PDA

View Full Version : Member's diary !!!!

Nguyet Minh
05-05-2008, 10:14 PM
Đy l box post những kảm xc , suy nghĩ , c thể l nhật k (???) của mọi người !!!!! Tứt từn tựt , từ việc school, cho đến home , ri friends , ri mấy kảm xc thiệt kut3 , v..v............. !!!!!!!!!!!!!
Let's share to be share !!!!
No cng chia sẻ để được sẻ chia !!!!!
Oh yeha !!!!
:smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00 t:

Nguyet Minh
05-05-2008, 10:17 PM
Minh pc tem trước nh !!!!:love:
Hm ni , sau mấy ngy mệt mỏi thi cử, Minh trở v tienganh.com.vn!!!!
trở về, thếy zui zui zữ nha !!!!
ĐI kiểm tra xem mọi người post được bao nhiều pi , vượt mnh chưa???? :Devil::Devil:(nhứt l koan p Hihihuhu v Pong Png !!!!!)
Cng nhận, mấy hm mnh ko oni , box 6 pht triển dữ !!!!
Quyết tm xng pha với box 7 thn iu !!!!
Oh yeha , no cng xng pha , no cng chơi !!!! Cng quậy no ( đin dữ ri ):smilie_crazy:

Seto_Akari
06-05-2008, 09:31 PM
Hum nay thi xong,chạy về nh xch xe đạp đi truy lng đường Ng Gia Tự cng đm friends cho mấy sis.
Về nh ăn cơm xong ngủ qun,khỏi đi trực nhật:D
5h ra chơi đ banh,đang đủi theo quả banh th trượt mấy hn sỏi,t ci rầm,Ngay ci chn thuận(Chn tri)v tay ko thuận(tay fải) chảy mu đầm đa.
7h đi học
8h30 về nh:D
9h ln đề thi sửa bi viết trong box 6 v lm bi tập ở box 8:boxing::boxing:
12h ngủ.:sleeping:

hihihuhu
06-05-2008, 10:20 PM
kh kh, nhn thấy ki ảnh i nh, ah bum no1.

bt tin j chưa, kon p bong bng cũng thix anh bum i đấy, cuối cng cũng nhận ra chn l mừ

kimthuy_9x
06-05-2008, 11:27 PM
Nhạ k h......huhuhu, hm nay lm bi kiểm tra học k lm bi thiệt ngớ ngẩn qu, hic, đang đau lng n, huhu về đập đầu vo gối tự vẫn đy :smilie_w00t:
Ai c lng hảo tm, xin gửi tặng gối cho mnh c vũ kh tự vẫn nghe :not-worthy:

Nguyet Minh
07-05-2008, 03:39 PM
kh kh, nhn thấy ki ảnh i nh, ah bum no1.

bt tin j chưa, kon p bong bng cũng thix anh bum i đấy, cuối cng cũng nhận ra chn l mừ

Ờ, chn l kủa 2 pồ l vậy , chn l kủa tui l " i trồi ti iu C v đối " Hớ hớ h h !!!
h , nhn thấy, đi xem xem ka thanks ko nều...
Mừ Bum kũng l 1 oppa , chỉ điều ko iu pằng C !!!!!:love::love::love::love:

@Seto : h h , 1 bi nhật k rất ư ngắn gọn v sc tch :Devil:

Nguyet Minh
07-05-2008, 03:40 PM
Nhạ k h......huhuhu, hm nay lm bi kiểm tra học k lm bi thiệt ngớ ngẩn qu, hic, đang đau lng n, huhu về đập đầu vo gối tự vẫn đy :smilie_w00t:
Ai c lng hảo tm, xin gửi tặng gối cho mnh c vũ kh tự vẫn nghe :not-worthy:

Hơ hơ , bạn ui , thui th chn th chn, Minh kn chn đầy với điểm n, nhưng m kệ , cũng đập đầu vo gối mấy ki đau qu... thi lun =)) =)) =))

super_bongbong
07-05-2008, 07:23 PM
Chn l đa l bro bum no.1!!!!!!!!

Nguyet Minh
07-05-2008, 07:38 PM
Chn l đa l bro bum no.1!!!!!!!!

Hờ hờ ,kệ pồ , tui iu oppa C nhứt nh n ...
Mừ hm ni tui zừa rinh về 1 đống ảnh C , Khỉ , Thin thần với kả Min , Wook , 2 tấm Bum , kute rứa !!!
H h ..

kiharu
07-05-2008, 07:43 PM
Ờ chị sng nay cũng mới đi thi về xong n :smilie_bounce: Lm bi cũng tm tạm, nhưng m khng được 10 điểm ton y :boxing: Lm đng tất tần tật phần ở trn , xong y nhầm thế qui no m nghĩ cos 60 độ ra cos 30 độ, thế l sai kết quả, đng c mỗi cch lm :smack: Thi thế l thi rồi... Nhưng m đề ton cn đỡ. Đề GDCD mowis gọi l kinh :sick: Lm xong đề chỉ muốn đi đập đầu vo gối tự tử thi :boxing:

Gối bng, gối my hay gối g để chị cn gửi :D Đi tự tử tập thể lun :thumbs-up-nomi:

he he c gối sứ hok zậy ,gối đ m đập đầu tự zẫn th ,chao i sướng phải biết:smilie_w00t:

super_bongbong
07-05-2008, 10:42 PM
Hờ hờ ,kệ pồ , tui iu oppa C nhứt nh n ...
Mừ hm ni tui zừa rinh về 1 đống ảnh C , Khỉ , Thin thần với kả Min , Wook , 2 tấm Bum , kute rứa !!!
H h ..
Chiến tik hum nay của tui l zing 129 ki ảnh của bro bum!! Honh trng hem!! :wallbash:

hihihuhu
10-05-2008, 07:01 PM
Chiến tik hum nay của tui l zing 129 ki ảnh của bro bum!! Honh trng hem!! :wallbash:

i, ca ki no đẹp hok, post ln ngay, mau.

M tui ght k kực k lun . Trng kứ lm seo . Đng lẽ bum phải ca fan hg hậu nhứt chứ,
chẳng qua l bum trầm tnh qu, hok thix mấy ki tr hok văn minh kủa mấy ng suju, chứ bum l đẹp zai nhứt, bong bng nhở, chứ đu như ai thix k

super_bongbong
10-05-2008, 08:30 PM
i, ca ki no đẹp hok, post ln ngay, mau.

M tui ght k kực k lun . Trng kứ lm seo . Đng lẽ bum phải ca fan hg hậu nhứt chứ,
chẳng qua l bum trầm tnh qu, hok thix mấy ki tr hok văn minh kủa mấy ng suju, chứ bum l đẹp zai nhứt, bong bng nhở, chứ đu như ai thix k

Ch phở!! Ah bum l đj zaj nhứt suju!!!!!!!! :smilie_bounce: :smilie_bounce:thng k lm qui j = Kibum nhờ nhn ki mặt na điu điu tha no !! :mad:

Nguyet Minh
10-05-2008, 09:07 PM
N, đa chứ, đừng ka kậy đng hiếp yếu nh !!!
Mỗi người một sở thik , đa, cứ ni đến thần tượng l tui vs mấy pồ onh nhau !!! Cu !!!!! :grumpy:
Bộ chứ tnh tui ko thik mấy oppa trầm tnh , thj thui , thik mấy oppa nhắng, quậy cơ!!! Pộ tui ko ni g Kibum , cho d tui ko thik mấy, tui vẫn gọi đng hong l oppa , vẫn l fan Kibum , nhưng mấy pồ đừng ka ni K kủa tui thế chứ !!! Ko thik nhưng người khc thik ấy !!!
Sr nếu qu lời, nhwung mấy hm nay tui cu người lắm, c g edit sau, cu tui th cứ việc !!!

hihihuhu
10-05-2008, 09:17 PM
N, đa chứ, đừng ka kậy đng hiếp yếu nh !!!
Mỗi người một sở thik , đa, cứ ni đến thần tượng l tui vs mấy pồ onh nhau !!! Cu !!!!! :grumpy:
Bộ chứ tnh tui ko thik mấy oppa trầm tnh , thj thui , thik mấy oppa nhắng, quậy cơ!!! Pộ tui ko ni g Kibum , cho d tui ko thik mấy, tui vẫn gọi đng hong l oppa , vẫn l fan Kibum , nhưng mấy pồ đừng ka ni K kủa tui thế chứ !!! Ko thik nhưng người khc thik ấy !!!
Sr nếu qu lời, nhwung mấy hm nay tui cu người lắm, c g edit sau, cu tui th cứ việc !!!

hmm, th tui gọi l k chứ co gọi l j` đu mừ bỉu l gọi hok "đong hong".
Hmhmm, lại chuẩn bị ki nhau i đấy. Nhưng tui zẫn fải ni l tui chả thix ng k ấy tẹo no

super_bongbong
10-05-2008, 09:30 PM
Cng nhận l ng k nhn hok đcj ca củm tnh choa lm :wallbash:

kimthuy_9x
11-05-2008, 02:06 PM
Gối bng, gối my hay gối g để chị cn gửi :D Đi tự tử tập thể lun :thumbs-up-nomi:[/QUOTE]

hihi, chị em mnh tuyển thm người, hn chung vốn coi xem đủ tiền mua loại gối no rồi sau đ tự tử tập thể như chị ni cho vui v thm phần si động
h, c cần thu loa đi hay mời ca sĩ đến ht tiễn đưa ko chị, phải lm honh trng vo chứ, đời ngưw c 1 lần thui m :Devil::Devil:

hihihuhu
12-05-2008, 08:39 PM
Hmm, NM, bong bng, mấy hum nay tau lại kảm nắng 1 đứa lớp bn cạnh, trong khj tau sắp đj chứ.

Ui, bt lm seo đy cơ chứ????

super_bongbong
12-05-2008, 09:32 PM
Hmm, NM, bong bng, mấy hum nay tau lại kảm nắng 1 đứa lớp bn cạnh, trong khj tau sắp đj chứ.

P cũng củm nắng h?? Tha mừ tui tưởng p chỉ bik say oppa bum thoaj chớ :Devil:

Sharpay My
12-05-2008, 09:45 PM
, đng đ, "hơi" ngạc nhin đ chj hihu uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!

super_bongbong
12-05-2008, 10:52 PM
Thoaj tha cho p đ! Mừ đứa no cả gan lấy mứt tm hồn của kon p oxin nh oppa bum+kaka tha ta? post ảnh ln cho p koal koi no :boxing: :boxing:

hihihuhu
12-05-2008, 10:57 PM
sax ,mấy kon p ny, k j` mừ ngạc nhin hả, trng mnh tha ny cơ m

hihihuhu
12-05-2008, 10:58 PM
m , ah bum xc định l chỉ lm xxin thui, chứ tui cũng fải lấy chồng, co kon chứ hả, ai lại lm p k j như p bao h

super_bongbong
12-05-2008, 11:03 PM
m , ah bum xc định l chỉ lm xxin thui, chứ tui cũng fải lấy chồng, co kon chứ hả, ai lại lm p k j như p bao h

đcj đcj ri lm p k gi cũng đcj!! Như p tui đảm bảo ế cả life!! Bật m za thng p xấu số kia đi koi no, hồi hộp w!!

hihihuhu
12-05-2008, 11:06 PM
đcj đcj ri lm p k gi cũng đcj!! Như p tui đảm bảo ế cả life!! Bật m za thng p xấu số kia đi koi no, hồi hộp w!!

tha p kần bt j` về n hả?????

super_bongbong
12-05-2008, 11:11 PM
tha p kần bt j` về n hả?????
tn tuổi, qu qun, nơi cư ngụ, mặt mũi ra sao, l do p củm na............... :not-worthy: :not-worthy:
thui tui đi ngủ đy p ngồi đa mừ tả za hắn nh!! mai tui ln xem, tả phải chn thực+ mười xc + xinh động+ cụ thể đếy nz:Devil: :Devil:.Good night , tui ngủ đy :sleeping: :sleeping:

hihihuhu
12-05-2008, 11:17 PM
tn tuổi, qu qun, nơi cư ngụ, mặt mũi ra sao, l do p củm na............... :not-worthy: :not-worthy:
thui tui đi ngủ đy p ngồi đa mừ tả za hắn nh!! mai tui ln xem, tả phải chn thực+ mười xc + xinh động+ cụ thể đếy nz:Devil: :Devil:.Good night , tui ngủ đy :sleeping: :sleeping:

sax sax, đẹp zai hưn thằng j` nhỉ, tng hả, của p l ki chắc. Qu ở m kang chải, cng qu zới ti m.
L do :kủ chuối, học khc lớp, v chi vip choa nn 2 đứa cũng bt nhau lu i. đợt trc thj hk, trộn lớp, tha l kảm nắng

Nhưng m tui lại sắp đi i, chn chết. Hay cứ tn cho n ở nh khổ nhỉ

super_bongbong
13-05-2008, 06:34 AM
sax sax, đẹp zai hưn thằng j` nhỉ, tng hả, của p l ki chắc. Qu ở m kang chải, cng qu zới ti m.
L do :kủ chuối, học khc lớp, v chi vip choa nn 2 đứa cũng bt nhau lu i. đợt trc thj hk, trộn lớp, tha l kảm nắng

Nhưng m tui lại sắp đi i, chn chết. Hay cứ tn cho n ở nh khổ nhỉ

hok hỉu m kang chải l ki j sất!! m p tự nhận l vjp đếy h?? p mừ tn đcj n th tui....:wallbash: :wallbash: :wallbash:

Sharpay My
13-05-2008, 10:21 AM
( hichic, m chj n noi chiện m dịch mi ko xong )
Chj hihu uiiiiiiiiiiiiiiii!!!! Chj post ảnh của "ấy ấy" cho coi mừ

super_bongbong
13-05-2008, 10:44 AM
( hichic, m chj n noi chiện m dịch mi ko xong )
Chj hihu uiiiiiiiiiiiiiiii!!!! Chj post ảnh của "ấy ấy" cho coi mừ

Dịch lm j p. chuyện người lớn p hok hỉu đu!!

hihihuhu
13-05-2008, 11:51 AM
Dịch lm j p. chuyện người lớn p hok hỉu đu!!

umm, đng i, p kon, hok ti toe, lanh chan, học đi iu sớm nha.

hihihuhu
13-05-2008, 11:52 AM
hok hỉu m kang chải l ki j sất!! m p tự nhận l vjp đếy h?? p mừ tn đcj n th tui....:wallbash: :wallbash: :wallbash:

, vip so zới n, chứ hok dm nhận l vip.

Tui tn đc th sao, mất tiền hok?

Nguyet Minh
13-05-2008, 02:57 PM

Thui th nhỡ kảm i kứ kảm tiếp chớ chết ai h ??? Tui đy ủng hộn 2 tay 2 chn nh .. Kuối năm ri , lo lắng ki rn ...
Mừ pồ ka kảm nặng lắm ko ??? Kảm nặng mới lo , chớ kứ xinh như pồ th đi đu chẳng ka người theo ... Kứ kảm choa sướng đ, sang Anh trời ko nắng mừ kảm được đu !!!
Kng nhất lc đi li thng đi , chỉ sợ na sướng qu nhảy đụng trần nh teo lun ấy chớn =)) !!!

Sharpay My
14-05-2008, 08:12 AM
ny ny, ai bảo cc chj cứ thch cng hai cho bn dn thin hạ biết, lại cng khai trn mạng nữa chứ

super_bongbong
14-05-2008, 09:56 AM
Tha kon 4h đ c kế hoạch j để cưa thằng p xấu số đa chưa?? :smilie_w00t: :smilie_w00t:

hihihuhu
14-05-2008, 07:31 PM
Thui th nhỡ kảm i kứ kảm tiếp chớ chết ai h ??? Tui đy ủng hộn 2 tay 2 chn nh .. Kuối năm ri , lo lắng ki rn ...
Mừ pồ ka kảm nặng lắm ko ??? Kảm nặng mới lo , chớ kứ xinh như pồ th đi đu chẳng ka người theo ... Kứ kảm choa sướng đ, sang Anh trời ko nắng mừ kảm được đu !!!
Kng nhất lc đi li thng đi , chỉ sợ na sướng qu nhảy đụng trần nh teo lun ấy chớn =)) !!!

nặng, nặg lm , chắc tui chuẩn pị z bệnh ziện i.

Umm, thui kứ tn nhỉ, c zấn đề j` đu, hehe

Tha kon 4h đ c kế hoạch j để cưa thằng p xấu số đa chưa??

Ny, tau pro tha ny mừ my lm như kưa n kh lm . Tau thấy c zẻ hưi đổ đổ i. Hmm, hum nay đang ktra gdcd, thằng p từ lớp bn kia chạy sang đứng kửa chứ " e thưa k pạn chi giở sch ", may mừ hok chết

Nguyet Minh
14-05-2008, 08:49 PM
@ Hihu : Uk , cưa đi , tui đồng kun , ko seo , pồ sang Anh đầy đứa xinh , tới lc qun lun mừ.... :smilie_goodjob::smilie_goodjob:

@ Sha My : he he , 4H mn xin kiến kủa mấy qun sư mừ iem , thui th trẻ koan ko tham gia nh kưng... :love:

@ BonG Bng : He he , đnh gi thấp koan Hihu qu, na xinh thj , giỏi thj kơ mừ... :Devil:

hihihuhu
14-05-2008, 08:51 PM
@ Hihu : Uk , cưa đi , tui đồng kun , ko seo , pồ sang Anh đầy đứa xinh , tới lc qun lun mừ.... :smilie_goodjob::smilie_goodjob:

@ Sha My : he he , 4H mn xin kiến kủa mấy qun sư mừ iem , thui th trẻ koan ko tham gia nh kưng... :love:

@ BonG Bng : He he , đnh gi thấp koan Hihu qu, na xinh thj , giỏi thj kơ mừ... :Devil:

umm, đấy, co minh l hỉu tớ nhứt, iu minh nhứt.

super_bongbong
15-05-2008, 08:30 AM
P hok thấy kon NM để ki icon devil đằng sau l c j h/? :boxing:

kimthuy_9x
15-05-2008, 08:59 AM
Tha kon 4h đ c kế hoạch j để cưa thằng p xấu số đa chưa?? :smilie_w00t: :smilie_w00t:

hớ hớ, thằng ny m ko đi thắp hương, cầu trời phấn phật giải xui nhanh th h h xấu số qu trời :D:D

kimthuy_9x
15-05-2008, 09:10 AM
thế hihihuhu đ bạt đn xanh cho thằng b chưa? c hnh động g ri hay vẫn chỉ cho người ta ăn tt h h

hihihuhu
15-05-2008, 01:00 PM
P hok thấy kon NM để ki icon devil đằng sau l c j h/? :boxing:

ny, seo p nghĩ tui trnh ki tha ????

Ai cũng lưu manh zậy seo

hihihuhu
15-05-2008, 01:01 PM
thế hihihuhu đ bạt đn xanh cho thằng b chưa? c hnh động g ri hay vẫn chỉ cho người ta ăn tt h h

bật đn xanh l seo kơ????? hmm, hum wa co ni chiện t

Nguyet Minh
15-05-2008, 03:22 PM
@ Bong Bng : Devil = cười ha ha hiểu chưa??? Ko fải cười ẩn ... Ngốc :whistling1:

@ Hihu : hờ hờ, hiểu nhau thj mừ... M tối qua , sau off nhanh dữ??? Tại mấy hm nay tui phởn , cứ nhn thếy ki g cũng cười... Mừ đừng ka giận nh... :whistling1:

hihihuhu
15-05-2008, 04:45 PM
@ Bong Bng : Devil = cười ha ha hiểu chưa??? Ko fải cười ẩn ... Ngốc :whistling1:

@ Hihu : hờ hờ, hiểu nhau thj mừ... M tối qua , sau off nhanh dữ??? Tại mấy hm nay tui phởn , cứ nhn thếy ki g cũng cười... Mừ đừng ka giận nh... :whistling1:

i i, tui buzz p chả reply j` kả, hok off nhanh th kũng hết chiện i

Nguyet Minh
15-05-2008, 07:42 PM
i i, tui buzz p chả reply j` kả, hok off nhanh th kũng hết chiện i

Ci g mừ ko reply , reply 1 dy dằng dặc , ku pồ mỏi kả kổ , chẳng thấy b vt ki g... Chiều nay cũng thế , b ln , buzz , ri ku mấy lượt chẳng thm reply , tưởng dỗi người ta i.... T__T

hihihuhu
15-05-2008, 08:36 PM
Ci g mừ ko reply , reply 1 dy dằng dặc , ku pồ mỏi kả kổ , chẳng thấy b vt ki g... Chiều nay cũng thế , b ln , buzz , ri ku mấy lượt chẳng thm reply , tưởng dỗi người ta i.... T__T

ku mỏi cổ seo tui chả thấy ki tin off no nhỉ, m co lẽ my nh tui dạo ny đơ qu .

, ki buzz th tui co thấy tin off, tui buzz lại ri, lc ấy tui đang c ziệc mở nick khc

super_bongbong
15-05-2008, 08:40 PM
Tui bik tui km thng minh, ngốc đến mấy cũng chỉ bằng p Minh thoaj(hu hu đau khổ w)

hihihuhu
16-05-2008, 06:46 PM
Mấy hum nay n dạt nh hay seo , hmhmm. H0k gặp n t j`.

Nguyet Minh
19-05-2008, 08:50 PM
@ Bong Bng : g mừ tự i thj hở , hơ hơ...
Mừ ki vụ lừa tui trn yahoo , nhớ ấy nh !!!

:smilie_bounce::smilie_bounce:

@ Hihu : nh đứa no dột ế??? Tui đến koi ki :Devil::Devil:

@ All : hm nay nick okie i, sướng ế, spam no !!!:dancing-banana::dancing-banana:

super_bongbong
19-05-2008, 08:54 PM
@ Bong Bng : g mừ tự i thj hở , hơ hơ...
Mừ ki vụ lừa tui trn yahoo , nhớ ấy nh !!!

:smilie_bounce::smilie_bounce:

Hĩ hĩ seo lại noi l nhớ ấy nh?? P l đứa đầu tin pị tui lừa mừ. Zui ln chớ pộ!!

hihihuhu
20-05-2008, 12:14 PM
[QUOTE=Nguyet Minh;147771
@ Hihu : nh đứa no dột ế??? Tui đến koi ki :Devil::Devil:

[/QUOTE]

hả , dạt nh, dạt nh !!!! RA KHOI NH

Nguyet Minh
20-05-2008, 03:24 PM
@hihu : ơ , bồ n lm sao thj , hm trước pồ bảo

Mấy hum nay n dạt nh hay seo , hmhmm. H0k gặp n t j`.
Tui hỏi nh đứa no dột , bồ lại ni :

hả , dạt nh, dạt nh !!!! RA KHOI NH

Hớ hớ !!!:boxing::boxing:

@ Bong Bng : VInh dự ế nhể :spidey_02::spidey_02::spidey_02:

hihihuhu
20-05-2008, 04:11 PM
@hihu : ơ , bồ n lm sao thj , hm trước pồ bảo

Tui hỏi nh đứa no dột , bồ lại ni :

Hớ hớ !!!:boxing::boxing:

@ Bong Bng : VInh dự ế nhể :spidey_02::spidey_02::spidey_02:

tuj noi la` dat nha`chu dot j` dau

Nguyet Minh
20-05-2008, 04:57 PM
@ Hihu :h , ni chung l thj, nhưng tui vẫn chẳng hỉu pồ vt g :smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00t:

@ Hihu2 : Nick đơ , tự nhin spam ko dấu ka :smilie_w00t::smilie_w00t:

hihihuhu
20-05-2008, 10:42 PM
@ Hihu :h , ni chung l thj, nhưng tui vẫn chẳng hỉu pồ vt g :smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00t:

@ Hihu2 : Nick đơ , tự nhin spam ko dấu ka :smilie_w00t::smilie_w00t:

Hix, ki my như chập cheng .
Nhưng tm lại l n bỏ nh

super_bongbong
20-05-2008, 11:01 PM
Hix, ki my như chập cheng .
Nhưng tm lại l n bỏ nh

Oi !! Na đi bui nặng h????????????????????????

Nguyet Minh
21-05-2008, 02:19 PM
@ Hihu : Kon no đi bụi??? :ibf_confused::ibf_confused:

@ Bong Bng : hớ, tui kũng chẳng bt kon nhỏ ni ai =)) =))
Mừ bồ ốm hở??? Ka seo ko??? :smilie_w00t::smilie_w00t:

@ All : Spam , quay lại đọc bi cũ , chẳng bt mnh đnag ni về ci g =)) =)) =))

hihihuhu
21-05-2008, 06:38 PM
@ Hihu : Kon no đi bụi??? :ibf_confused::ibf_confused:

@ Bong Bng : hớ, tui kũng chẳng bt kon nhỏ ni ai =)) =))
Mừ bồ ốm hở??? Ka seo ko??? :smilie_w00t::smilie_w00t:

@ All : Spam , quay lại đọc bi cũ , chẳng bt mnh đnag ni về ci g =)) =)) =))

l thng cu a^y chu seo {tho^ng cam keyboard co van de^` qua]

Nguyet Minh
21-05-2008, 09:38 PM
@ Hihu : h, thif ra l thế !!!
M ki mẻmber diary ny chuyển thnh ki hội Spam ri !!!
KO được !!!
Out , out , sang phần spam đi , phần spam nguột ngắt i !!!

Kn đy l diary hm nay kụa tớ !!!:thumbs-up-nomi:

Sng nay ở lớp chơi k ngựa+ hội pi pạc vui ko tả nổi !!! Hớ hớ...Cho d mnh chơi xui ko chịu được...
Nhưng m iu kả lớp mnh lắm ...
Cho d vẫn bị ghi sổ đầu bi v lớp qu ồn(bi bạc ) v ham chơi ko xuống xếp hng :whistling1::whistling1:
Nhưng mừ lớp mnh vẫn vui...
:thumbs-up-nomi:
Iu 8E...
Iu Dng Di Hong Tộc 8E Pzo...
Iu [) )j - ][8e_Pzo]!!!!!!

hihihuhu
22-05-2008, 11:45 AM
@ Hihu : h, thif ra l thế !!!
M ki mẻmber diary ny chuyển thnh ki hội Spam ri !!!
KO được !!!
Out , out , sang phần spam đi , phần spam nguột ngắt i !!!

Kn đy l diary hm nay kụa tớ !!!:thumbs-up-nomi:

Sng nay ở lớp chơi k ngựa+ hội pi pạc vui ko tả nổi !!! Hớ hớ...Cho d mnh chơi xui ko chịu được...
Nhưng m iu kả lớp mnh lắm ...
Cho d vẫn bị ghi sổ đầu bi v lớp qu ồn(bi bạc ) v ham chơi ko xuống xếp hng :whistling1::whistling1:
Nhưng mừ lớp mnh vẫn vui...
:thumbs-up-nomi:
Iu 8E...
Iu Dng Di Hong Tộc 8E Pzo...
Iu [) )j - ][8e_Pzo]!!!!!!

tui chả đọc đc j` kả , laptop bực kả mnh, huhu. Mấy hum nay tui ln dethj m chả spam đc j` kả

super_bongbong
22-05-2008, 12:48 PM
tui chả đọc đc j` kả , laptop bực kả mnh, huhu. Mấy hum nay tui ln dethj m chả spam đc j` kả
font chứ của p pị ca vấn đề h????????

hihihuhu
22-05-2008, 04:15 PM
font chứ của p pị ca vấn đề h????????

umm, nh 2 ki my th 1 ki hỏng font, 1 ki hỏng mạng,, đin

super_bongbong
22-05-2008, 04:25 PM
umm, nh 2 ki my th 1 ki hỏng font, 1 ki hỏng mạng,, đin
Tha th gỡ ki cũ ra muh ki lại font mới :wallbash:

Nguyet Minh
30-05-2008, 07:42 PM
HIz...
Sao m buồn dữ???
Box 7 chẳng ai gh , comment g cả...
Bộ box nhm qu hn cc bạn?
hay l do Minh lm g cc bạn ko thik?
Bộ sao dường như ko ai mng tới Box...
Minh buồn qu
Ngy no cũng gh box
M chẳng ai v
Thất vọng qu...
Tự nhin, thấy... ghen tỵ với box6
box 6 ai cũng quan tm
Cho d c vẻ lộn xộn hơn
Nhưng cc mod, mod no cũng gh
Hm no cũng c bi mới...
Cn box mnh
Hẳn tuần trời, c được 2 bi...
Thấy buồn dữ...

nguyen thi thanh hang
31-05-2008, 03:55 PM
he ! vẫn con nhu chứ ! tại hem ca j lm nn nhu pạn lm biếng muh :smilie_crazy:

juliquach
19-02-2009, 09:28 PM
Hồi sng, lc em đi về, sẵn đường chạy qua sn bng rổ ở trường Lương Văn Chnh để chơi, vừa mới bước tới ci bậc tam cấp, bổng từ đu, ci quả bng tai hoạ bay đến , va ngay vo ci mặt một ci BỐP, thế l bị 1 ci chấn thương ở trn. Mấy anh chơi bng xin lỗi em rối rt, nhn tiện l 1 girl ho đồng, lm quen lun mấy anh ấy, v gia nhập lun cu lạc bộ bng rổ m mấy anh ấy sng lập. By giờ em l 1 girl độc trong Club đ đấy. Trong ci rủi n lại c ci may nhỉ?????

em Kn kut3
09-03-2009, 10:16 PM
sao cả 2 thg trời hok thấy kj comment no hết trơn, kỉu nỳ lm sao mờ ht triển được. Phải lm ci topic to uỳnh thỳ may ra.......

em Kn kut3
10-03-2009, 01:09 PM
huhuhuuhhuhuuhhuhu

♥ Rainy♥
12-03-2009, 03:37 PM
Sao kj box 7 chn tha nhi? chẳg c kj comment lo......

nguyen thi ngoc khuyen
05-09-2009, 09:07 PM
:41_002:
Đy l box post những kảm xc , suy nghĩ , c thể l nhật k (???) của mọi người !!!!! Tứt từn tựt , từ việc school, cho đến home , ri friends , ri mấy kảm xc thiệt kut3 , v..v............. !!!!!!!!!!!!!
Let's share to be share !!!!
No cng chia sẻ để được sẻ chia !!!!!
Oh yeha !!!!
:smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00t::smilie_w00 t:

nguyen thi ngoc khuyen
05-09-2009, 09:10 PM
:47_002:nguyet minh oi,chung minh l amwen nha!