PDA

View Full Version : Tổng kết Unit (đă có Unit 4+5)

Mr ZigZag
13-01-2008, 08:22 PM
Khoe điểm và khen thưởng.!!!!

*Khoe điểm:
Đây là nơi để các bạn khoe điểm mỗi khi có KEY của Unit đó. Các bạn vào theard bài mà mình làm ó để xem Kết Qủa hé(đến hết thời gian làm bài sẽ có KEY) VÀ các bạn so sánh bài mình với Key đó .

*Khen thưởng: Khi các bạn đã khoe điểm xong (post điểm làm bài mình ó) Rùi sau đó, bọn mình sẽ dựa vào đó và xem xét , AI lớn điểm nhất sẽ là " Quán Quân của Unit đó".
+Hình thức khen thưởng: Phần quà khen thưởng sẽ do chúng mình bí mật send qua YH và tin nhắn bạn đó . Mỗi lần người đó lãnh phần thưởng (tức điểm cao nhất Unit đó) thì sẽ được update trong danh sách khen thưởng này .

Lưu ý: Bạn phải xem kỹ Key đó là của UNIT nào, Vì khi nhiều Unit sẽ làm các bạn lộn. Nhưng không sao khi có key mình sẽ sửa lại cái tên Theard đó là KEY của Unit đó.

* Với tính xác thực, thì tuỳ váo các bạn thôi bởi so sánh với KEY thì các bạn tự so sánh. Vì bọn mình ko có thời gian nhiều để so sánh từng bài. Nhưng bọn mình cũng xin hứa, là sẽ ko có tình trạng gian lận đâu(chấm Kết Quả sai ó).

Chúc các bạn thu được kết quả cao hé !!!!:smilie_clap: :smilie_clap:
--------------------------------------------------

Danh sách hạng Nhất theo từng UNIT: :dancing-banana: :dancing-banana:
Unit 1. chưa có .......

Thân
Minh Phương

Nguyet Minh
14-01-2008, 02:45 PM
Chú ư hén :

Trong Bài tập Unit 1 ( kể cả BT thường và Bt nâng cao ), cứ mỗi lỗi sai sẽ bị trừ 0,2 điểm . Mọi người nhớ để tính lại điểm cho đúng hén (lần này các mod sẽ tính hộ cho) . Ai bị trừ ít điểm nhất sẽ là Quán Quân
Chúc lớp ḿnh học tốt

Nguyet Minh
20-01-2008, 11:46 AM
Thông báo điểm Unit 1( bài tập theo Unit )

1. Emotion : 10 đ
2. Super Bong Bong : 9,4 đ
3. Jingkio : 10đ
4. Dịnh95 : 8,2đ
5. Super Bong Bong : 9,2 đ

Chú ư :
Ngoài ra , bạn Sharpay My v́ chưa hoàn thành hết BT nên chưa tính điểm
Có 3 bạn đă đăng kí trước hạn nộp bài nhưng chưa làm bài tập :
-phantrunghieu
-Nguyen Thi Thanh Hang( mặc dù trong đăng kí bạn ghi : Sẽ tích cực tham gia làm các bài test, nhưng bạn vẫn cần làm Các Bt thường theo lớp.
-smallpig46
Mong các bạn sẽ hoàn thành BT của Unit 2 đúng thời hạn+ đầy đủ hơn

ĐIểm xong rồi, lớp ḿnh xem ai là Quán QUân nhé :
Có 2 bạn được điểm 10 là Emotionvà Jingkio ,nhưng ḿnh nghĩ Emotion xứng đáng là Quán Quân lần này hơn : V́ bạn ngoài tham gia BT thường mà c̣n làm cả BT nâng cao => Minh xét thêm điểm ư thức nhé !!!

Các bạn có nhất trí không nào?

Nếu đồng ư th́ lớp ḿnh chúc mừng QUán Quân đầu tiên : Emotion !!! :wizard: :wizard: :thumbs-up-nomi:
( QUán Quân vô phát biểu ư kiến nhé )

Chúc mừng Emotion nhé !!! ( Quà cáp sẽ có ngay, Minh sẽ làm chủ tŕ lễ khen thưởng lần này, Anh ZigZag sẽ là ... chủ chi, hah !!! Nhưng v́ bây giờ,anh ấy không on nên chưa mua quà được, bạn chờ nhé , có ngay thui , mà ai thấy anh ZZ online kêu đi sắm quà luôn hén, yeah !!!)
Thân
Nguyệt Minh

Sharpay My
21-01-2008, 09:07 AM
Hờ hờ, Quán quân của box viết nè, SM post kết quả theo thứ tự nhá
1, Sharpay My:93đ
2, Ahemahem:90đ and Emotion:90đ
3, Super Bongbong:85
4, Luckya:80 and Hy cute:80đ
5, Trân hnt 207:73
6, phantrunghieu :70
7, dinh95: 65

Mr ZigZag
21-01-2008, 01:14 PM
UNIT 1:Nâng cao

1. Emotion : 29 đ
2. Kawaiami & Super Bong Bong : 27 đ.

Lưu ư: Đây là số điểm tính theo bài tập của ZZ cho c̣n Bài bổ sung th́ ZZ ko tính chung.

Về bài tập Bồ Sung :
Super Bong Bong : 9 đ( Sai 1 câu )

Lưu ư với các Mod: Về sau sẽ ko có Bài Tập bồ sung nhe, Làm dzậy sẽ làm cho người tính điểm khó tính.

Thân
Minh Phương

dinh95
16-02-2008, 02:53 PM
ủa sao chưa post điểm của Unit 3 lên zẩy

quynhchi1007
20-02-2008, 09:34 PM
Ờ nhỉ! Sao chưa thấy điểm tét 3 vậy ta! Ḱ quá ha.?????

Sharpay My
20-02-2008, 09:36 PM
Mong các bạn thông cảm chờ tí.......

xcuongc007
22-02-2008, 12:17 PM
MINH VUA MOI LAM BAI TEST NHUNG KHONG BIET LA BAI MAY NHUNG MINH DUOC 9.8 VI SAI O CAU are talking

Nguyet Minh
22-02-2008, 07:03 PM
MINH VUA MOI LAM BAI TEST NHUNG KHONG BIET LA BAI MAY NHUNG MINH DUOC 9.8 VI SAI O CAU are talking

Uhmm, lần sau đánh cso dấu bạn nhá :love:
Về bài bạn làm ó , v́ Unit ó tổng kết ̣i nên bạn cứ hoàn thành bài đi , nhưng mà ko có tổng kết đcj nwũa ̣i , c̣n tới Unit 4+5 tới, bạn làm sẽ được tổng kết theo lớp.

nguyen thi thanh hang
22-02-2008, 07:24 PM
bài tập th́ nhiều người làm wá! Muh cũng đă ra key rùi nê ko làm đc......chậm chân rùi

------------------------------------------

Bạn đừng xem key vội mà làm rùi sau đó tự so.
Lần sau post ở mục thắc mắc và giải đáp bạn nhé
Thân
Nguyệt Mnh

Nguyet Minh
22-02-2008, 07:39 PM
Các bạn thông cảm v́ lượt ni làm xong muộn , Minh phải xem các bài sai nh~ lỗi nào đă mà.
Uhmm, cái đáp án BT theo Unit anh Zig Zag đưa ó , em có ư kiến ni :

4. What _____ awful weather!
A. a
B. an
C. some
D. All the Wrong

Câu ni đáp án là All the wrong, nhưng mà đáp án B.an vẫn đúng, vậy th́ chấm theo cả 2 đáp án nhá
Về đáp án của các bạn ( theo Unit):

phuong_3195 : 1 lỗi
ppheo : 0 lỗi
quynhchi1007 :1 lỗi
super_bongbong : 1 lỗi
dinh95 : 1 lỗi
Sharpay My : 2 lỗi

Danh sách :
1. ppheo
2. phuong_3195
quynhchi1007
super_bongbong
dinh95
3. Sharpay My

Về đáp án Nâng cao ( chỉ có 2 bạn làm nhỉ??? )

1. quynhchi1007 : 5 lỗi
2. super_bongbong : 11 lỗi( phần chữa riêng cho bạn Minh đă post bên phần BT nâng cao nhé )

Phần write :
1. Jingkio : 93đ
2. Sharpay My : 89đ
3. Emotion : 83đ
4. Luckya : 83đ
5. Super_bongbong :80 đ
6. quynhchi1007 : 61đ

He he, các bạn có gắng làm tốt + đầy đủ mục hơn ở UNit tới nhén. VD như Jingkio làm mỗi Write, c̣n BT ko làm, c̣n BT nâng cao có mỗi 2 mems. Nếu thế này phải tuyên dương quynhchi1007 , super_bongbong nhứt , 2 bạn này tuy làm ko đúng hết, nhưng mà làm bài rất rất đầy đủ !!!:smilie_clap:

Thân
Nguyệt Minh

Nguyet Minh
12-03-2008, 06:55 PM
TỔNG KẾT UNIT 4 + 5

Bài tập thường

1.Jingkio : 2 lỗi và phuong3195 : 2 lỗi và super_bongbong : 2 lỗi
2. Nguyen Thi Thanh Hang :3 lỗi
3.YenTrang : 3 lỗi + c̣n thiếu phần trả lời của bài 3.
4. dinh95 : 4 lỗi
5.conan96 : 6 lỗi

Bài tập nâng cao

1.conan96 : 5 lỗi + bài 1 viết tắt nhiều .

2. super_bongbong : 6 lỗi

BT lần này các bạn làm c̣n 1 vài lỗi nhỏ. Minh ko chữa nữa, các bạn tự so sánh, có thắc mắc ǵ , post tại mục : Thắc mắc, góp ư và giải đáp cho box T/A 7 (http://tienganh.com.vn/showthread.php?t=11284) .
Thân
Nguyệt Minh