PDA

View Full Version : cc bạn ơi zui cng mnh đi !!!!

huynh thi hoang ly
23-03-2008, 08:58 PM
Hi!cc box 9 mnh l box 10 nhưng xin được sang chơi k
hm nay mnh zui w trời mong được cc bạn chia sẽ cng
chuyện l thế ny hm nay đội bng chuyền nữ lớp mnh đ giật giải nhất ,cả lớp được thầy chủ nhiệm khao một bữa ch no n , cn chng mnh thật tự ho bởi cả trường ai cũng cng nhận lớp mnh l chơi giỏi ,ginh chiến thắng thật xứng đng.Cc bạn biết ko ,chng mnh phải vượt qua vng loại ,rồi đến vng trong....đng thật l trời ph hộ thế no hm đnh vng loại với lớp10A7
đng lẽ lũ mnh bị thua rồi nhưng may sao nhờ trời phật ph hộ đang ha 1 đều định đnh xt 3 bại th bị cp điện thế l cộc đấu phải dời lại chiều hm sau(nếu đnh xt 3 chắc bị thua rồi :smilie_crazy:)thế l hm sau chng tớ ăn với tỉ số đẹp với 15-2 rồi thắng hết đội ny đến đội khc để rồi ginh giải nhấ(thắng cả đội tuyển 12 lnh nghề cơ:smilie_w00t:).

Trường tớ hay tổ chức những hoạt động thể dục thể thao or văn nghệ zui ơi l zui,nhờ c cc hoạt đọng ấy m chng tớ ngy cng thn thiện v đon kết hơn.đ wả l những kỉ niệm đẹp của thời học sinh.Cn trường cc bạn th sao.hy kể về những hoạt động của trường cho chng tớ nghe với.

kawaiami
24-03-2008, 12:59 PM
Oh, dzui nhỉ, chc mừng sis nh, hihi c vẻ sis dzui lắm, m trường sis l trường no thế, nghe c vẻ hay ho ghia:) Em cũng thch c nhiều hoạt động thế lắm :D

pinkgirl183
24-03-2008, 10:17 PM
Ly iu w h :love:, pink cũng một lần nữa chc mừng Ly v đội đng của lớp mnh.:smilie_clap:. Chỉ tiếc trong suốt thời gian đ pink phải nằm 1 chỗ(hic hic) ko dc xem trận no của lớp mnh :wallbash:, huhuhu, nhưng m nghe cc bạn thuật lại th thấy och lắm.
I'M PROUD OF YOU!:thumbs-up-nomi:
năm sau lại tiếp tục lập nn chiến cng đ nh :smilie_goodjob:. Pink sẽ đi xem:dancing-banana:IU ĐỘI BNG LỚP MNH NHẤT!!^^

newheart
24-03-2008, 10:28 PM
Chị cũng chc mừng chiến thắng của lớp em(đặc biệt l chc mừng em nh- một cầu thủ xuất sắc). Chị l 1 fan của 10 tụi em dốn thử chị l ai nh!):love::smilie_bounce:

halloweenXII
25-03-2008, 10:06 PM
Tui chc mừng bạn nha:thumbs-up-nomi:.Tiện cho hỏi trường no vậy ta :ibf_confused:

Blue wave
26-03-2008, 12:31 PM
Hoang Ly-I am proud of you !
Thanks '' Doi bong chuyen '' a lot !
Cac ban la niem tu hao cua chi doan 10A -ONE

music_box_angel_234
27-03-2008, 07:16 PM
oh sis h hửng qu ta...........lại cn lậpbnh chọn cơ đấy............chc mừng sis nh