cn ci chuyện of tui th hnh như b hiểu chưa hết đu:64::64:.c nghĩa l người đa nc bnh thường vs tui cả bn ngoi lẫn trong điện thoại nhưng trn yahoo th lai offline permanent vs tui.cn vs những người khc th lại online.b xem lại hộ tui n.d sao cuĩng cảm ơn b v phần trả lời bn trn.keke :14_002:

hokcoten
27-06-2009, 11:15 AM
đi hay ở? :| ở hay đi? mấy hm nay đau hết cả đầu v vụ ny :|

crazydoll
27-06-2009, 01:50 PM
ss ơi , jp em zới. Em đang ở trong tnh trạng hơi bị tồi tệ :(. Em vừa thi tuyển vo lớp 10 chuyn ở tỉnh em xong , nhưng kết wả rất tệ ,(nghĩa l em rớt ri ). Em bit ba mẹ em rất bn nhug k ni ra thui(chắc bữa no chịu k nổi sẽ ni ). Nếu như em chỉ thi ở đ m rớt th em cũng k bn j lm. Đằng ny em lại thi trong Si Gn v cũng rớt lun, ri ba mẹ tốn bao nhiu tiền cho em đi n thi nữa, jậy m em lại rớt hix hix , ss khuyn em nn lm j by h?

pebingo_laioto
27-06-2009, 05:00 PM
Hok hju!!!!

ha_a4_cva
27-06-2009, 05:03 PM
Tha ha? b sướng n.hih. thế m cứ lo sốt v ln chứ.tui đ ni ri ma b khng nghe cơ.lc đ đụng nhau th b khng được nương tay đu n.keke.:36_002::36_002:cn ci chuyện of tui th hnh như b hiểu chưa hết đu:64::64:.c nghĩa l người đa nc bnh thường vs tui cả bn ngoi lẫn trong điện thoại nhưng trn yahoo th lai offline permanent vs tui.cn vs những người khc th lại online.b xem lại hộ tui n.d sao cuĩng cảm ơn b v phần trả lời bn trn.keke :14_002::snicker::snicker:p cảm thng đ i hả??? sao p cứ fải lăn tăn nhểy, n hổng thik ntr với p th thui, p sao fải lo lm g :32_002::32_002::32_002:, uh th biết thời buổi hiện nay "cọc đi tm tru" n k hiếm, tha dưg m ci vấn đề p nghĩ vớ vỉn tha l hổng c nn :79::79:p cứ thử hỏi thẳng coi sao, mắc mớ chi fải nghĩ ngợi chi cho mệt :32_002::32_002:
http://www.nhaccuatui.com/m/eOdPLqY4JU

tặng p bi ny :smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00t:fởn ln t đi :o:o

cn ci vụ thng 8 th cứ chờ đấy, tui đi tn jai l chủ yu m :snicker::snicker::snicker:, ủa m p ui tha địa điểm dư lo??? tui chả thấy c tui ni năng g+ sao fải hỏi ngy sinh lm g??? lm thẻ ??? tui ton để my ở nh, về thấy c gọi nhỡ hoi, cũg chả hỉu lm sao cả :smilie_w00t::smilie_w00t:, m hnh như năm nay mới c anh hay sao p nhở, m p c bik chi tiết g về k vụ ny k??tui tra trn mạng hổng c :79::79:

ha_a4_cva
27-06-2009, 05:06 PM
đi hay ở? :| ở hay đi? mấy hm nay đau hết cả đầu v vụ ny :|
:55_003::55_003:đi đi ss, ở lm g, nng nực ra :hell_boy::hell_boy::hell_boy:h h, ss tung đồng xu đi, trng ci no th lm theo ci đấy, ss fn vn tức l ss thch cả 2 nn việc ss trng ci no cũg đều theo thch của ss m :05::05:, h h, m đi đu cơ ss??? đi nước ngoi th fải đi nh, tội g m k đi, ở nh nhiễm dịch th cũg mo mặt :waaaht:

http://www.nhaccuatui.com/m/2iEN4Jp36m
bi ny e mới lượm được, :69:, ss coi bi ny c nghĩa g ha, bik đu lại tm được cu trả lời :55_003::55_003:

ha_a4_cva
27-06-2009, 05:17 PM
ss ơi , jp em zới. Em đang ở trong tnh trạng hơi bị tồi tệ :(. Em vừa thi tuyển vo lớp 10 chuyn ở tỉnh em xong , nhưng kết wả rất tệ ,(nghĩa l em rớt ri ). Em bit ba mẹ em rất bn nhug k ni ra thui(chắc bữa no chịu k nổi sẽ ni ). Nếu như em chỉ thi ở đ m rớt th em cũng k bn j lm. Đằng ny em lại thi trong Si Gn v cũng rớt lun, ri ba mẹ tốn bao nhiu tiền cho em đi n thi nữa, jậy m em lại rớt hix hix , ss khuyn em nn lm j by h?
http://www.nhaccuatui.com/m/fU2pKhP6aU
như mọi người vẫn thường ni, "don't give up" thui kưg :55_003:, ai cũg c lc thất bại m, như Tạ Bch Loan ni " Thnh cng l vng cn thất bại l Kim cương", e cn ju hơn những người chiến thắg m :69::69:, v thế, cứ cười ln đi, biết rằng sẽ bn lm, nn e cứ khc đi, khc thật nhiều vo, như ss n, khc nguyn 1 ngy :smack::smack::smack:, nghĩ lại thấy bn cười, thằng bạn ss đợt đ n đỗ( bi h n đi Sing i), n gọi cho ss an ủi m n như mắng ss :hell_boy::hell_boy::hell_boy:, tại hum dấy n fải an ủi nhu đứa qu :waaaht::waaaht::waaaht:, by h th ss fải an ủi n nhu :69::69::69:, thua keo ny bầy keo khc, tội g m bn cho n khổ ra, cứ coi rằng th m l " Phong độ l nhất thời cn đẳng cấp l mi mi " :hell_boy::hell_boy::hell_boy:
Cn về fụ huynh e th đỡ hơn fụ huynh ss, fụ huynh ss nhn thấy ss khc nn k ni g hum đầu tin, cn sau đ th cứ ni đi ni lại, nhu lc cn đ đểu cơ :55_003::55_003:, bik l fụ huynh khch bc mnh để mnh cố gắng ln, dưng m thực sự chạm vo chỗ đau th vẫn đau thiệt :waaaht::waaaht::waaaht:, h, vui ln ha kưg, đời đẹp lắm !^^
Khuyn e n: e đi trấn tiền của nhc seto đi, thằng b vừa mất xe đấy :69::69::69:h h

crazydoll
28-06-2009, 01:46 PM
hix, fụ hunh em cũng sẽ ni 1 lần ri để đ ni tp sau đ cn so snh em zới mấy p chị đi trc nữa(chị em học jỏi hơn em)

ha_a4_cva
29-06-2009, 10:04 AM
hix, fụ hunh em cũng sẽ ni 1 lần ri để đ ni tp sau đ cn so snh em zới mấy p chị đi trc nữa(chị em học jỏi hơn em)
http://www.nhaccuatui.com/m/ozaJB-mGY5
oi, th đấy l hậu quả của những đứa c chị học jỏi m :32_002::32_002::32_002:, ss n, chị ss học trườg no ss học trường đấy nn hay bị cc c đem ra so snh ny nọ, nhu lc khch bc ku l " Chị Hằng trứoc.........." ni nhu nhức cả đầu, mnh l mnh, họ l họ, 2 trường fi chả ăn nhập j với nhau, ai ni bi h e k jỏi th mai sau e k thnh cng :61:
E c thể tham khảo quyn " Ti ti jỏi, bạn cũng thế" e sẽ tm lại được chnh mnh :snicker::snicker:

phalehong_93
30-06-2009, 08:45 PM
:snicker::snicker:p cảm thng đ i hả??? sao p cứ fải lăn tăn nhểy, n hổng thik ntr với p th thui, p sao fải lo lm g :32_002::32_002::32_002:, uh th biết thời buổi hiện nay "cọc đi tm tru" n k hiếm, tha dưg m ci vấn đề p nghĩ vớ vỉn tha l hổng c nn :79::79:p cứ thử hỏi thẳng coi sao, mắc mớ chi fải nghĩ ngợi chi cho mệt :32_002::32_002:
http://www.nhaccuatui.com/m/eOdPLqY4JU

tặng p bi ny :smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00t:fởn ln t đi :o:o

cn ci vụ thng 8 th cứ chờ đấy, tui đi tn jai l chủ yu m :snicker::snicker::snicker:, ủa m p ui tha địa điểm dư lo??? tui chả thấy c tui ni năng g+ sao fải hỏi ngy sinh lm g??? lm thẻ ??? tui ton để my ở nh, về thấy c gọi nhỡ hoi, cũg chả hỉu lm sao cả :smilie_w00t::smilie_w00t:, m hnh như năm nay mới c anh hay sao p nhở, m p c bik chi tiết g về k vụ ny k??tui tra trn mạng hổng c :79::79:
thnk b n.hehe:77::77:. Cn ci vụ thng 8 th tui cung ko r lm c tui chả ni g cả.c cn chưa thng bo kết quả .chỉ biết l tui được đi thui.ua.nawm nay mới c anh thui mọi năm ko c đu. hihi :beauty::beauty:vinh dự w.hnh như l thi từ 1-2/8 ở trường Hng Vương .ci lấy ngy sinh chắc để lm thẻ ri.Cuộc thi ny chỉ ở miền bắc ko phổ biến như ở miền nam đu => ko c thng tin trn mạng.hehe:snicker::snicker:.m b đi tn zai thiệt hả c anh no nhớ introduce cho tui n.:snicker::snicker::snicker:

ha_a4_cva
01-07-2009, 08:06 AM
h h, tui đang n z đi tn jai m p cứ cng khai tha n tui chik!^^! h h, thực ra th z chưa bik vụ tui được đi đu!^^! k fải mn jấu m l tại v cứ định ni th lại ci nhau => chn chả bn ni!>.<! tui tnh bao h thi xong th ntr lại!>.<! hix, k bik tui sống nổi đến lc đấy k nữa!>.<!

Miss Smile
01-07-2009, 06:46 PM
đi Hay ở? :| ở Hay đi? Mấy Hm Nay đau Hết Cả đầu V Vụ Ny :|
Me Too:59::59::59:

phalehong_93
02-07-2009, 08:32 AM
h h, tui đang n z đi tn jai m p cứ cng khai tha n tui chik!^^! h h, thực ra th z chưa bik vụ tui được đi đu!^^! k fải mn jấu m l tại v cứ định ni th lại ci nhau => chn chả bn ni!>.<! tui tnh bao h thi xong th ntr lại!>.<! hix, k bik tui sống nổi đến lc đấy k nữa!>.<!
B ui z l ai tha?????:59::59:c phải zigzag ko:39_002::39_002::39_002:???tui chẳng hỉu g cả.hix:pudency:

ha_a4_cva
03-07-2009, 03:36 PM
B ui z l ai tha?????:59::59:c phải zigzag ko:39_002::39_002::39_002:???tui chẳng hỉu g cả.hix:pudency:
:53_002::53_002:p thik onh nhau hả :01::01::01:, z l zigzag hi no, ght p :64::64:

phalehong_93
03-07-2009, 04:31 PM
:53_002::53_002:p thik onh nhau hả :01::01::01:, z l zigzag hi no, ght p :64::64:
Ak.thế b ui z l ai th??? chẳng hỉu g cả:64::64::64:

pha l tuyết
03-07-2009, 08:50 PM
Z l boyfriend của h Zero_k9

crazydoll
03-07-2009, 10:47 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/ozaJB-mGY5
oi, th đấy l hậu quả của những đứa c chị học jỏi m :32_002::32_002::32_002:, ss n, chị ss học trườg no ss học trường đấy nn hay bị cc c đem ra so snh ny nọ, nhu lc khch bc ku l " Chị Hằng trứoc.........." ni nhu nhức cả đầu, mnh l mnh, họ l họ, 2 trường fi chả ăn nhập j với nhau, ai ni bi h e k jỏi th mai sau e k thnh cng :61:
E c thể tham khảo quyn " Ti ti jỏi, bạn cũng thế" e sẽ tm lại được chnh mnh :snicker::snicker:
cảm ơn ss đ an ủi em , em hết bn ri. Chc ss ngy cng chia sẻ đc tm sự nhu ng` nh :D

hokcoten
03-07-2009, 11:53 PM
mất tiền ngu. thật sự muốn đm đầu vo tường. đừng hỏi tại sao : ( ( : ( (

ha_a4_cva
04-07-2009, 10:56 AM
mất tiền ngu. thật sự muốn đm đầu vo tường. đừng hỏi tại sao : ( ( : ( (
:23_002::23_002::23_002:sao ss lại để mất ci thứ qu gi thế hả ss???? :06::06::06: ế, đừng ni l v vụ e khuyn ss khiến ss mất tiền nh :72::72::72:

http://www.nhaccuatui.com/m/eX5gZyEEbJ

tặng ss bi ny :41_002::41_002:

crazydoll
04-07-2009, 11:36 AM
chị hokcoten nam nay thi ĐH fai hem , lm bi sao ri chị

hokcoten
04-07-2009, 01:01 PM
haizzzz th ko phải vụ đ nhưng lin quan đến vụ đ em ạ :( l tại ko hỏi kĩ nn bị ngu thi :(

@crazydoll: ss k thi đợt ny em ạ :D

ha_a4_cva
04-07-2009, 08:50 PM
haizzzz th ko phải vụ đ nhưng lin quan đến vụ đ em ạ :( l tại ko hỏi kĩ nn bị ngu thi :(

@crazydoll: ss k thi đợt ny em ạ :D
:07::07:của đi thay người ss , lo lm chi cho đời n mệt :42_002:
ủa hni ss k thi hay sao m onl lc 1h vậy??? e nhớ l ss c thi khối A m??? m ss đ chọn đi i th thi lm g cho mắc cng :pudency:

nhoxcrazy
05-07-2009, 08:59 AM
cho tất cả mọi ng` hm ni mới lại vo đy đc:14_002:
ss h c bi j` cho khuy khỏa tinh thần hok ạh e đang chn hic............

nhoxcrazy
05-07-2009, 09:02 AM
:23_002::23_002::23_002:sao ss lại để mất ci thứ qu gi thế hả ss???? :06::06::06: ế, đừng ni l v vụ e khuyn ss khiến ss mất tiền nh :72::72::72:

http://www.nhaccuatui.com/m/eX5gZyEEbJ

tặng ss bi ny :41_002::41_002:
thch bi ny:36_002::2cents:

ha_a4_cva
05-07-2009, 09:57 AM
cho tất cả mọi ng` hm ni mới lại vo đy đc:14_002:
ss h c bi j` cho khuy khỏa tinh thần hok ạh e đang chn hic............
http://www.nhaccuatui.com/m/V8Xvd_xDhE
sao kưng :07::07:chng my thi xong i th fải khuy khoả m te tởn chứ, buồn lm gi cho mệt đầu :23_002::23_002:ss l ss ght :23_002:đứa no cứ hơi t l lằng nhằg :23_002:nh :57::57:

crazydoll
05-07-2009, 12:03 PM
ui , ght đứa no lằng nhằng th lm sao chia sẻ đc hả ss? ^^
em lại cần chia sẻ đy. Hum wa ba em lấy quyển sch ton hnh of em ra ngồi xem (ba rủ em học ton hinh bữa h m em trốn , v em vừa ngu vừa sợ tan => đm ra ght n lun). M 1 lần em ngồi học zới ba em l tự nhin em ngồi khc ah , k hiểu sao nữa(k fải ba đnh or mắng j). BA em lật ra 1 bi ở khoảng mấy trang giữa of quyển sch hỏi em lm tới đy chưa , lc đ em sợ bị bắt học w nn em ni : c ai m rảnh cầm cuốn sch ln lm từ đầu tới cuối k?( thực ra l c đng k? nhưg chỉ đối zới ai sing năng v yu thik mn học đ thui :evil: ) ri xong em jựt quyển tiếng Anh ở trn bn trc' mặt ba em(như 1 sự chống đối chủ nghĩa mn ton jậy :59: ). ss thấy em ni zới ba em như jậy c sao k? tại v hum wa giờ em thấy tội lỗi v hơi hỗn sao sao :59:, m lc em ni như jậy ba em cũng cười nhạt lun :(

ha_a4_cva
06-07-2009, 08:44 PM
i jời ơi, lại mất tiền ngu với buổi học mỗi chữa đề chuyn, m ci đề đấy th mnh lm i, chữa i m, như đin , tự dưng ngồi lm cảnh, cười toe tot chấm bi hộ, đin rồ!>.<!
chu đi thăm mẹ bạn Thắm(bc sắp.........!T_T), bọn e gp tiền vo đi thăm pc , mẹ e dặn l chỉ đưa money chứ k mua ci g cả, nhưng vấn đề l tiền k của ring e!>.<! tha l mua thm 1 hộp sữa nũă!>.<! về e kể với mẹ, mẹ mắng cho 1 trận, như đng i !>,<! nản ơi l nản

ha_a4_cva
06-07-2009, 09:39 PM
ui , ght đứa no lằng nhằng th lm sao chia sẻ đc hả ss? ^^
em lại cần chia sẻ đy. Hum wa ba em lấy quyển sch ton hnh of em ra ngồi xem (ba rủ em học ton hinh bữa h m em trốn , v em vừa ngu vừa sợ tan => đm ra ght n lun). M 1 lần em ngồi học zới ba em l tự nhin em ngồi khc ah , k hiểu sao nữa(k fải ba đnh or mắng j). BA em lật ra 1 bi ở khoảng mấy trang giữa of quyển sch hỏi em lm tới đy chưa , lc đ em sợ bị bắt học w nn em ni : c ai m rảnh cầm cuốn sch ln lm từ đầu tới cuối k?( thực ra l c đng k? nhưg chỉ đối zới ai sing năng v yu thik mn học đ thui :evil: ) ri xong em jựt quyển tiếng Anh ở trn bn trc' mặt ba em(như 1 sự chống đối chủ nghĩa mn ton jậy :59: ). ss thấy em ni zới ba em như jậy c sao k? tại v hum wa giờ em thấy tội lỗi v hơi hỗn sao sao :59:, m lc em ni như jậy ba em cũng cười nhạt lun :(:30_002::30_002::30_002: ci kon b ny, ai lại lm tha với ba e, fải mẹ ss th e ăn tt từ lu i kưg ạ :30_002:
ss ni thật l e nn đọc "Ti ti giỏi bạn cũng thế" đi, ss ni thật đ, e sẽ tm lại được tnh yu với mn ton v e sẽ hiểu v sao ba e lm như vậy :choler::choler:
ss k ni thế với e v ss yu ton m ss ni với e theo cch thẳng thắn nhn nhận về hnh động của e, cng fn tch nh:
1. ba e ku e học chung với ba chứng tỏ ba e qu hiểu e:47_002:, k ai c thể dnh thời jan với con mnh nhiều như ba e để lm như vậy đu. V nếu thực sự ba e k biết rằng e học km ton v sợ ton th đ k động vin e= cch đ. C những người học km 1 mn nhưng hon ton yu thch mn đ :30_002:( điển hnh l ss với mn l)
2. việc ba e hỏi l 1 việc xem e c chăm hay k thi, thường theo suy nghĩ l cần c b thng minh đ, e cũng nn hiểu cho ba e nha :smilie_goodjob:
3. hnh động của e vậy l k đng!>.<!thực ra đi lc ss cũng c hnh động đ với ba mẹ :30_002:, nhiều khi mn xin lỗi nhưng nh mắt mẹ ss dnh cho ss, ss thực sự k thể ni được điều g :30_002:, ba e chỉ cười nhạt, ba e thực sự hiền đ, e nn xin lỗi ba e đi kưg :10_002:
http://www.nhaccuatui.com/m/IQ3yJ8PSsp

tặng e bi ny :smilie_goodjob:

crazydoll
10-07-2009, 10:09 PM
ui , em ko xin lỗi đu. v hh như cng đến lc thi cử l mu thuẫn of em zới pa cng tăng ln(chỉ c về pha em thấy kh chịu chứ pa em ko hiểu em nghĩ j ) , k w nhỉ? em ko mn cứ kh chịu zới pa đu hix hix

ha_a4_cva
11-07-2009, 02:55 PM
ui , em ko xin lỗi đu. v hh như cng đến lc thi cử l mu thuẫn of em zới pa cng tăng ln(chỉ c về pha em thấy kh chịu chứ pa em ko hiểu em nghĩ j ) , k w nhỉ? em ko mn cứ kh chịu zới pa đu hix hix
:79::79:k bik đy l lần thứ mấy ss nhắc đến quyển "ti ti giỏi bạn cũng thế" rồi, v mạng đọc đi i sẽ biết cch lm jn căng thẳng jữa e v ba e :48_002:cn xin lỗi hay k l quyền của e, đừng để đến khi k cn th nuối tiếc :wallbash:, ni th hơi gh nhưg mẹ bạn ss mới mất nn.................. :o
p/s: sr k c bi no f hợp hum ni cả!>.<!

ha_a4_cva
25-07-2009, 09:59 PM
Nhớ......................
Nhớ 1 người lặng lẽ.................
Nhớ những khoảnh khắc được nghe người đ cười................
Nhớ............................................ ..
Nhớ những lần jận jỗi vu vơ.................
Nhớ 1 người k hon hảo.....................
Nhớ...................... nhớ người e trn trọng................ nhớ người lun c 1 vị tr đặc biệt trong tri tim e.................. nhớ....................................... :(

hokcoten
25-07-2009, 10:21 PM
nhớ nh :(

ha_a4_cva
25-07-2009, 10:28 PM
nhớ nh :(
http://www.nhaccuatui.com/m/Y0hZ0tvi4Q

:20_003::20_003: lại tự dưg tm được bi r hay :04::04:tặg ss đ

phalehong_93
27-07-2009, 08:45 PM
Nhớ......................
Nhớ 1 người lặng lẽ.................
Nhớ những khoảnh khắc được nghe người đ cười................
Nhớ............................................ ..
Nhớ những lần jận jỗi vu vơ.................
Nhớ 1 người k hon hảo.....................
Nhớ...................... nhớ người e trn trọng................ nhớ người lun c 1 vị tr đặc biệt trong tri tim e.................. nhớ....................................... :(
hix.Tui hiểu được tm trạng của b:48_002:(v tui đ từng rơi vo tnh trạng như b ri ). Nhưng m b cố ln chắk chắn người đ sẽ đ sẽ bt được tnh cảm của b dnh cho họ:57:.V họ sẽ trn trọng v nhớ b như b nhớ v trn trọng họ.:51_002::51_002:( tui bt người ấy l ai ri n ):13_002::39_002:

ha_a4_cva
28-07-2009, 09:00 PM
hix.Tui hiểu được tm trạng của b:48_002:(v tui đ từng rơi vo tnh trạng như b ri ). Nhưng m b cố ln chắk chắn người đ sẽ đ sẽ bt được tnh cảm của b dnh cho họ:57:.V họ sẽ trn trọng v nhớ b như b nhớ v trn trọng họ.:51_002::51_002:( tui bt người ấy l ai ri n ):13_002::39_002::20_003::20_003::20_003: tui nhớ l tại tui bị cho leo cy chứ bộ :04::04::04:nhớ z m!^^! h h, tui đu c z g đu m fải đợi đến lc z nhận ra t/c :54_002::54_002:h h

phalehong_93
31-07-2009, 10:19 AM
:20_003::20_003::20_003: tui nhớ l tại tui bị cho leo cy chứ bộ :04::04::04:nhớ z m!^^! h h, tui đu c z g đu m fải đợi đến lc z nhận ra t/c :54_002::54_002:h h
Tui bt ri. tui l z chắc chắn sẽ bt b nhớ v nhu nhu nữa z:69:.hỉu ko? keke

ha_a4_cva
01-08-2009, 09:06 AM
Tui bt ri. tui l z chắc chắn sẽ bt b nhớ v nhu nhu nữa z:69:.hỉu ko? keke
:20_003::20_003::20_003:hwa tui vừa lm z tức đin ln xong :04::04::04:kệ, tui k xin lỗi nữa, xin lỗi đng hong k nghe th kệ, mai thi m hwa ci nhau, vui fải bik :20_003::20_003::20_003:

Miss Smile
21-08-2009, 03:12 PM
em thấy mnh invisible
c gio chủ nhiệm th r vui tnh,dễ gần nhưng dạy lại ko hay
c dạy gần 2 tuần m vẫn ko (cố gắng) nhớ tn học sinh,chỉ nhớ mấy đứa cn bộ lớp
ko hiểu tại sao em thấy c c vẻ ko thch em
lc sng bi trả kiểm tra đầu tin(luận)
em thấy điểm c chấm r rng thin vị cho mấy đứa cn bộ m ko dm ni j
lại st mất bi em chỉ ph chứ ko c điểm
lc chuẩn bị lấy điểm th c mới ni l c 1 bạn c qun chấm phải ko,bi đ 8 đ m cg ko thm hỏi bi của ai
tm lại bế tắc,chn,kh chịu
em đc ci hay suy nghĩ,em biết vậy nhưng vẫn sợ l c ght mnh,sợ phải tiếp tục 3 năm học m cứ vật vờ,mờ nhat...

hokcoten
21-08-2009, 07:32 PM
em ơi ko việc g phải băn khoăn cả, c chủ nhiệm của ss, sau 3 năm vẫn mất 5p để nhớ tn ss, v nhiều khi cn nhầm sang đứa khc : ) ) cấp 3 l vậy m em, chủ nhiệm ko st sao như cấp 2 đu : ) ) cn chuyện thin vị, ở đu chả c hả em =) ss đang sống dở chết dở v học phải 1 b prof thch jai đẹp đy :((I'm not boycotting my school btw) chill out!

hong_hoa
21-08-2009, 09:58 PM
thấy trước mắt c nhiều việc phải lm, m khng biết phải bắt đầu thế no.....

crazydoll
21-08-2009, 10:01 PM
em ơi ko việc g phải băn khoăn cả, c chủ nhiệm của ss, sau 3 năm vẫn mất 5p để nhớ tn ss, v nhiều khi cn nhầm sang đứa khc : ) ) cấp 3 l vậy m em, chủ nhiệm ko st sao như cấp 2 đu : ) ) cn chuyện thin vị, ở đu chả c hả em =) ss đang sống dở chết dở v học phải 1 b prof thch jai đẹp đy :((I'm not boycotting my school btw) chill out!
p c of chị wi dị w đi , bn cười chết mất
smile : c chủ nhiệm mnh năm lớp 9 cuối năm vẫn cn wn tn HS , bảo đảm bọn mnh rời trường ri c chả nhớ j đu , thng cảm cho gv đi bạn ui :52_002:

hokcoten
21-08-2009, 10:19 PM
list them out and decide which is the most important thing :) you may want to read this:

C một ngy nọ, một vị gio sư lớn tuổi của Trường Hnh chnh Quốc gia được mời đến tham gia giảng dạy tại một kha tập huấn cho một nhm 15 vị lnh đạo của 15 Cng ty lớn về “ kế hoạch thời gian hiệu quả”. Nội dung tập huấn ny l một trong năm nội dung của kha tập huấn. Vị gio sư chỉ c duy nhất một giờ để giảng dạy.

Đứng trước nhm học tr ti ba ny ( sẳn sng ghi lại tất cả những g gio sư sẽ truyền
đạt ), ng gio sư lần lượt nhn từng người một, rồi ni với họ :” Chng ta sẽ thực hiện
một th nghiệm.”.
Ở bn dưới bn của vị gio sư, trước cc học vin, ng li ra một bnh thủy tinh cở 4 lt v đặt n nhẹ ln bn trước mặt ng. Kế đ ng mang ra khoảng trn một chục vin sỏi to gần bằng tri banh tennis v ng đặt từng vin sỏi vo bnh thủy tinh.
Khi bnh thủy tinh đ đầy cc vin sỏi v khng thể no thm được nữa th ng từ từ đưa mắt nhn cc học vin v hỏi :
“ Thế l ci bnh đ đầy chưa, cc bạn ?”. Tất cả mọi người đồng thanh trả lời: “ Vng, đầy rồi !”.
Vị gio sư chờ đợi trong giy lt v ni :” Thật sao ?”.
Sau đ, một lần nữa, ng nghing mnh xuống bn, li một chậu đầy những vin sỏi nho nhỏ v một cch cần thận, ng cho những vin sỏi nho nhỏ ny vo bnh thủy tinh, ng lắc v trộn đều bn trong bnh thủy tinh v những vin sỏi nho nhỏ ny len lỏi vo cc khe của cc vin sỏi to cho đến tận đy bnh thủy tinh. Vị gio sư lại đưa mắt nhn cc học vin v hỏi lại :”Bay giờ bnh ny đ đầy chưa vậy ?”. Lần ny, cc học vin bắt đầu hiểu ci tr ny.
Một học vin trả lời :” Chắc chưa !”. “ Tốt “, ng gio sư trả lời.
ng lại v lần ny li ra dưới gầm bn một chậu ct. Thế rồi ng cẩn thận trt ct vo bnh thủy tinh v ct lấp dần cc khoảng trống giữa những vin sỏi to v những vin sỏi nho nhỏ. Một lần nữa, ng ta hỏi :” Bnh đ đầy chưa ?”.
Lần ny, khng do dự v cc học vin ti ba đồng thanh trả lời :” Chưa đu thầy !” “Tốt lắm !”, vị gio sư gi trả lời. Trong khi cc học vin chờ đợi ci g cn xy ra nữa thĩ ng gio sư ny li ra thm một bnh nước v cho vo bnh thủy tinh cho đến khi nước đầy tới miệng bnh. Vị gio sư lại đưa mắt nhn cc học tr của mnh v hỏi :
“ Th nghiệm ny cho chng ta biết điều g ?”.
Một trong số học vin can đảm nhất trả lời : “Thưa Thầy, n chứng minh cho thấy c khi chng ta tưởng l lịch lm việc của chng ta đ đầy ắp v nếu chng ta muốn, chng ta cũng c thể thu xếp, bổ sung cuộc hẹn, v nhiều thứ phải lm nữa !”.
“Khng phải thế !”, gio sư trả lời. “ Khng phải như vậy, thật ra n chứng minh cho chng ta như sau đy : nếu chng ta khng đưa những vin sỏi to vo bnh trước, chng ta khng bao giờ đưa hết tất cả cc thứ ny vo.” Mọi người đều im lặng, mỗi người đểu suy nghĩ về nghĩa ny. Vị gio sư ni tiếp :” Vậy th những vin sỏi to trong cuộc sống của chng ta l g ?”.
“ Sức khỏe của cc bạn ?”
“ Gia đnh của cc bạn ?”
“Bạn b của cc bạn ?”
“ Thực hiện giấc mơ của cc bạn ?”
“Lm những g mnh thch ?”
“ Học hỏi ?”
“ Bảo vệ quyền lợi ? “
“ Nghỉ ngơi ?”
“ Sử dụng thời gian ? “
“ Hoặc... mọi thứ khc ?“ Điều cần nhớ, chnh l tầm quan trọng đặt những vin sỏi to trước hết trong cuộc sống của mnh, nu khng chng ta c nguy cơ thất bại trong cuộc sống. Nếu chng ta đưa vo trước những thứ linh tinh ( như sỏi nhỏ, ct..), chng ta chỉ hon thnh được những thứ linh tinh m thi v chng ta khng c đủ thời gian qu gi dnh cho những điều quan trọng hơn nhiều của cuộc sống chng ta.”.
V cc bạn đừng bao giờ qun đặt cu hỏi cho chnh mnh :
“ Những vin sỏi to trong cuộc sống của ta l g ?”
Kế đ, cc bạn hy đặt n trước vo bnh.”@crazydoll: th chủ nhiệm qun tn hs l chuyện thường m, ln cấp 3 lại cng thường hơn :)) ln đh chị c 1 ng prof bắt đnh số thay v để tn m =))

(http://javascript%3Cb%3E%3C/b%3E:%20leoHighlightsIFrameClose%28%29;)

(javascript: leoHighlightsIFrameClose();)

Miss Smile
21-08-2009, 11:55 PM
chắc tại em học vs cc thầy c c tr nhớ tốt quen rồi cc ss ạ ^^
vả lại lớp em chỉ c 36 thi cả trường lại đc c gần 2 lớp anh chứ ko phải nhưCNN
ss ơi

Miss Smile
22-08-2009, 12:10 AM
-thanks ss v ci usefull story
lm e ước chi đc học vs 1 thầy như truyện
-nhưng m đ khi no ss ko biết đu l "vin sỏi to" của mnh chưa ạ
-em hỏi thật cc ss thấy em c nn mạnh dạn pht biểu,rồi lm theo mấy ci lời khuyn kiểu xung phong lm cn bộ lớp hay l ht 1 bi ko
ko biết cc ss thế no no em thấy ở NA l nơi m sự nổi bật bị khai trừ
-em cg ko phải l ng qu bi quan nhưng such a worrier,sửa mi ko đc
-ss ni gs ss th e mới thấy b " x teen" như c chủ nhiệm em,c mỗi bn 4 lỗ tai nha ^^

ha_a4_cva
24-08-2009, 04:04 PM
-thanks ss v ci usefull story
lm e ước chi đc học vs 1 thầy như truyện
-nhưng m đ khi no ss ko biết đu l "vin sỏi to" của mnh chưa ạ
-em hỏi thật cc ss thấy em c nn mạnh dạn pht biểu,rồi lm theo mấy ci lời khuyn kiểu xung phong lm cn bộ lớp hay l ht 1 bi ko
ko biết cc ss thế no no em thấy ở NA l nơi m sự nổi bật bị khai trừ
-em cg ko phải l ng qu bi quan nhưng such a worrier,sửa mi ko đc
-ss ni gs ss th e mới thấy b " x teen" như c chủ nhiệm em,c mỗi bn 4 lỗ tai nha ^^
:byebye::byebye::byebye: đng nhẽ ra topic ny fải ở box 11 chứ, jả lại cho ti thread tm huyết của ti :not-worthy::not-worthy::not-worthy:

e hm, k bik gọi ấy l e hay bạn hay chị nữa :77::77:, j rồi k biết ni sao, thi k đa nữa, tại thấy hạnh phc v cn người nhớ đến thread tm huyết ny của tớ :29_002:
e hm, kưg , theo như ss thấy th ai m chả ngại thể hiện mnh. Tự dưng ai lại tự ứng cử mnh vo ban chấp hnh, ai lại tự bỏ phiếu cho mnh phải k??? :77::77:thế m con bạn ss lại lm thế đấy :byebye:. Ni thực sự th trong thm tm ai chả muốn nhưng c điều l c mạnh dạn thể hiện hay k e ạ :77::77:ss cười vậy k fải l cười đểu e m l ss cng nghĩ cng buồn cười cho những đứa ni xấu sau lưng con bạn chị, bảo n nổ k đng chỗ :77::77:, nhưg với 1 đứa lun nung nu định lm cn sự m lại k được ai biết đến th cch tự ứng cử l cch hay nhất :byebye:, k th tự dưng người ta cho ci quyền tự do dn chủ thế để lm g :10::10:. Ni chung th k phải chỉ ở NA( l ở đu hả e :44_002:) m ở đu chả thế, ci tr tự ứng cử được coi l cực hiếm, l cực k dị đoan :77::77:, cng nghĩ cng mắc cười, cứ lm g cho mnh thấy thanh thản l được rồi !^^! Năm ngoi ss nằng nặc đi gạch tn mnh ra khỏi BCH đon trường, năm nay ss vận động tranh cử chức f b thư( v chức b thư chắc chắn l của thầy c rồi :77::77:) phải lm g cho người khc biết mnh l mnh chứ, sợ sệt mi th e vẫn chỉ l 1 đứa biết ni m k biết lm thi :byebye::byebye:

cn ci vụ ht 1 bi th e cứ vc ci đi c cắm USB hay laptop ln m bật nhạc m cầm mic ht, k ai onh e đu m lo :77::77:, đừg nghĩ chng n k thik, chng n chỉ jả vờ thi :10::10:( chị học được từ lo ch nhận vơ sắp lấy vợ của chị đ!^^). Vẫn cu mun thuở,
Be yourself!^^! hope u enjoy life :77::77:

http://www.nhaccuatui.com/m/KTZNca1gzy

tặng kưg bi ny đ!^^

ha_a4_cva
24-08-2009, 04:13 PM
lại thm 1 kẻ đau khổ v chn đời ka :83::83:đa vậy thui chứ tớ cũg như bạn, gặp vấn đề ny suốt ngy, muốn lm nhiều thứ nhưng k bik lm ci g trước cho hiệu quả :36_002::36_002::36_002:, ờ th cứ nhn thấy ci việc no gần mnh nhất, dễ lm nhất th lm thi!^^!
như tớ th khi đấy tớ li đống bi tập ton ra lm :thumbs-up-nomi::thumbs-up-nomi: ton vẫn l tnh yu mun thuở của tớ :36_002::36_002:, lm xong ton tớ lại định hướng được việc của mnh :sweet_kiss::sweet_kiss:, hope u will be like me !^^

http://www.nhaccuatui.com/m/mZFo_2wdC2
tặng bạn n , vui ln nha

hong_hoa
24-08-2009, 08:37 PM
bao giờ diễn đn mnh lại off nhỉ? tự dưng muốn chơi bời` t, khng biết ha_a4_cva bao nhiu tuổi ri, thấy đưa ra lời khuyn cho mọi người c vẻ rất l nghề :D

ha_a4_cva
25-08-2009, 07:14 PM
bao giờ diễn đn mnh lại off nhỉ? tự dưng muốn chơi bời` t, khng biết ha_a4_cva bao nhiu tuổi ri, thấy đưa ra lời khuyn cho mọi người c vẻ rất l nghề :D
:whistling1::whistling1::whistling1: tui sinh ngy 28-8-1993!^^! h hem bik bao tuổi i v sắp sinh nhật m :51_002::51_002::51_002:, ờ th tại v mấy tm trạng đ tui cũg đ từng trải qua, với cả tui k thik nhn người khc ủ rột, hi kon bạn tui đứg 1 mnh ở ban cng rơm rớm nước mắt, tui ra đ n ci, i m n ku n bnh tĩnh t, no quay lại đ tui ci, i ku tui nhu tr, khổ thn tui chưa, i sau đ mọi sự lại bt, bạn b tha đa, chậc chậc :D:D

HeoConBietYeu_KoThemBuSua
26-08-2009, 08:48 AM
Bạn ha a j đ ơi, cho minh xin nick yahoo dc ko, tai vi len phan chương trnh nng cao lớp 10 từ vựng v ngữ php tới unit 2 l hết ri, minh mn xin để c j minh pm nick cho tiện: heoconbietyeu_bochuongdibui, nếu onl th add hộ minh nh:30_002:

hong_hoa
26-08-2009, 10:20 PM
:whistling1::whistling1::whistling1: tui sinh ngy 28-8-1993!^^! h hem bik bao tuổi i v sắp sinh nhật m :51_002::51_002::51_002:, ờ th tại v mấy tm trạng đ tui cũg đ từng trải qua, với cả tui k thik nhn người khc ủ rột, hi kon bạn tui đứg 1 mnh ở ban cng rơm rớm nước mắt, tui ra đ n ci, i m n ku n bnh tĩnh t, no quay lại đ tui ci, i ku tui nhu tr, khổ thn tui chưa, i sau đ mọi sự lại bt, bạn b tha đa, chậc chậc :D:D
sinh năm 93 l lm em ri, chị sinh năm 90

Miss Smile
01-09-2009, 11:43 AM
uhm
hm nay e mới ln neen chc mừng sn ss muộn mất 2 ngy
ko biết ss c nhận ko^^
c thể ni tnh trạng của e by giờ vẫn l hơi bế tắc nhưng m em mong vs nh lời khuyn của cc anh chị t trạng ny sẽ đc cải thiện trg 1 vi tuần tới ^^

ha_a4_cva
01-09-2009, 10:20 PM
uhm
hm nay e mới ln neen chc mừng sn ss muộn mất 2 ngy
ko biết ss c nhận ko^^
c thể ni tnh trạng của e by giờ vẫn l hơi bế tắc nhưng m em mong vs nh lời khuyn của cc anh chị t trạng ny sẽ đc cải thiện trg 1 vi tuần tới ^^
http://www.nhaccuatui.com/m/v75qyZEwBj

tặng e bi ny n :love::love::love:, như chị vẫn ni với mọi người đ, buồn th đi ăn kem với mấy đứa thn thần cho n khuy khoả :41_002:, k th kiếm 1 đứa no k quen k biết rồi lm quen rồi kể lể :love::love::love:, ss quen a z v vụ kể lể ny đấy :56::56:nghe hơi điu nhưg nhiều khi nhn từ gc độ người k wen mnh k bị họ fn xt ny nọ mnh dễ dng by tỏ hơn :love:, nhưg cẩn thận với cộng đồng mạng nh, nhiều khi :mad::mad::mad:, ci đ l tuỳ e chọn thui :smilie_bounce::smilie_bounce::smilie_bounce:, hy vọng mấy ngy sau sẽ được bik e đag cười :56::56:

m cm ưn e nhiều nha!^^

minhhung211
04-09-2009, 09:03 AM
em, em nhiu tuổi nhỉ?
Thật mừng khi em vẫn cn chưa bước qua khỏi tuổi o trắng. V khi lớn c những thứ ta rất căm ght m vẫn phải chấp nhận.
Cng lớn người ta cng ch kỷ, phải qu ch kỷ v 1 lẽ chẳng ai lo cho ta cả.
Lẽ ra anh cũng sẽ chẳng chia sẻ v sẽ chn n vo 1 gc bn 360 nhưng thi nghĩ lại, biết đu sẽ lại dc nhẹ nhm.
Như anh đ ni, cng lớn người ta cng ch kỷ. Cảm gic by giờ đang rất l hụt hẫng, như cảm thấy bị bỏ rơi. Thật ra ko phải thế, nhưng m em ko hiểu đu, mai mốt em lớn rồi em sẽ hiểu. Giống như ci thời khắc chuyển giao đ, 1 ngy em chợt nhận ra ko cn ai lo cho mnh cả.Tự mnh phải lm tất cả, ko cn ai. Cng lớn người ta cng ch kỷ v cng lớn người ta cng giỏi ci việc chịu đựng.
Vi ngy nữa sẽ chuyển nh , sẽ bắt đầu 1 chương mới.
Play Don't cry joni em nh T__T

ha_a4_cva
05-09-2009, 05:48 PM
em, em nhiu tuổi nhỉ?
Thật mừng khi em vẫn cn chưa bước qua khỏi tuổi o trắng. V khi lớn c những thứ ta rất căm ght m vẫn phải chấp nhận.
Cng lớn người ta cng ch kỷ, phải qu ch kỷ v 1 lẽ chẳng ai lo cho ta cả.
Lẽ ra anh cũng sẽ chẳng chia sẻ v sẽ chn n vo 1 gc bn 360 nhưng thi nghĩ lại, biết đu sẽ lại dc nhẹ nhm.
Như anh đ ni, cng lớn người ta cng ch kỷ. Cảm gic by giờ đang rất l hụt hẫng, như cảm thấy bị bỏ rơi. Thật ra ko phải thế, nhưng m em ko hiểu đu, mai mốt em lớn rồi em sẽ hiểu. Giống như ci thời khắc chuyển giao đ, 1 ngy em chợt nhận ra ko cn ai lo cho mnh cả.Tự mnh phải lm tất cả, ko cn ai. Cng lớn người ta cng ch kỷ v cng lớn người ta cng giỏi ci việc chịu đựng.
Vi ngy nữa sẽ chuyển nh , sẽ bắt đầu 1 chương mới.
Play Don't cry joni em nh T__T
:72::72::72:e thấy cng b người ta cng ch kỉ :23_002::23_002:
Ni thật chứ thời buổi by h hiếm gặp người phng khong lắm , jỏi chịu đựng cn tuỳ thuộc vo định nghĩa của từng ngừời anh ạ, v như e đ ni, phụ thuộc vo mnh đ trải qua nhữg g trong suốt tuổi thơ nữa :41_002:
http://www.nhaccuatui.com/m/zqykIROhHM
tặng a bi ny, cn e đag bị dị ứng, fải đi xử l đ :06::06:, hix, nhn mặt mnh đng sợ qu :72::72::72:

hokcoten
05-09-2009, 06:48 PM
ối giời ơi học g m tởm thế : ( ( mới vo chưa được 1 thng m đ d man thế ny rồi sao : ( ( chn học qu :( mấy ngy hm nay hm no cũng ở lại thư viện đến tận closing time, aka 12h đm :( thế m vẫn chưa ra đu vo đu cả :( ci trường ny đin cuồng qu đi :(

hong_hoa
09-09-2009, 10:21 AM
ối giời ơi học g m tởm thế : ( ( mới vo chưa được 1 thng m đ d man thế ny rồi sao : ( ( chn học qu :( mấy ngy hm nay hm no cũng ở lại thư viện đến tận closing time, aka 12h đm :( thế m vẫn chưa ra đu vo đu cả :( ci trường ny đin cuồng qu đi :(
Bạn học trường no m thế, chăm chỉ qu ...., ti l dn bn kinh tế, nn chỉ thấy mệt với mấy mn về kinh tế thi, cứ ln lớp l nhắc tới tiền v tiền........ hehhe
ci nghề nghiệp sau ny nếu được lm đng ngnh , ngồi trn cả đống tiền, m hem phải tiền của mnh..... :-s

ha_a4_cva
09-09-2009, 07:11 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/CzfuZC8k2B
tặng ss :85::85::85: học hnh n vấn khốn tha m!^^! cố ln ss ui :38_002::38_002::38_002:lala, e cũg mệt qu, e nhớ t/y của e :17_002::17_002::17_002:

hokcoten
09-09-2009, 09:03 PM
Bạn học trường no m thế, chăm chỉ qu ...., ti l dn bn kinh tế, nn chỉ thấy mệt với mấy mn về kinh tế thi, cứ ln lớp l nhắc tới tiền v tiền........ hehhe
ci nghề nghiệp sau ny nếu được lm đng ngnh , ngồi trn cả đống tiền, m hem phải tiền của mnh..... :-s
tớ học SMU - Sucked Muggers' University. v mug ở đy nghĩa l cy ở thư viện đến tận closing time :(

@em: tks em :love: lovely song :love:

ha_a4_cva
10-09-2009, 04:12 PM
hix, e vừa ly cm của kon bạn, h kh chịu qu!>.<! ss chưa tặng e bi no nh, tủi thn n!>.<! hix, e đag n quốc ja, mệt qu ss ui, học đin rồ, bi trn lớp cũg lắm k km, mệt mỏi qu!>.<! hix, mấy hni lm bi kiểm tra 15', r l học thuộc i m lm như hm , sng ni fải lm bi 10' vik thuộc lng 15 cu trong văn tế nghĩa sĩ cần giuộc, e bỏ mất cu 8 với tầm 2-> 3 chữ ở cu 14!:(( chả bik được bao điểm nữa, nản qu!>.<!

hokcoten
10-09-2009, 07:11 PM
lớp 11 l kinh khủng nhất, mặc d r rng chẳng c động lực g để học cả :) ss tặng em bản nhạc ny nh, bạn ss lm , down (http://www.zshare.net/audio/653502869484126f/) n :) cn bi ny cũng hay, ko biết em đ nghe chưa :D

Love to be loved (http://www.youtube.com/watch?v=G2WJ6AXnM3Q)

hong_hoa
10-09-2009, 11:10 PM
tớ học SMU - Sucked Muggers' University. v mug ở đy nghĩa l cy ở thư viện đến tận closing time :(

@em: tks em :love: lovely song :love:
tớ học đại học trong nước thi, SMU ny l bn Singapore đng hem, hix, tớ cũng c lần đăng k học điều dưỡng vin bn đ, nhưng hem đủ đk, lạc bước sang kinh tế ( kế ton- kiểm ton ) thi, cng cố gắng

cowboys147
11-09-2009, 07:23 AM
To day is a new day. To day is a day for you to begin creating a joyous, fulfilling life. To day is the day to begin to release all your limitations. To day is the day for you to learn the secrets of life. You can change your life for the better. You already have the tools within you to do so. These tools are your thoughts and your beliefs....Have a nice day ^^!

hokcoten
11-09-2009, 09:30 AM
tớ học đại học trong nước thi, SMU ny l bn Singapore đng hem, hix, tớ cũng c lần đăng k học điều dưỡng vin bn đ, nhưng hem đủ đk, lạc bước sang kinh tế ( kế ton- kiểm ton ) thi, cng cố gắng
chắc bạn nhầm với trường no đ v SMU của tớ ko hề c ngnh no lin quan đến y tế, chứ đừng ni l điều dưỡng :D

hong_hoa
11-09-2009, 07:29 PM
chắc bạn nhầm với trường no đ v SMU của tớ ko hề c ngnh no lin quan đến y tế, chứ đừng ni l điều dưỡng :D
uhm, tớ biết m, trường bạn học về quản trị đng khng, mnh l , nếu mnh may mắn hơn cht nữa, c thể giờ ny cũng đang ở Singapore ri, :D, ngnh mnh định theo học l điều dưỡng, tất nhin l khng lin quan tới kinh tế ;))

ha_a4_cva
11-09-2009, 08:41 PM
lớp 11 l kinh khủng nhất, mặc d r rng chẳng c động lực g để học cả :) ss tặng em bản nhạc ny nh, bạn ss lm , down (http://www.zshare.net/audio/653502869484126f/) n :) cn bi ny cũng hay, ko biết em đ nghe chưa :D

Love to be loved (http://www.youtube.com/watch?v=G2WJ6AXnM3Q)
:21_002::21_002::21_002:e cũg chả hiểu sao lớp 11 fải học nặng đến thế :55_003::55_003::55_003: chn qu tri ui n :beated::beated::beated:
Chi, nhớ n/y qu :21_002::21_002::21_002:13 ngy k ntr i, chậc chậc, fải đợi 1 năm cơ, lu kin được , hix, sao z lứp 12 chớ, chậc chậc
Hix, hem bik bao h th thi UWC đy, e th thế no cũg được, fụ huynh nam th muốn e đi lm, cn fụ huynh nữ th chỉ thik e ở nh thui, l do l suốt ngy ốm đau, lm được k g :71::71::71:e đang ốm n, được thể mắng liền lun :55_003::55_003::55_003:hix, chn qu tri ui n

hokcoten
11-09-2009, 09:55 PM
UWC nộp hồ sơ đợt thng 3 g đ, sau đ ai vo shortlist th gọi pv thi em, đu c thi thố g đu :D bi nhạc (m link down ở zshare) c hay ko em?

ha_a4_cva
13-09-2009, 07:21 AM
ờ th đến ci đoạn vo vng fỏng vấn l thi m ss, thi m !^^! ui jời, e chả care mấy, e đag đin vụ bản kiểm điểm đy, mnh trung thực bảo k chuẩn bị bi th bị vik bản kiểm điểm, đứa ni dối l chuẩn bị i, c bảo chiều mag c ktr, cuối cg c k ktr th k bị lm sao, chả ra k g cả, c!>.<!
Bi đấy nghe ngộ nhỉ, c bản no onh = guitar k ạ >>>

hokcoten
13-09-2009, 10:26 AM
, bi đ, 3 đoạn đầu l 3 loại nhạc cụ, đoạn cuối l cả dn giao hưởng ln đấy em :-j ss thch đoạn 3 nhất, hnh như l đn hạc g đ, nghe buồn buồn :( vụ kiểm điểm đng l nản thật, trước lớp ss cũng bị như thế, xong rồi rt kinh nghiệm thi :D đừng lo qu, ba mẹ c mắng th cũng qua nhanh thi :)

@hong_hoa: sao ấy ko thử lại?

ha_a4_cva
16-09-2009, 07:18 PM
h h, e đ ni g với fụ huynh đu, c cũg qun lun => h h, la la, cuộc đời vẫn đẹp sao, tnh yu vẫn đẹp sao!>.<! hix, e lại nhớ z i, hix, 1 năm nữa cơ, chờ sao được, chứ, nhớ lm !>.<! :(

nhoc_maruco
26-09-2009, 10:49 PM
trui ui,toan la chan nan hit seo???cu smile and fight tip di^^
Pasa nha moi ng......:)
............AlWaYS Smile_nhoc M4RVC0...:)
ai ranh thi ghe tham blog cua to nha..
http://vn.myblog.yahoo.com/

ha_a4_cva
29-09-2009, 05:25 PM
trui ui,toan la chan nan hit seo???cu smile and fight tip di^^
Pasa nha moi ng......:)
............AlWaYS Smile_nhoc M4RVC0...:)
ai ranh thi ghe tham blog cua to nha..
http://vn.myblog.yahoo.com/
http://www.nhaccuatui.com/m/OBmeT6qNlc
tặng ấy bi ny, tớ đag tưng tửng nn chm j bi ny thể hiện cng tinh thần với ấy :77::77:
cười vậy thui chứ nhu lc cũg đin đin rồ rồ lm :smilie_crazy::smilie_crazy::smilie_crazy:

ha_a4_cva
04-10-2009, 12:49 PM
những ngy di đ qua, chả muốn buồn nữa, chưa bao h cần c người ởbn đến vậy!>.<! nhưg m.......... chậc chậc, sao cứ nhữg lc buồn nhất th người mnh y qu tin tưởng cứ ở đu đu , chn gh cơ!>.<! ni chug nhữg nỗi buồn k ni ra được thật l đng sợ

maybaygiay
04-10-2009, 02:57 PM
:D , buồn th cứ ni , ni một mnh cũng dc :D , mnh th chỉ buồn 1 ngy l hết đt , hihi

cobedungcam_247
04-10-2009, 07:35 PM
learn from yesterday,live for today,hope for tomorrow.....:83::36_002::wizard:

ha_a4_cva
06-10-2009, 08:53 PM
xời, tự sướng như tha m jải toả được th đ fc!^^! vấn đề l tự ni lại tự suy nghĩ linh tinh vớ vẩn!^^! xời, ni chung l cứ sao sao !^^!

hokcoten
07-10-2009, 07:02 PM
những ngy di đ qua, chả muốn buồn nữa, chưa bao h cần c người ởbn đến vậy!>.<! nhưg m.......... chậc chậc, sao cứ nhữg lc buồn nhất th người mnh y qu tin tưởng cứ ở đu đu , chn gh cơ!>.<! ni chug nhữg nỗi buồn k ni ra được thật l đng sợ

viết nhật k hoặc blog đi em :)

tự nhin cảm thấy trống rỗng, chả muốn lm g, chả muốn nghĩ g, chả muốn carry on nữa :(

kyoya
11-10-2009, 05:54 PM
khi no bn th nghe một ca khc si động:smilie_w00t:
bn qu th khc:48_002:
cn ko đc th đi ngủ l okie liền:77::77:
mai l qun ht:41_002::41_002:

ha_a4_cva
14-10-2009, 02:08 PM
hix, m hni cứ c thg no dở hơi lm fiền e hoi, bực cả mnh!>.<! chn qu, mưa lạnh nhớ n/y......... hehe

ha_a4_cva
20-10-2009, 04:23 PM
chưa bao h vui = hm qua!^^! knowing how important I am in his heart makes me..... I dont know how to describe it, the way he worries about sth bad is happening to me really make me happy!^^!
vui, vui, vui............

maybaygiay
20-10-2009, 04:58 PM
chưa bao h vui = hm qua!^^! knowing how important I am in his heart makes me..... I dont know how to describe it, the way he worries about sth bad is happening to me really make me happy!^^!
vui, vui, vui............
c người yu thch nhẩy :42_002:nhưng mất cng yu lại mệt lắm :D , nhỡ mai mốt lại bỏ nhau th mệt nữa , ni chung ko c ng yu vẫn hơn :D

ha_a4_cva
21-10-2009, 07:48 PM
ni như onh nhau nhỉ!^^! k y sao đi bik vị chia tay, m người ta đag y, mắc mớ chi ni tr chia tay vo đy hả, đng onh!^^

maybaygiay
21-10-2009, 08:37 PM
ni như onh nhau nhỉ!^^! k y sao đi bik vị chia tay, m người ta đag y, mắc mớ chi ni tr chia tay vo đy hả, đng onh!^^
:42_002:ấy em cn nhỏ dại, lỡ miệng ,chị đừng onh em m tội nghiệp , iu chị ha_a4_cva nhiều n :07:

pr0_luv
21-10-2009, 09:07 PM
g m nghe gh thế ấy nhỡ.Lo thn ko m bị biến thi n phone cho m nghe kaka:34_002:.Đố bik ai lun đa

maybaygiay
21-10-2009, 10:53 PM
g m nghe gh thế ấy nhỡ.Lo thn ko m bị biến thi n phone cho m nghe kaka:34_002:.Đố bik ai lun đa
:34_002:hiểu bạn ni g chết lun h

hong_hoa
25-10-2009, 11:30 PM
dạo ny lại x đầu ri, ......... nhiều thứ qu, bn kinh. chẳng c thời gian m ol v gh qua diễn đn, chắc tầm nửa thng ri đấy, haizzzzzzz

ladylazy
26-10-2009, 01:24 AM
???????????????????????????????? url l ci g mọi người ơi???? em muốn post ảnh ln m cử hỏi url hoi !!!! nản!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Miss Smile
26-10-2009, 09:00 PM
6 điểm 1 tiết văn
look at me
i'm a loser

maybaygiay
26-10-2009, 09:13 PM
6 điểm 1 tiết văn
look at me
i'm a loser
me too ,
6 điểm 1 tiết Anh văn
I am stupid but I dont want to be loser !

Miss Smile
26-10-2009, 09:52 PM
ko biết nn gọi maybygiay học lớp mấy để dễ xưng h nhỉ

maybaygiay
26-10-2009, 09:58 PM
th cứ cậu cậu tớ tớ cho n lịch sự :D

ha_a4_cva
27-10-2009, 06:42 PM
:23_002::23_002::23_002: sao tự dưg đổi nick chi jợ, đag dng nik kia m!><! ngok, vứi cả bạn l kon gi :42_002:
@maybaygiay: ấy fạm thượng i đ:beat_brick:, cẩn thận hem co onh nhau to vứi k người kia đ, bảo vệ dự lm , nhở :07::07::07:

ha_a4_cva
27-10-2009, 06:57 PM
http://www.nhaccuatui.com/m/63jnIpfPXR

bi ny tớ gửi tặng cho bạn của tớ, gửi tặg 1 năm 4 ngy !^^! k fải di nhưg m cũg di i z nhở!^^! ai bik bạn của tớ l ai tớ cho qu lun n!^^!

@ hong_hoa: lu i cũg hem ntr vứi ss ha, tặng bi n cho ss lun
@ miss smile: thời jan cn di, cố gắg cũg k c g đu!^^! đời học sinh m, sao fải xoắn vụ điểm chc nhở!^^

hokcoten
27-10-2009, 09:20 PM
6 điểm 1 tiết văn
look at me
i'm a loser
chuyện bnh thường em :) em c tin hồi lớp 10 ss ko c điểm văn no qu 7 ko =))

being moody and really need somebody to talk to :(

ladylazy
27-10-2009, 09:23 PM
chị ơi!! chng em cần chị chỉ gio qua skype được khng ạ?????

hokcoten
27-10-2009, 09:47 PM
em l by giờ hả? srr em nha by giờ ss đang ở thư viện ko mở mồm ra được :D

maybaygiay
28-10-2009, 05:35 PM
:23_002::23_002::23_002: sao tự dưg đổi nick chi jợ, đag dng nik kia m!><! ngok, vứi cả bạn l kon gi :42_002:
@maybaygiay: ấy fạm thượng i đ:beat_brick:, cẩn thận hem co onh nhau to vứi k người kia đ, bảo vệ dự lm , nhở :07::07::07:
:59: ni thế l sao nhỉ? chả hiểu g cả :wacko:

ha_a4_cva
28-10-2009, 05:59 PM
@ maybaygiay: h h, ấy k hỉu l fải!^^! thui k cần hỉu đu!^^!
@ ss hokoten: h h, e thi chuyn được 6.25 văn th fải!^^! h h, nhớ k hi lứp 10 điểm văn thảm hại k tả được!^^! bi h th điểm văn ổn định rồi, chậc chậc, nhưng m văn th e nghĩ theo thin hướng người chấm c hợp văn mnh k thui, nn đừg lo lm g!^^! ss nhở

hokcoten
28-10-2009, 06:16 PM
@ ss hokoten: h h, e thi chuyn được 6.25 văn th fải!^^! h h, nhớ k hi lứp 10 điểm văn thảm hại k tả được!^^! bi h th điểm văn ổn định rồi, chậc chậc, nhưng m văn th e nghĩ theo thin hướng người chấm c hợp văn mnh k thui, nn đừg lo lm g!^^! ss nhở
uh quan trọng l mnh c thấy thỏa mn với bi văn của mnh hay ko thi :D c nhiều bi vit rất tm huyết xong cuối cng 6 v c ko thik cch mnh tiếp cận vấn đề =))

ha_a4_cva
28-10-2009, 06:42 PM
keke, e cũg chả bik nữa, nhu khi mnh viết văn bn cười lm, bi vik số 1 của e sai 6 lỗi chnh tả!><! hix, bi 2 vừa jả xong k sai lỗi no, h h, sướg, được 9 điểm lieề, jỏi chưa!^^!

http://www.nhaccuatui.com/m/MgMRhm4slZ
nghe bi ny nhộn qu !><!

Miss Smile
29-10-2009, 07:19 PM
thấy cc ss ni e cg đỡ buồn hẳn
thực ra th em cg ko qu hi vọng nhưng m thấy bi cg ko đến nỗi no
đề thế ny: suy nghĩ của anh chị về cu"trong bạn ti,ti thấy một nửa bản thn mnh"

Miss Smile
29-10-2009, 07:38 PM
em nghĩ n nn đc sửa l văn mnh c hợp người chấm ko ss ạ
em vốn viết văn thaeo cảm xc
c văn e dạy giỏi nhưng nhiều lc e tự hỏi ko biết mnh đg học văn hay ton đy

Miss Smile
29-10-2009, 07:40 PM
chuyện bnh thường em :) em c tin hồi lớp 10 ss ko c điểm văn no qu 7 ko =))

being moody and really need somebody to talk to :(
e ko biết nữa
thế điểm tổng kết ss thế no ạ

Miss Smile
29-10-2009, 07:41 PM
chưa bao h em học văn ngu thế ny
mai e kể cc ss nghe
nhưng m c khi ko bởi v e rất xấu hổ

maybaygiay
29-10-2009, 09:43 PM
:23_002:
Exactly , I 'm a loser .

ha_a4_cva
29-10-2009, 10:07 PM
oi, sao fải khổ thế hả e, ss cn nhớ hum 20/11 , đag lon ton đi với mẹ sag nh thầy của mẹ, mẹ hỏi dạo n điểm văn tha no i, ss bảo ton 7, m ss bảo đ đi học thm ở đu chưa, ss bảo chưa, tha l m ss bảo tha co tnh đi học thm ngay k th bảo!^^! h h, tha l từ hi học thm( k bao h học c dạy trn lớp), điểm văn cao hẳn!^^!
Nhưg m tuỳ thui e ạ, hợp văn l 1 fần, mnh cũg cần đủ m cơ bản cũg fải nắm được thch của c hay thin hay quan trọng về fần no để lm tốt fần đ!^^!k ai cấm cảm xc nhưg đi khi hay chưa = đủ e ạ!^^! cố ln!^^
@ maybaygiay: p sao jợ??? hni đẹp jời m sao khc dữ jợ!^^

http://www.nhaccuatui.com/m/qOdTZuMazP

tặng mọi người bi ny!^^! chỉ dược khc khi ở bn người mnh y thui nh, k được khc linh tinh d co buồn tha no nh!^^! cu n tớ học được từ 1 người, h tớ dặn mọi người!^^!

maybaygiay
29-10-2009, 10:13 PM
@ maybaygiay: p sao jợ??? hni đẹp jời m sao khc dữ jợ!^^
tặng mọi người bi ny!^^! chỉ dược khc khi ở bn người mnh y thui nh, k được khc linh tinh d co buồn tha no nh!^^! cu n tớ học được từ 1 người, h tớ dặn mọi người!^^!
ko yu ai th ko dc khc h. Ni thế chứ ti c khc đu , chỉ l thấy mnh tệ qu thi.

Miss Smile
30-10-2009, 08:32 PM
e cảm ơn ss ha

ha_a4_cva
31-10-2009, 10:18 PM
ko yu ai th ko dc khc h. Ni thế chứ ti c khc đu , chỉ l thấy mnh tệ qu thi.
:64::64::64:p c vẻ kh tnh về vụ n nhỉ, tui ni y th p y ba m, y bạn b th c sao, đu nhất thiết cứ fải y n/y của p thui đu :36_002::36_002::36_002: thn nn l cứ khc thật to i cười thiệt nhiều l được m :thumbs-up-nomi::thumbs-up-nomi::thumbs-up-nomi:

Miss Smile e cảm ơn ss ha h, c g đu e :14_002::14_002:chỉ cần e vui l được m

maybaygiay
01-11-2009, 08:46 AM
:64::64::64:p c vẻ kh tnh về vụ n nhỉ, tui ni y th p y ba m, y bạn b th c sao, đu nhất thiết cứ fải y n/y của p thui đu :36_002::36_002::36_002: thn nn l cứ khc thật to i cười thiệt nhiều l được m :thumbs-up-nomi::thumbs-up-nomi::thumbs-up-nomi:

Ừa :07:, tớ đy cha ght tụi con trai , :beat_brick:mỗi tội mnh lại suốt ngy bị nhận nhầm l con trai , rồi th bị ku sao giống con trai , b cnh !